ĐÁNH GIÁ ?【 CUỘC THI CHỐT BẠCH THỦ L.Ô】? THÁNG 10 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chào tất cả các thành viên của diễn đàn!

?Để Sân Chơi của Tập Đoàn Giải Mã Số Học ngày càng thêm phát triển mạnh mẽ về số lượng và chấn lượng.

? Đội Ngũ Admin mong muốn nhận được hững đánh giá, góp ý chân thành nhất từ anh em sau khi Cuộc Thi Chốt Số Bạch Thủ Lô Tháng 10 vừa kết thúc.

?Rất mong hơn 5000 ae diễn đàn hãy dành 1 phút để viết nên cảm nhận của mình.

⭐ BẠN THẤY CUỘC THI BẠCH THỦ LÔ NÓI RIÊNG VÀ CÁC SỰ KIỆN NÓI CHUNG CỦA DIỄN ĐÀN NHƯ THẾ NÀO?

⭐ BẠN CÓ GÓP Ý GÌ ĐỂ CHO CÁC CUỘC THI CỦA DIỄN ĐÀN NGÀY CÀNG CHUYÊN NGHIỆP VÀ PHÁT TRIỂN?

Ban Quản Trị trân trọng cảm ơn!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Cứ cho ông @Khecogian lên chốt 10 con lô. Xong các bác uýnh lô trượt kiểu gì cũng ăn.
Nói zui thế thôi. Chúc mừng các Ct mong các ct giữ vững phong độ lái con tàu đưa ae cập bến an toàn

Cuộc thi Bạch thủ tôi cũng có theo dõi, rất mong 1 ngày nào đó có thể tham gia thi cùng mn

Chúc mừng Phan bảo. Chúc toàn thể ace trong cuộc thi luôn giữ vững phong độ để ae có thể bám càng về bờ.

Chúc mừng Phan Bảo, chúc ae giữ phong độ để mn cùng lên thuyền về bờ

Chúc mừng Phan Bảo.đây đúng là một sân chơi hay và bổ ích.cảm ơn tập đoàn GMSH.

cảm ơn BTC đã hoàn thành rất tốt cuộc thi tìm ra cao thủ bắt chốt đánh bại nhà Đồng,theo mình nghĩ trên diễn đàn này rất nhiều ACE đều là những người tham gia trò chơi đỏ đen này, vui có buồn quá thua xa nợ lần có ... cuộc thi đã kết thúc và Ban tổ chức cúng đã tìm ra được các cao thủ trong diến đàn.
theo mình nghĩ và cũng là điều rất thiết thực cho tất cả các anh chị em trong diễn đàn đang ngóng đợi hàng ngày được nhận các con số hay cầu kèo chia sẻ của các Cao thủ có được những con số hay đường cầu hay mong kiếm được chút rau quả giúp ích cho đời sống ... Mình cam kết rằng nếu hàng ngày cứ 17g30 các cao thủ đưa ra các con số đẹp tỷ lệ nổ cao ... 100% tụi bán số hay lừa đảo sẽ không còn đất sống như vậy vô hình dung các thành viên đăng ký tham gia diễn đàn sẽ lớn mạnh khôn lường, từ đó ban lãnh đạo hay nhứng thành viên sáng lập sẽ mở rộng hơn nữa các sân chơi giúp ích cho mọi người cùng tham gia./.

?Để Sân Chơi của Tập Đoàn Giải Mã Số Học ngày càng thêm phát triển mạnh mẽ về số lượng và chấn lượng.

? Đội Ngũ Admin mong muốn nhận được hững đánh giá, góp ý chân thành nhất từ anh em sau khi Cuộc Thi Chốt Số Bạch Thủ Lô Tháng 10 vừa kết thúc.

⭐ BẠN THẤY CUỘC THI BẠCH THỦ LÔ NÓI RIÊNG VÀ CÁC SỰ KIỆN NÓI CHUNG CỦA DIỄN ĐÀN NHƯ THẾ NÀO?

⭐ BẠN CÓ GÓP Ý GÌ ĐỂ CHO CÁC CUỘC THI CỦA DIỄN ĐÀN NGÀY CÀNG CHUYÊN NGHIỆP VÀ PHÁT TRIỂN?

Mong admin tạo cuộc thi thường xuyên. Hạ bớt danh sách. Đề khoảng 20 cao thủ thôi để anh em đỡ loạn số ???. Càm ơn tập đoàn.

Sân chơi hay. Mong rằng các cao thủ từng bước đưa ae về bờ an toàn.

MÌNH CHO RẰNG VIỆC TẠO RA CÁC SÂN CHƠI CHO CÔNG ĐỒNG GMSH LÀ RẤT HỮU ÍCH. MÌNH ỦNG HỘ VÀ RẤT MONG CÁC AD TẠO THÊM CÁC SÂN CHƠI MỚI CHO NHỮNG NGƯỜI ÍT KINH NGHIỆM VÀ TRÌNH ĐỘ NHƯ MÌNH CÓ CƠ HỘI THAM GIA.

Trước tiên Càm ơn BTC tập đoàn đã sáng lập một sân chơi rất hay giúp đỡ anh em khó khăn tìm lại cuộc sống, và giúp các cái thủ có đất để thể hiện. Chúc tất cả BTC và các cao thủ luôn mạnh gỏi thành công trong cuộc sống.

Rất bổ ích. Chúc dd và các admin luôn có sk để tạo dd vững mạnh hơn và chúc các chủ tịch nắm chốt các clb luôn vững phong độ để giúp các ae vào bờ

Xin chân thành cảm ơn BTC tập đoàn đã tạo nên một diễn đàn để các cao thủ được thể hiện thế mạnh của bản thân và cũng để cho các ace tôi được học hỏi tiếp thu phương pháp chơi sao cho an toàn nhất.

⭐ BẠN THẤY CUỘC THI BẠCH THỦ LÔ NÓI RIÊNG VÀ CÁC SỰ KIỆN NÓI CHUNG CỦA DIỄN ĐÀN NHƯ THẾ NtÀO?

Rất tuyệt mong diễn dàn sẽ có nhiều cuộc thi hơn nữa cho ace !

Thay phan bảo va lan2019 chot rat hay.chuc 2 cao thủ giữ vững phong độ