Về bờ - DÀNH CHO NHỮNG AI ĐANG CÒN LANG MANG KHÔNG BIẾT BẮT ĐẦU TỪ ĐÂU | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ DÀNH CHO NHỮNG AI ĐANG CÒN LANG MANG KHÔNG BIẾT BẮT ĐẦU TỪ ĐÂU

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Topic trước em tính bảng tính Excel bị sai (hèn gì thấy cuối tháng lời quá trời :ROFLMAO:), nay em đăng lại đây ạ, mong mọi người và admin thông cảm bỏ qua cho sai xót lần đầu đăng bài của em!

Nữ - 27 tuổi - nợ 2,3 tỷ do hùn vốn làm ăn bị lừa...

Suy sụp...

Và đây là cách mà em làm lại cuộc đời...CHƠI 3D GIẢI ĐẶC BIỆT VÀ GIẢI NHẤT

Cần chuẩn bị:
1. Vốn chia đều ra đủ đánh 10 ngày cho an toàn.
2. Lựa chọn theo cao thủ cảm thấy hợp
3. Đánh theo lũy kế (cộng dồn lãi vào vốn)
4. Lãi lỗ tính theo tháng

Ví dụ: Vốn 10 triệu. Ngày đánh mỗi dàn 384K. Vậy ngày tổng tiền đánh là 768K. Thua mai đánh đều tiền. Thắng cộng dồn lời vào gốc. Không gấp thếp.

Em theo chính là anh @PHANBAO gần 2 tháng nay ạ, em lấy luôn càng 3D của giải Đặc Biệt làm càng 3D cho giải nhất luôn :p.

Đây là bảng thống kê trong gần 3 tháng với số vốn 50 triệu.

View attachment 59544

View attachment 59545

View attachment 59546

Riêng tháng 8, giải Đặc Biệt thua 18/31 ngày - giải Nhất thua 21/31 ngày ạ. Đấy mà tổng kết vẫn lời nha quý dzị hihi.

Cái cảm giác tìm được hướng để đi, nó phê lắm ạ. Không mệt mỏi như chơi Bet, ngày cứ đến giờ Cao Thủ chốt xong vào đánh thôi, tầm 7h tối vào xem kết quả. Nhẹ cả đầu mọi người ạ!

Ai có vốn bao nhiêu cần em tính sơ sơ lời lỗ thì bình luận nha, em tính hộ cho ạ!
Chúc mừng bác , ấm lòng về bờ

Người a e hiểu cái bảng đó, giải thik giúp mình xem người ta chơi tn cái.
Thì b đó nói rõ là bạn chơi 3d giải nhất vs đề .384s g1 vs 384s đề .mà thông kê lãi lỗ như vậy sai mà nhìn phát biết ngay a

Thì b đó nói rõ là bạn chơi 3d giải nhất vs đề .384s g1 vs 384s đề .mà thông kê lãi lỗ như vậy sai mà nhìn phát biết ngay a
Thế cũng là pp đánh 2 cửa có người a e cs ghép dàn và càng của ct bão trc đây hả người a e. Đánh pp đó dàn và càng phải ăn đều còn ko thì cũng toang mà

Topic trước em tính bảng tính Excel bị sai (hèn gì thấy cuối tháng lời quá trời :ROFLMAO:), nay em đăng lại đây ạ, mong mọi người và admin thông cảm bỏ qua cho sai xót lần đầu đăng bài của em!

Suy sụp...

Cần chuẩn bị:

Ví dụ: Vốn 10 triệu. Ngày đánh mỗi dàn 384K. Vậy ngày tổng tiền đánh là 768K. Thua mai đánh đều tiền. Thắng cộng dồn lời vào gốc. Không gấp thếp.

Em theo chính là anh @PHANBAO gần 2 tháng nay ạ, em lấy luôn càng 3D của giải Đặc Biệt làm càng 3D cho giải nhất luôn :p.

View attachment 59544

View attachment 59545

View attachment 59546

Riêng tháng 8, giải Đặc Biệt thua 18/31 ngày - giải Nhất thua 21/31 ngày ạ. Đấy mà tổng kết vẫn lời nha quý dzị hihi.

Cái cảm giác tìm được hướng để đi, nó phê lắm ạ. Không mệt mỏi như chơi Bet, ngày cứ đến giờ Cao Thủ chốt xong vào đánh thôi, tầm 7h tối vào xem kết quả. Nhẹ cả đầu mọi người ạ!

Ai có vốn bao nhiêu cần em tính sơ sơ lời lỗ thì bình luận nha, em tính hộ cho ạ!
CT Phan Bảo tháng này ăn đến nay là 16 ngày đề rồi nhé. Thấy bảng tháng 09 của bạn ghi âm lung tung quá

chúc mừng đã tìm ra được lối đi mình cũng đã tìm được lối đi cảm ơn bạn đã chia sẻ

Suy sụp...

Cần chuẩn bị:

View attachment 59544

View attachment 59545

View attachment 59546

Vốn 5m chơi ntn bạn, hướng dẫn với

Hiện đề thì 18/21 ngày. Giải nhất 17/21 ngày. Có gắng còn 9 ngày thật ổn thôi anh em
Đang xa bờ quá , mình có vốn 5m ko biết có theo dc bạn kia chia sẻ về bờ dc ko chủ tịch

bạn này khôn thật không trừ vốn đi , hic chơi như này thậm chí còn âm hoặc lãi ít ?

Thế cũng là pp đánh 2 cửa có người a e cs ghép dàn và càng của ct bão trc đây hả người a e. Đánh pp đó dàn và càng phải ăn đều còn ko thì cũng toang mà
Thế thì cũng có gì ghê gớm đâu nhỉ. Cũng chỉ là kết hợp đúng dây ct nào đỏ cộng thêm chút may mắn của mình nữa là ok

Bạn tính vậy khi xuống tiền bạn ko bao giờ lãi vậy.thậm chí còn âm.bức tranh vẽ lên thì đẹp thật

Bạn tính vậy khi xuống tiền bạn ko bao giờ lãi vậy.thậm chí còn âm.bức tranh vẽ lên thì đẹp thật
ăn đề ba càng đề 13 ngày , ăn giải nhất 11 ngày /tháng trong bảng đầu tiên mà lãi cũng vùn vụt lên , cảm ơn bạn chia sẻ nhưng đây là toán học , lập bảng cần sự chính xác

ăn đề ba càng đề 13 ngày , ăn giải nhất 11 ngày /tháng trong bảng đầu tiên mà lãi cũng vùn vụt lên , cảm ơn bạn chia sẻ nhưng đây là toán học , lập bảng cần sự chính xác

Ae ko tỉnh đâm vào pp bạn đấy chia sẻ là giết người ta.chứ ko phải gúp người ta bạn ah

Cảm ơn bạn đã chia sẻ cách vào tiền khoa học cho mọi người. Nhưng mình xem thì thấy bạn thống kê sai 1 chỗ nên tạo ra lãi ảo.

VD: Có ngày bạn ăn 1 gãy 1. Bạn chỉ lấy tổng số tiền nổ trừ đi tiền bên thua, mà bạn quên trừ tiền gốc của bên nổ nữa.

Nếu chuẩn. Bạn nên có cọc lãi riêng cho GĐB và G Nhất. Như vậy sẽ chính xác hơn.

59968
Mình lập lại bảng thông kê tháng 9/2020 theo tỷ lệ vào điểm của bạn nhé, có sự khác biệt rất lớn so với bảng theo dõi của bạn đấy

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.