Lotto Bet - DÀN ĐỀ LỌC TỪ LOTTO BET BY PHANBAO | Page 60 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet DÀN ĐỀ LỌC TỪ LOTTO BET BY PHANBAO

Vừa thử và đã đi toi 2 củ rồi hic hic. Vốn mỏng nên k đều tay được
vốn bé nên chơi cái 1 hàng số hoặc tx nuôi dày lên rồi chơi dàn chứ dàn đánh ko đc nổi 3 tay thì dễ đứt lắm

Minh cũng ngồi canh cầu theo hướng dẫn của ct.nhưng khi nhảy vào choi lại oảng.đúng là số đen.huuuuuu

Canh cầu gãy và có ăn 1 tay rồi vào là ok nhất, cái này chơi phải canh đó bạn
Nói thật là tôi cũng canh chờ gãy và bắt đầu ăn 1 tay rồi vào. Nhưng vẫn toang. Chả có lẽ đen đến thế. Ra đi vì bet 60 củ rồi.

Đại chiến Xổ số thế giới 2020 số 03, LottoBet ngày 08-04-2020, Tập đoàn giải mã số học

Người ae sao chơi gắt thế ? Dấu hiệu nhận biết khi dàn gãy là 2 số tiền nhị của kì vừa ra không nằm trong dàn 64 s nhé .vd kì vừa ra là 82508 thì tiền nhị là 82 con số này không nằm trong dàn 64 cyar anh bảo . Dấu hiệu này báo cho ta là dàn sẽ gãy. Như vậy đang thông thì cũng dừng là an toàn nhất. Bạn cũng nên lên dàn 36 số còn lại thủ sẳn nhé khi nào dàn của anh bảo gập ghềnh không thông thi lấy ra choi .ví dụ dàn của anh bảo thông 4 .5 thì mình chờ gãy trong lúc đó lấy dàn 36 kia ra phục kích . Vì 36 s nên dễ chảo hơn .Chúc người ae bình tỉnh tự tin và lấy lại những gì đã mất
Tinh tế đấy người anh em, chơi cái gì cũng nên tự rút ra cho mình những kinh nghiệm dựa trên nền tảng sẵn có
Và quan trọng nhất là luôn đặt mục tiêu, đủ là nghỉ, thời gian còn lại tìm hiểu cầu kèo

Tinh tế đấy người anh em, chơi cái gì cũng nên tự rút ra cho mình những kinh nghiệm dựa trên nền tảng sẵn có
Và quan trọng nhất là luôn đặt mục tiêu, đủ là nghỉ, thời gian còn lại tìm hiểu cầu kèo
Có thêm cầu dàn nào đang có cửa kiếm cơm ko a lên cho bọn e tham khảo rình cả cho chắc hihi

Bảo ơi chị mới vào chưa hiểu biết gì nhưng chị rất tin ở dàn của em , chúc em và gia đình nhiều súc khoẻ riêng em luôn may nắm nhé