Lotto Bet - DÀN ĐỀ LỌC TỪ LOTTO BET BY PHANBAO | Page 48 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet DÀN ĐỀ LỌC TỪ LOTTO BET BY PHANBAO

cảm ơn cao thủ Phan Bảo. hôm nay tuy xịt dàn đề nhưng em theo dàn lô to bet và làm theo cách cao thủ chỉ dạy em đã gỡ đc vốn dc của ngày hôm nay. 1 lần nữa cảm ơn cao thủ rất nhiều!
Theo anh bảo thì tỉ lệ ăn có cao k ạ

Ai cho e 36 số còn lại ko có trong dàn để em vinasoi cho dễ ko ạ. Thank ace ạ
Dàn 36s mà để đánh cố định thì k có đâu , vào có cầu nào đang chạy thì múc thôi

mang dàn ct đi chơi bet thôi cố mà vật lộn với cai máy qua mùa dịch

Hic e củng canh cứ gãy thì tay sau nghỉ. Cái tay nghỉ ấy để xem là ăn. Có số trong dàn. Vào tiền tay kế thì lại gãy. Cứ thế 3 ván đi 1 củ ngay ??

dàn 64s nếu mọi người hỏi gãy max bao nhiêu kì thì nó ko có giơi hạn kì gãy, nên rình rập thôi
chuẩn gãy thì nó vô vàn vì bet nó 3 phút quay lần ai biết max là bao tay đâu

Cả ngày ngồi test e thấy gãy nh nhất 5 tay ??
nó max phải 30 tay, chỉ là bác có đủ thời gian ngồi mà test ko thôi, nên đừng dò đáy dàn 64s, PB cao thủ gãy 6 ngày rồi kìa.

cầu còn chạy k ae
Em thấy mông lung qá bác ạ. Theo như ct pb share thì nếu gãy thì chờ. Tay sau có số trong dàn thì vào. Nhưng tay vào thì lại gãy. Tay nghỉ chờ xem thì ăn. Vào tay sau lại gãy. Huhu

Em thấy mông lung qá bác ạ. Theo như ct pb share thì nếu gãy thì chờ. Tay sau có số trong dàn thì vào. Nhưng tay vào thì lại gãy. Tay nghỉ chờ xem thì ăn. Vào tay sau lại gãy. Huhu
thế hơi hoảng :D

NHIỀU ANH EM VẪN CHƯA CHỊU TÌM HIỂU KĨ THÌ TÔI NÓI LẠI NHƯ NÀY

LUÔN XEM BẢNG PHÂN TÍCH KẾT QUẢ

1. THẤY KÌ TRƯỚC GÃY-> CHỜ KÌ SAU THẤY KẾT QUẢ CÓ SỐ TRONG DÀN -> VÀO TIỀN MẠNH TAY ĐẦU -> TAY SAU GIẢM TIỀN -> NHỮNG TAY SAU VÀO TIỀN ĐỀU MỨC ỔN NHẤT.

2. VÀO TIỀN ĐẾN KHI THẤY GÃY THÌ DỪNG LẠI XEM KẾT QUẢ -> SAU ĐÓ CỨ THEO NHỮNG BƯỚC TRÊN LÀ OK

CHƠI ĐẾN KHI GÃY LÀ NGHỈ - TẮT MÁY ĐI NGỦ - KHÔNG VƯƠNG VẤN.

HÃY NHỚ NGỒI CANH 1 TIẾNG MÀ KIẾM ĐƯỢC 1 CỦ MÀ ANH EM CÒN THAN CỰC THÌ HÃY NGHĨ TỚI NHIỀU ANH EM CÔNG NHÂN CA KÍP 12H/ 1 NGÀY CÓ KIẾM ĐỦ 1 CỦ?

ANH EM NÀO QUYẾT TÂM KIẾM TIỀN THÌ NÊN BỎ RA 3 CỦ MUA CÁI MÁY TÍNH MÀ CHƠI CHO DỄ THEO DÕI KẾT QUẢ.

TRÚNG SỐ ĐỂ TIỀN ĂN NHẬU CŨNG HẾT. CÁI GÌ ĐẦU TƯ THÌ NÊN ĐẦU TƯ CHƠI MÀ KIẾM THÊM

View attachment 21747

View attachment 21748
PP chơi theo cao thủ ae tham khảo