Về bờ - Đánh dàn 64s CT PhanBao 1tr/ngày | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Đánh dàn 64s CT PhanBao 1tr/ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Lâu không chơi dàn này.đọc bài của bác vào chơi thử khung giờ này 10 tay gãy 2
Xin lỗi bác, em cũng vừa thua 3 củ từ 17h đến 19h xong. Từ 19h em gỡ lại đc 1 củ =))))). Chắc bác cũng chơi tầm đó

Xin lỗi bác, em cũng vừa thua 3 củ từ 17h đến 19h xong. Từ 19h em gỡ lại đc 1 củ =))))). Chắc bác cũng chơi tầm đó
Cầu của ct Phan Bảo đúng là cầu cơm gạo mà. Chia vốn đi đều 10 tay kiếm bát phở ly cafe đơn giản??

Vâng em chơi lúc 19h30-20h bác ơi
Em vừa test lại phát nữa 7 tay gãy 2. Tuy nhiên không có tay nào gãy 2 tay liền đi 1-2 vẫn tốt.Cầu này đúng cầu cơm gạo của ct Phan Bảo nên ae chơi test trước 20 kỳ trước đó chạy ổn thì chờ gãy ae ta vào kiếm cơm gạo rất tốt

Ae co tin danh 98 số mà con thua 1con k, tui đây này..

Bỏ Ku lotobet đi chơi MN,MT,MB ăn chắc mặc bền, muốn 1tr 1ngày thi nâng vốn lên, chứ chơi lotobet thua k co đường rỡ nhé... Tui giờ sang xs truyen thong r, lay những con lô của 3 ct co phong độ đem đi vã, ngày kiếm 500k khỏe re

Kinh nghiệm thua 800tr trong 2 năm của tôi thì mách bạn rằng, tôi cũng nghĩ như bạn, có lúc tôi nạp 100tr vốn, chỉ tiêu 1-2tr/ngày mà duy trì được 3 tuần ăn đều đặn, nhưng đến 1 hôm đẹp trời nào đó bay sạch tài khoản trong 30p, ko phải tôi không giữ bình tĩnh mà tôi đánh đâu chết đó. Hoặc giả dụ những tiếng ăn thì là đánh nhẹ nhàng, nhưng những phát thua 1-2 tay tôi x3-x4 auto xịt. Nên là tôi chỉ khuyên bạn theo và gỡ lại bằng chơi xsmb ấy, ăn chắc mặc bền. ĐỪNG NHƯ TÔI.
Nếu bạn có đọc sách về kinh tế thì việc duy trì lãi 10%1 tháng trong lâu dài đã là không tưởng, bạn có thể ăn được bây giờ nhưng lòng tham sẽ khiến bạn thua hết trong sau này. Bạc dễ kiếm cũng dễ đi.
Đây là 1 lời khuyên tôi viết dành cho bạn, giờ bạn đang có 8tr vốn đó thì nên sử dụng nó hợp lí, đừng tới lúc mất đi hết rồi nghĩ tiếc và lại bốc họ vay lãi để nạp gỡ lại =)) chúc bạn may mắn! Thân
E vẫn đang gỡ xsmb bằng đan đề của các cao thue thấy cũng ổn áp a ạ

Khuyên bạn là nghỉ lúc này. Chơi thêm nữa là bét nó hút hết. M từng chơi lâu nên m hiểu, ko ăn dk lâu đâu.

Lúc nó cho ăn thì bạn đánh như nào vẫn trúng , lúc nó cho bạn say bạc rồi hút lại tiền thì bạn đánh đâu xịt đó , phải nói là bạn bỏ thì nó ra , bạn chão thì nó cho xịt rất nhiều a.e bị toang cụt vốn dẫn đến xa bờ là vậy .mình chúc bạn giữ cái đầu lạnh và may mắn trong cuộc chơi nhé

Chào anh em,

Em là lính mới vào 4rum này.
Hôm thứ 7 vừa rồi em còn vốn đúng 1tr trong KU + 1tr bên ngoài để tiêu sài là hết, em thua cán mốc 300tr trong vòng 1 năm rồi. Từ lô đề MB đến 18lobet 1.5 . Quá chán nản search google kinh nghiệm chơi thì tìm đc 4rum này.
Đọc mấy bài của CT PhanBao khá hay. Em áp dụng và chơi thử luôn từ đêm thứ 7 (7/8) giờ đến hôm nay (10/8) lên đc 8tr.

Cách chơi: 27Lobet 1.5 + dàn đề 64s cố định + tỉ lệ 1-2-5 (cứ 1-2-5-1-2-5-1-2-5…..)

Em cứ chơi tầm 9-10h, 16h-17h, 23h-24h thấy khá ổn.

Ngoài ra có những lần chơi cũng tụt 1tr - 1,5tr thấy choáng váng. Nhưng giữ vững tâm lý đều tay thì lại về bờ rồi stop lại. Hôm sau chơi tiếp thì lại lên :)))))

Các bác cho em xin thêm ý kiến liệu có bền ko ? Nếu cứ đúng đà này thì 1tr/ngày quá khả thi ạ.

