ĐÁNH GIÁ ?【 CUỘC THI CHỐT BẠCH THỦ L.Ô】? THÁNG 10 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chào tất cả các thành viên của diễn đàn!

?Để Sân Chơi của Tập Đoàn Giải Mã Số Học ngày càng thêm phát triển mạnh mẽ về số lượng và chấn lượng.

? Đội Ngũ Admin mong muốn nhận được hững đánh giá, góp ý chân thành nhất từ anh em sau khi Cuộc Thi Chốt Số Bạch Thủ Lô Tháng 10 vừa kết thúc.

?Rất mong hơn 5000 ae diễn đàn hãy dành 1 phút để viết nên cảm nhận của mình.

⭐ BẠN THẤY CUỘC THI BẠCH THỦ LÔ NÓI RIÊNG VÀ CÁC SỰ KIỆN NÓI CHUNG CỦA DIỄN ĐÀN NHƯ THẾ NÀO?

⭐ BẠN CÓ GÓP Ý GÌ ĐỂ CHO CÁC CUỘC THI CỦA DIỄN ĐÀN NGÀY CÀNG CHUYÊN NGHIỆP VÀ PHÁT TRIỂN?

Ban Quản Trị trân trọng cảm ơn!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Cuộc thi này em cũng theo dõi nhiều, thấy các CT chơi thật sự cảm phục, đánh theo các CT đang có phong độ tốt thì khỏi cần bàn , chỉ có lãi mang về

Sân chơi có ích vừa cho các cao thủ thi tài, vừa cho anh em tham khảo số tốt. vẹn cả đôi đường, hi vọng 1 ngày nào đó mình cũng được lên thi

Xin chúc mừng các cao thủ đã có thành tích xuất sắc trong cuộc thi bạch thủ lô tháng 10 của TĐGMSH tổ chức.cuộc thi rất hay và ý nghĩa,nó k chỉ là giải thưởng mà lớn hơn nữa là thành quả của việc siêng năng nghiên cứu.xin có ý kiến là tổ chức riêng 1 cuộc thi dành cho các chủ tịch Tổng Hợp về lô ĐT,BT,ST,XIÊN,ĐỀ (càng ít số thì số điểm càng cao),sau đó là dành riêng cho những ae lom rom như bọn e.?.chúc tất cả ace diễn đàn luôn luôn chiến thắng cu đồng nát.

Chào tất cả các thành viên của diễn đàn!

?Để Sân Chơi của Tập Đoàn Giải Mã Số Học ngày càng thêm phát triển mạnh mẽ về số lượng và chấn lượng.

? Đội Ngũ Admin mong muốn nhận được hững đánh giá, góp ý chân thành nhất từ anh em sau khi Cuộc Thi Chốt Số Bạch Thủ Lô Tháng 10 vừa kết thúc.

?Rất mong hơn 5000 ae diễn đàn hãy dành 1 phút để viết nên cảm nhận của mình.

⭐ BẠN THẤY CUỘC THI BẠCH THỦ LÔ NÓI RIÊNG VÀ CÁC SỰ KIỆN NÓI CHUNG CỦA DIỄN ĐÀN NHƯ THẾ NÀO?

⭐ BẠN CÓ GÓP Ý GÌ ĐỂ CHO CÁC CUỘC THI CỦA DIỄN ĐÀN NGÀY CÀNG CHUYÊN NGHIỆP VÀ PHÁT TRIỂN?

Ban Quản Trị trân trọng cảm ơn!

cao thủ top 2 phan bảo thấy tình trạng ổn định nhất trong bảng xếp hạng, nhất là btl và dàn đề 64s , mong diễn đàn có thể tổ chức nhiều cuộc thì khác nữa cho ae trong diễn đàn có thể tham gia và giao lưu

Một sân chơi, quy tụ cao thủ công minh , lành mạnh, hữu ích.

Cuộc thi rất tốt.tạo môi trường cho ae cọ xát và rèn luyện kỹ năng.

Mong Ad tổ chức các cuộc thi tương tự cho thời gian tới, để tôn vinh anh em hào kiệt trên toàn diễn đàn.
Chúc mừng các cao thủ đoạt giải
Chúc cuộc thi đã thành công tốt đẹp.

