Cầu MB - dàn đề ngắn nuôi khung 10 ngày | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB dàn đề ngắn nuôi khung 10 ngày

• Thread starter duhunx999
  • Ngày gửi
D

duhunx999

Guest
cầu đề ổ khóa nuôi khung 10 ngày
dứt dàn thì bỏ
Ta nhìn vào vị trí như hình
xét ví dụ ngày 20/10 cho mọi người
lấy 2 số giữa giải 5.4 làm chạm
ta có chạm 9.3
và số giữa giải 6.2 làm chạm 7.Tiến hành lấy thêm 1 chạm nữa bằng cách cộng với 1
Ta tạo được hai chạm là 7 và 8
Tổng hợp các chạm đánh là 9.3.7.8
Tạo dàn đề 99,93,97,98,39,33,37,38,79,73,77,78,89,83,87,88, (16 số )
anh em nào không nuôi kép còn 12 số .
Anh em cùng test kiểm tra
DÀN NÀY THÍCH HỢP ĐÁNH CHO ĐỀ GIẢI NHẤT VÀ GIẢI ĐẶC BIỆT CHO ANH EM CHƠI.chú ý không nuôi khung sẽ không đạt hiệu quả chiến thắng vì đây là một dàn ngắn ăn rất đậm
Sử dụng cầu ổ khóa này áp dụng trong 10 ngày tính từ ngày chủ nhật cách đó 10 ngày đang chạy thông nòng cho anh em.kết thúc 10 ngày đánh anh em chờ ngày chủ nhật của tuần kế tiếp sau 10 ngày đánh đó lấy khóa chơi

cầu này thực tế khả năng ăn thông rất cao lên đến max 15 ngày nhưng tôi lựa chọn viết bài này cho anh em nuôi khung 10 ngày cho an toàn- anh em nào trường vốn có thể nuôi đủ bộ max cũng ok -

nay vẫn có thể chơi nhưng còn lại 5 ngày nữa thôi - theo cá nhân tôi thì nên bỏ chờ tới chủ nhật này dùng cầu này mà chơi - đây là cầu nhé không phải là bộ số đánh thông - chú ý không nhầm

nay vẫn có thể chơi nhưng còn lại 5 ngày nữa thôi - theo cá nhân tôi thì nên bỏ chờ tới chủ nhật này dùng cầu này mà chơi - đây là cầu nhé không phải là bộ số đánh thông - chú ý không nhầm
Ok chủ tịch

dàn tạo ra này chỉ thích hợp cho những anh em kiên trì - những anh em nào muốn ăn vã sẽ không thích hợp - anh em test lại giải nhất và giải đặc biệt dàn này trong khung ăn rất đậm.