Lời cuối là xin cảm ơn CT @PHANBAO ạ. Dù sao đến thời điểm này cũng lãi 7tr rồi =)))
b chơi tỉ lệ 1-2-5 là ăn cũng tăng hay gãy mới tăng ?

ông này hỏi chán nhỉ,tỷ lệ chão thì gãy mới phải chão để gỡ chứ đang ăn chão làm gì?

Ko, em chơi chão luôn :)))) 1-2-5-1-2-5 liên tục. Chơi này ván nọ bù ván kia. Chơi kiểu gãy mới chão dễ cay cú, tăng điểm là sẽ đi nhanh, về với các cụ nhanh lắm.
Nếu 1 khi đã may, thì cần 3-4 ván ăn 1tr là dừng.

Ko, em chơi chão luôn :)))) 1-2-5-1-2-5 liên tục. Chơi này ván nọ bù ván kia. Chơi kiểu gãy mới chão dễ cay cú, tăng điểm là sẽ đi nhanh, về với các cụ nhanh lắm.
chơi thế là cậy đỏ làm càn có ngày chết mất xác,nếu vào cầu 1 ăn 2 gãy thì đúng 2 cầu là về với các cụ

Vl sai phương pháp của ct Phan Bảo rồi bác ơi.bác làm thế dễ đi lắm :)))

Nói chung là chơi chỉ tiêu . Ngày làm mấy tay thôi k tham . Hoặc là chia khung mà đánh , ngày làm 1 hoặc 2 khung , chia rõ số vốn ra . Vốn chia làm 5 ngày . Ví dụ mỗi khung vốn bỏ ra 1500 . Đặt chỉ tiêu lãi tầm 5,600k thôi . Ăn đủ chỉ tiêu hoặc gần chạm chỉ tiêu thì ngỉ . Mà thua tầm 1 triệu 4 cũng nghỉ . K cay cú . K ham gỡ . Mình số vốn lúc đầu chơi bet chỉ có 5 triệu tròn . Chơi trong 1 tháng lên 70 triệu . Chơi dàn 65 số cổ định của a Bảo và 5d bet TX CL .
Bác chơi 5D bet chiến thuật như nào đó ạ

Vậy là em sai ạ. Thế số em hên rồi. Để em thử lại =)))
bác nói làm em chơi lại đây, dàn bác chú ý lúc chơi cầu bệt số nào nhiều ko có trong dàn thì lọc ghép vào dàn đi húp nhẹ nhàng bác ạ. em mới húp đều 2 ngày nay

01,02,03,05,07,10,11,12,14,16
18,19,20,21,23,25,27,28,29,30
32,34,36,37,38,39,41,43,45,46
47,48,49,50,52,54,55,56,57,58
61,63,64,65,67,70,72,73,74,75
76,78,81,82,83,84,85,87,89,91
92,93,94,98

Kinh nghiệm thua 800tr trong 2 năm của tôi thì mách bạn rằng, tôi cũng nghĩ như bạn, có lúc tôi nạp 100tr vốn, chỉ tiêu 1-2tr/ngày mà duy trì được 3 tuần ăn đều đặn, nhưng đến 1 hôm đẹp trời nào đó bay sạch tài khoản trong 30p, ko phải tôi không giữ bình tĩnh mà tôi đánh đâu chết đó. Hoặc giả dụ những tiếng ăn thì là đánh nhẹ nhàng, nhưng những phát thua 1-2 tay tôi x3-x4 auto xịt. Nên là tôi chỉ khuyên bạn theo và gỡ lại bằng chơi xsmb ấy, ăn chắc mặc bền. ĐỪNG NHƯ TÔI.
Nếu bạn có đọc sách về kinh tế thì việc duy trì lãi 10%1 tháng trong lâu dài đã là không tưởng, bạn có thể ăn được bây giờ nhưng lòng tham sẽ khiến bạn thua hết trong sau này. Bạc dễ kiếm cũng dễ đi.
Đây là 1 lời khuyên tôi viết dành cho bạn, giờ bạn đang có 8tr vốn đó thì nên sử dụng nó hợp lí, đừng tới lúc mất đi hết rồi nghĩ tiếc và lại bốc họ vay lãi để nạp gỡ lại =)) chúc bạn may mắn! Thân
Hoàn cảnh mình cũng như người ae,chơi môn này rồi môn kia kiếm chỉ tiêu hàng ngày đc 10,15 hôm lại trả ku hết,mình k kiềm chế đc tâm lý.nên chuyển chơi miền bắc lựa vốn chơi còn có cơ hội chiến thắng và giữ lại chút lãi.

Nói chung là a e chơi gì cũng vậy . phải giữ được cái đầu lạnh , biết mình biết ta. Vốn a e bạc tỉ a e kiếm 1m/ngày quá dễ. Hôm nào đen gảy 2m nghĩ. Như vậy biết khi nào mình thua.thua là do mình thôi a e ạh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.