Lotto Bet - Đánh cả Rồng và Hổ | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Đánh cả Rồng và Hổ

Trong Ku có rất nhiều cách đánh như vậy
Mh đã từng chơi đã ăn rất nhiều và mh phát triển hơn cho cách đánh tỷ lệ ăn 9/10 như bạn vậy
Ngoài rồng hổ ra thì HN TN cũng làm dc như vậy
Ngoài HN TN thì vào Shop bet cũng có chỗ tỷ lệ ăn 9/10
RH lãi 0.16/ván nhưng HN TN tỷ lệ ăn cũng khoảng 0.18/ ván
Và Ship bet cũng thế
Mh hay chơi ở sx thượng Hải hoạc Đài Loan vv
Ở đó máy tính cần thiệp ít hơn
Dễ lượm tiền hơn
Bạn huong dẫn cach choi cu thể hon đuoc không?

Có bác nào chơi đánh 1 lúc cả rồng và hổ chưa, chỉ cần k về hoà là lãi. E định bem đúng 1 tay 1 ngày, 2tr hổ 2tr rồng, ko hoà là cũng lãi 320k :D
Các bác cho ý kiến thêm, e chỉ sợ Ku nó soi thôi
Theo mình thì không nên chơi dại như thế này!

Đã thử và phát đầu tiên nó về hòa....từ lúc ấy ko liều nữa😭😭😭😭

Đính kèm

• 367.1 KB Lượt xem: 86
Có bác nào chơi đánh 1 lúc cả rồng và hổ chưa, chỉ cần k về hoà là lãi. E định bem đúng 1 tay 1 ngày, 2tr hổ 2tr rồng, ko hoà là cũng lãi 320k :D
n
ae muon bỏ nhiều ăn ít thì ae lên chơi 1hs hơn nhé, RỒNG HỒ BỎ 2TR DC 160k, nếu HÒA mất 2tr. còn ae chơi 1hs, VÍ DỤ , hàng cn, bỏ con 9, ae đánh CN XỈU 500K, 1HS hàng CN, 5678, 100K, TỔNG 900K, ĐÁNH 2 HÀNG cung lúc trong 5 hàng, tổng vốn 1m8, ăn 2 hàng dc 182 đến 185k nếu đen dính 1 hàng lỗ 710k, chúc ae may mắn,

n

ae muon bỏ nhiều ăn ít thì ae lên chơi 1hs hơn nhé, RỒNG HỒ BỎ 2TR DC 160k, nếu HÒA mất 2tr. còn ae chơi 1hs, VÍ DỤ , hàng cn, bỏ con 9, ae đánh CN XỈU 500K, 1HS hàng CN, 5678, 100K, TỔNG 900K, ĐÁNH 2 HÀNG cung lúc trong 5 hàng, tổng vốn 1m8, ăn 2 hàng dc 182 đến 185k nếu đen dính 1 hàng lỗ 710k, chúc ae may mắn,
Mỗi hàng cho đánh 7 số, như bạn nói đánh dc 9 số à

Chẳng hiểu sao đen đến mức cứ vào tiền nó ra hoà

Đính kèm

MÌNH TƯỞNG LÀ GAME KO CHO CHƠI THẾ MÀ. CHỈ ĐC ĐÁNH 1 CỬA THÔI CHỨ