Về bờ - Dàn đề GIẢI NHẤT về bờ cùng ct PHANBAO | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Dàn đề GIẢI NHẤT về bờ cùng ct PHANBAO

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Thật ngạc nhiên khi thấy anh em nghĩ như vậy. Haiz, tự nhiên thấy hơi nhói lòng anh em à.
Từ lâu không thấy admin gửi những lời cám ơn của anh em để động viên tôi cũng là vì những suy nghĩ này đây sao.
Thú thật với anh e, thời gian phong độ nhất của tôi cũng là nhờ những lời cám ơn động viên này. Nếu không vì sự tin tưởng và gắn bó thì PB tôi cũng k dốc hết sức cố gắng.
Cao thủ nào cũng sẽ có dây đen, nhưng sau đó mọi chuyện sẽ ổn. Ngoài việc lên số, điều tôi muốn chia sẻ cho anh em chính là cách chơi, cách vào tiền và chia vốn.

Qua những bài cám ơn thì nhiều anh em mới biết thêm được cách chơi và nhìn lại mình nên đánh như thế nào. Mong anh em đừng đặt nặng chuyện số má mà quên đi tình anh em.
Ý của em ko phải vậy a @PHANBAO ạ. E ko có ý đó. E nghĩ trong diễn đàn đang có rất nhiều ae đang theo a. Chỉ có điều cũng quá nhiều bài học xương máu cho chúng em rồi. Cũng chưa hẳn là đăng nhiều status là sẽ bị đồng soi. Nhưng sự thật là đã có những lúc chứng minh đó là điều ko pải là ko thể. Chúng e cũng chỉ là vì lợi ích của nhau. Ơn của các cao thủ nói chung và a @PHANBAO nói riêng chúng e ko có gì để nói ngoài 2 từ chân thành cảm ơn. Chúng e cũng sẽ có những cách để động viên chân thành của riêng mình tới các chủ tịch và các cao thủ miễn sao ko ảnh hưởng đến các ae trong diễn đàn

Cả nhà ơi! Mục đích của chuyên mục NGƯỜI VỀ BỜ này là để gắn kết anh em diễn đàn lại với nhau. Tiểu Mây thấy chuyên mục này ít nhiều đã giúp cho rất nhiều thành viên biết được đây là ngôi nhà chung. Nơi anh em có thể thoải mái chia sẻ cho nhau những kinh nghiệm và thể hiện sự cám ơn vì đã giúp đỡ nhau.
Những lời cám ơn đó là động lực rất lớn để Admin cũng như các Cao thủ cố gắng.
Bất kì lời cám ơn nào của cả nhà cũng đều được Tiểu Mây khoe các Admin. Như mọi người cám ơn Admin Tia Chớp và Giông Bão thì 2 MC lại càng không ngại mệt nhọc mà làm video chia sẻ cầu kèo cho mọi người.
Hoặc Các cao thủ cho dù bận như thế nào vẫn lên diễn đàn chia sẻ cầu kèo và chơi cùng cả nhà.
Là admin quản lý chuyên mục này. Tiểu Mây thấy rất buồn khi cả nhà có những suy nghĩ hơi tiêu cực như thế ạ.
Mong cả nhà hãy cùng xem lại những bài cám ơn cao thủ trước đó để thấy rằng diễn đàn đã từng rực rỡ như thế nào. Đừng vì những ngày tháng không may mắn thôi mà làm ảnh hưởng đến tinh thần của cao thủ và nhiều anh em khác cũng lo lắng theo nhé!
CÙNG TỰ TIN CHIA SẺ SỰ BIẾT ƠN VÀ ĐOÀN KẾT HƠN NHÉ CẢ NHÀ

<3

Nhiều ae viết bài cảm ơn về bờ cũng chỉ để muốn cảm ơn các ct , ae đừng đặt nặng quá nhiều

E gửi lời cảm ơn đến ct PHANBAO thời gian qua ko ngại khó khăn và dành thời gian luôn đồng hành cùng bọn e trên diễn đàn.
E thời gian qua tuy ít nói chuyện nhưng ngày nào cũng theo a chơi cả xsmb và xstg.
e hôm nay quyết định lập bảng thống kê chơi theo ct dàn giải nhất.
giải nhất cũng tương tự đề đuôi nhưng e cảm giác ít người chơi nên e sẽ đồng hành ct tới cùng.

hôm nay bắt đầu từ ngày 10/06 e lãi 49tr649k. đơn cược e sẽ lên hằng ngày rỏ ràng chứ e ko nói điêu với ai bao giờ.
chúc ct PHANBAO ngày càng nhiều sức khỏe và hạnh phúc.

