Lotto Bet - dành cho ae thích chơi nhóm phức hợp | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet dành cho ae thích chơi nhóm phức hợp

tuy luc thoi thay no an thi moi nhay vao dung danh lau luc no dang gay nhay vao chet a?

Lần nào vào chơi nó hay về tâm càng nên toàn gẫy

bạn test chưa. chứ tôi test nó gãy 8 kì thông rồi đấy, ở đấy mà ăn?
cầu kèo chỉ mang tính chất tham khảo! chứ không có gì là 100% cả !
vạn sự tuỳ duyên

Tỷ lệ đi thế nào cho hợp lý vậy ct
tuỳ theo vốn của m.n . vốn nhỏ có thể đy 1-3-6
hoặc đy đều tiền 1-1-2. xem cầu chạy đều rồi vào ! đủ tiêu chuẩn ngày là nghỉ

co kep = la thua nhung choi cau nay thay de trung it gay va ti le thuong cung cao hon choi dan hau nhi 4 cham (y)
B nghiên cứu được sâu xa mà loại đy được 4s đánh max phê ! vốn bỏ ít chắc ăn tầm 2tay là đủ chỉ tiêu

Nếu ký có dàng 82972 thì tầm càng 9 mà 2 con cuối cộng vào cũng là 9 thì loại 4 9 hả ct
B có thể loại 49 vào tiền nhỏ hơn những kỳ khác hoặc bỏ kỳ đó xong xem kỳ sau nữa có chạy ko r lại vào tiếp !

Món này mới chưa chơi lan nào sẽ nào biết hướng dẫn thêm mà nó cần vốn nhiều ko ae
Ko b nhé ! vốn nhỏ cũng chơi được ! nhưng b phải canh cầu chạy đều hãng vô ‘
Chúc b Thành Công
Vạn Sự Tuỳ Duyên

xin chào tất cả ae

lại là mình đây !

hôm nay mình xin chia sẻ 1 cầu hậu nhị chơi nhóm phức hợp loại 2s cho ae như sau

Cách chơi
chúng ta lấy con tâm càng được 1s
lấy con hàng chục + hàng đơn vị bằng bao nhiêu ae lấy con số đuôi làm 1s vậy ta đc 2s loại cho kỳ tiếp theo.

VD. kỳ 235

kết quả là 22044

ta có tâm càng là 0

và lấy 2số đuôi cộng lại 4+4=8

vậy ta có 2 số loại là 08

kỳ 236 kq 58042vậy ta húp r

ae lưu ý để ý cầu kèo chạy đều r hãng vào
chúc ae gặt hái thành công
vạn sự tuỳ duyên
Cảm ơn bạn đã chia sẽ.Tôi chơi phức hợp ko có duyên toàn thua.Nay vào test cầu của bạn cũng toàn gãy .Chắc phải có thời điểm rồi

Cảm ơn bạn đã chia sẽ.Tôi chơi phức hợp ko có duyên toàn thua.Nay vào test cầu của bạn cũng toàn gãy .Chắc phải có thời điểm rồi
đã bảo nhắm mắt mà đánh. Phức hợp cầu kèo gì. Đây bắt bt đề còn chết sml ra .

xin chào tất cả ae

lại là mình đây !

hôm nay mình xin chia sẻ 1 cầu hậu nhị chơi nhóm phức hợp loại 2s cho ae như sau

Cách chơi
chúng ta lấy con tâm càng được 1s
lấy con hàng chục + hàng đơn vị bằng bao nhiêu ae lấy con số đuôi làm 1s vậy ta đc 2s loại cho kỳ tiếp theo.

VD. kỳ 235

kết quả là 22044

ta có tâm càng là 0

và lấy 2số đuôi cộng lại 4+4=8

vậy ta có 2 số loại là 08

kỳ 236 kq 58042vậy ta húp r

ae lưu ý để ý cầu kèo chạy đều r hãng vào
chúc ae gặt hái thành công
vạn sự tuỳ duyên
Hay quá cảm ơn bác nhiều

Chiều nãy vax được gần mười tay thông cầu của bạn.Cầu kèo ko phải lúc nào cũng đúng .Quan trọng mình chọn đúng thời điểm

38598

Cầu như thế này là bệt 7 nè đánh thế là teo chym luôn bác

Chơi môn này vốn nhỏ nên tỷ lệ ăn thấp k như dàn 64s