ĐÁNH GIÁ ?【 CUỘC THI CHỐT BẠCH THỦ L.Ô】? THÁNG 10 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chào tất cả các thành viên của diễn đàn!

?Để Sân Chơi của Tập Đoàn Giải Mã Số Học ngày càng thêm phát triển mạnh mẽ về số lượng và chấn lượng.

? Đội Ngũ Admin mong muốn nhận được hững đánh giá, góp ý chân thành nhất từ anh em sau khi Cuộc Thi Chốt Số Bạch Thủ Lô Tháng 10 vừa kết thúc.

?Rất mong hơn 5000 ae diễn đàn hãy dành 1 phút để viết nên cảm nhận của mình.

⭐ BẠN THẤY CUỘC THI BẠCH THỦ LÔ NÓI RIÊNG VÀ CÁC SỰ KIỆN NÓI CHUNG CỦA DIỄN ĐÀN NHƯ THẾ NÀO?

⭐ BẠN CÓ GÓP Ý GÌ ĐỂ CHO CÁC CUỘC THI CỦA DIỄN ĐÀN NGÀY CÀNG CHUYÊN NGHIỆP VÀ PHÁT TRIỂN?

Ban Quản Trị trân trọng cảm ơn!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Cảm ơn ad và btc đã tạo sân chơi rất bổ ích là lơi giao lưu kinh nghiệm số . Cảm ơn và cảm ơn

Chúc mừng các cao thủ. sân chơi rất bổ ích. các cao thủ giữ vững phong độ nhé.

Mình là thành viên mới mình thấy cuộc thi này rất bổ ích và thú vị

chúc mừng các ace đã dành chiến thăng-cám ơn diễn đàn đã tạo ra sân chơi cho mọi người.

Cuộc thi rất thú vị và công minh. giúp ae diễn đàn có cơ hội cọ xát và làm quen nhau.
hi vọng diễn đàn sẽ tổ chức hơn nhiều cuộc thi nữa để mọi ng có thêm cơ hội thể hiện bản thân.
chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh và toàn thể ae diễn đàn luôn gặp nhiều may mắn !

View attachment 8089
Chuc mung PB nhe

Cảm ơn diễn đàn đã cấp tàuđể anh em vào bờ.

Trân trọng cảm ơn Tập đoàn cùng các Cao thủ đã dành mọi Trí Lực để ae có được sân chơi tuyệt vời và đồng thời, tặng cho ae mỗi người cái Cần để tự câu được Cá. Tôi chỉ dám đề xuất TĐ xem xét tạo bát chốt riêng cho CT Trinh2726 hiện đang hoạt động rất tích cực và hiệu quả.
Chúc TĐ-GMSH phát triển không ngừng.
Chúc các CT phát huy phong độ giúp đỡ ae vượt qua khốn khó.
Chúc các người ae đam mê của tôi luôn may mắn và rực rỡ.
TRÊN CẢ TUYỆT VỜI !
???????????????