Nhiều ae còn chưa biết ct PHANBAO chốt ở đâu, theo quan sát của mình thì tầm 5h30 chiều mỗi ngày ct PHANBAO chốt ở phòng chat cao thủ https://caothusohoc.com/chat/room/cao-thu.14/

View attachment 39798
E gửi lời cảm ơn đến ct PHANBAO thời gian qua ko ngại khó khăn và dành thời gian luôn đồng hành cùng bọn e trên diễn đàn.
E thời gian qua tuy ít nói chuyện nhưng ngày nào cũng theo a chơi cả xsmb và xstg.
giải nhất cũng tương tự đề đuôi nhưng e cảm giác ít người chơi nên e sẽ đồng hành ct tới cùng.

hôm nay bắt đầu từ ngày 10/06 e lãi 49tr649k. đơn cược e sẽ lên hằng ngày rỏ ràng chứ e ko nói điêu với ai bao giờ.

Nhiều ae còn chưa biết ct PHANBAO chốt ở đâu, theo quan sát của mình thì tầm 5h30 chiều mỗi ngày ct PHANBAO chốt ở phòng chat cao thủ https://caothusohoc.com/chat/room/cao-thu.14/

View attachment 39798
Dàn 64s mức tiền cược 500k/s là tính cả giải đặc biệt và giải nhất à

View attachment 39798
Bạn cho mình hỏi đc ko! Theo kinh nghiệm của bạn thì nếu đánh dàn 64s cho giải nhất và giải đặc biệt, dàn 3d thì nên đánh theo tỉ lệ thế nào là hợp lý! Vốn mình nhỏ quá nên muốn tham khảo! Rất cám ơn!!!

Bạn cho mình hỏi đc ko! Theo kinh nghiệm của bạn thì nếu đánh dàn 64s cho giải nhất và giải đặc biệt, dàn 3d thì nên đánh theo tỉ lệ thế nào là hợp lý! Vốn mình nhỏ quá nên muốn tham khảo! Rất cám ơn!!!
bài viết trên mình chia sẻ chơi riêng giải nhất thôi, nếu bạn muốn vừa chơi giải nhất + đặc biệt luôn thì nên tự chia vốn và lập bảng thống kê riêng cho cả 2 chứ đừng gộp vốn chung vào nhé.
ví dụ như mình đây thống kê riêng giải nhất. nếu có chơi thêm giải đặc biệt thì mình sẽ thống kê thêm 1 bảng khác để tính toán đc tiền vốn và lãi cho mỗi bộ môn mình chơi. từ đó mình sẽ biết đc đồng vốn và đồng lãi mình ở mức độ như thế nào

View attachment 39798
Thật sự là mn cũng đang loanh quanh để tìm cho mn một ct để theo, thấy b cs về thống kê theo ct phanbao thì là ổn định hơn cả, nên mn muôn tham khảo b chút! Nhờ b giúp đỡ

Thật sự là mn cũng đang loanh quanh để tìm cho mn một ct để theo, thấy b cs về thống kê theo ct phanbao thì là ổn định hơn cả, nên mn muôn tham khảo b chút! Nhờ b giúp đỡ
bạn có khó khăn gì mà mình giúp đỡ đc thì cứ nhắn lên đây, ae chia sẻ hết tất cả kinh nghiệm cho nhau chứ ko giấu gì đâu

mình có gắn thêm link trên bài rồi đó. ct phanbao chốt ở phòng chat cao thủ lúc 5h30 hằng ngày bạn vào hóng
Cảm ơn bạn, vì trước đây mình luôn theo dàn 64s của anh ấy. Giờ tìm bài của anh ấy mà khó quá

Chủ tịch phan bảo chốt đề mà bạn lấy dàn đề đuôi chơi giải nhất luôn hả bạn

Bác đánh 500d thì chắc đánh đều tay bác nhỉ

bạn có khó khăn gì mà mình giúp đỡ đc thì cứ nhắn lên đây, ae chia sẻ hết tất cả kinh nghiệm cho nhau chứ ko giấu gì đâu
Bạn ơi mình k chơi đc 3d chỉ theo đc 2 d thoii. B cho hỏi dàn của CT phan bảo từ đầu thg 6 giờ ăn thông bn ngày r. Cảm ơn b