Chúc mừng cao thủ Phanbao. Hy vọng ban tổ chức luôn có những cuộc thi để các cao thủ so tài và chiến thắng đồng. Chúc cho diễn đàn càng ngày càng phát triển

Sân chơi có ích vừa cho các cao thủ thi tài, vừa cho anh em tham khảo số tốt. vẹn cả đôi đường, hi vọng ngày gần nhất mình cũng được đi thi btl. Admin xem xét thang 11 minh đu điêu kiên đê thi ko,cảm ơn @Giông_Lốc

Cảm ơn tập đoàn cùng toàn thể ban quản trị đã tạo ra sân chơi rất bổ ích cho ace chúc tập đoàn mình ngày càng lớn mạnh để cứu vớt những ace đang ngoài đảo xa :love::love::love::love::love:

Đầu tiên xin được chúc mừng các cao thủ, đã dành được các vị trí cao nhất nhất, nhì, ba. Trong cuộc thi Chốt bạch thủ lô tháng 10. Chúc các anh, chị luôn luôn giữ vững phong độ, siêng năng nghiên cứu để phát huy tốt trong cuộc thi chốt bạch thủ lô ở các kì thi tiếp theo. Tôi thấy rằng tdgmsh sân chơi mà tập đoàn tạo ra rất chuyên nghiệp rồi, nên đẩy mạnh phát triển các sân chơi chốt bạch thủ khác nữa. Để anh, chị, em được tham gia thi triển khả năng bát chốt của mình. Xin đc chúc tập đoàn, cũng như diễn đàn giải mã luôn luôn phát triển bền vững về mọi mặt. Về số lượng cũng như chất lượng ở những cuộc thi bát chốt khác. Xin chúc đội ngũ admin tập đoàn cũng như các cao thủ đã đạt được thành tích cao nhất trong bát chốt bạch thủ lô kì này và các kì đã qua và toàn thể hơn 5000 anh, chị, em sức khỏe, hạnh phúc và thành công. Trân trọng

Cuộc thi rất thú vị và công minh. giúp ae diễn đàn có cơ hội cọ xát và làm quen nhau.
hi vọng diễn đàn sẽ tổ chức hơn nhiều cuộc thi nữa để mọi ng có thêm cơ hội thể hiện bản thân.
chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh và toàn thể ae diễn đàn luôn gặp nhiều may mắn !

View attachment 8089
Chúc mừng huynh đã lên chức

Chúc mừng anh chị em đã xuất sắc trong cuôc thi btl lần nay
Chuc anh chi em luôn mạnh khỏe để tiếp tục chốt những cặp số hay số chuẩn
để cheo lái những con thuyền vươt trùng khơi
CÁM ƠN BAN TỔ TRỨC
đã tạo ra những xân chơi thú vị và bổ ích,
Mong rằng tập toàn sẽ dần lơn mạnh

theo mình thấy diễn đàn là 1 sân chơi bổ ích cho toàn thể các anh chị em, là nơi mọi người giao lưu chia sẻ cho nhau những kinh nghiệm trong lô đề, ae có thể cọ sát và học hỏi lẫn nhau, tìm ra những đường cầu kèo và các con số có tỉ lệ ăn cao nhất để chia sẻ giúp mọi người , những ai đang xa bờ có thể về bờ , những ae thiếu tiền tiêu vặt ,trà đá ,bia hơi, nói chung qua 1 thời gian đc tham gia tại diễn dàn mình thấy những anh chị em top 1,2 hay các chủ tịch các câu lạc bộ đều rất tâm huyết và tận tình giúp đỡ mọi người ,ai cũng có phong độ tốt và ổn đinh nhất thời , tại thời điểm này theo mình thấy có PHANBAO và Lan2019 là chốt ổn định hơn cả mong rằng các cao thủ sẽ luôn vững vàng với niềm tin để chốt giúp mn trong lúc khó khăn , nhưng có 1 điều mong rằng các cao thủ chốt sớm hơn 1 chút tầm 5h là đẹp, chứ nhiều khi chốt như bác hiệp trương 5h55 thì chơi trên trang KU ko vấn đề gì , nhưng nhiều nơi tầm đó họ ko cho ghi số nữa , khi vào xem cao thủ chốt xong thì cũng 6h mất rồi , nên ko ghi đc , các cao thủ cứ 5h chốt nếu sợ đồng giam thì chốt qua các commen cũng ok ko nhất thiết phải chốt trực diện trên bát chốt cao thủ
1 lần nữa chúc toàn thể ae diễn dàn mạnh khoẻ, chúc các cao thủ và các chủ tịch , luôn vững vàng niềm tin và phong độ của mình, để nó trở thành đẳng cấp là mãi mãi nhé !

rất tuyệt vời. đầu tiên xin chúc mừng tất cả các cao thủ đã tham gia cuộc thi. thứ 2 cảm ơn ban tổ chức đã tạo ra sân chơi bổ ích này. rất mong btc tiếp tục duy trì các cuộc thi.