Lotto Bet - Đánh hậu tứ ăn chắc! Tỉ lệ cao | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Đánh hậu tứ ăn chắc! Tỉ lệ cao

QMINH666

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
295
Điểm
133
Xu
10,000Xu
99278

Rất đơn giản! Lấy số đầu hàng chục ngàn đánh hậu tứ cho kì quay tiếp theo,
Tỉ lệ ăn nó là 2,8 nên anh em lưu ý cách vào tiền, cá nhân mình 1- 1.5- 2- 5- 10
Áp dụng tất cả sảnh!
Nguyên tắc chắc tay là chỉ vào tiền khi trên 6 tay chưa ra, ! Và đánh trung thành chỉ duy nhất con đầu cho kì quay sau! Không để ý những con đầu trước đó bệt sau 2-3 tay tránh phân tâm!
Còn ae đánh giải trí thì cứ đều tay nhân nhẹ nhàng!
Chúc ae may mắn!

View attachment 99278
Tỉ lệ ăn nó là 2,8 nên anh em lưu ý cách vào tiền, cá nhân mình 1- 1.5- 2- 5- 10
Áp dụng tất cả sảnh!
Nguyên tắc chắc tay là chỉ vào tiền khi trên 6 tay chưa ra, ! Và đánh trung thành chỉ duy nhất con đầu cho kì quay sau! Không để ý những con đầu trước đó bệt sau 2-3 tay tránh phân tâm!
Chúc ae may mắn!
Để mình tìm hiểu cách chơi này xem sao

Cảm ơn người anh em chia sẻ

View attachment 99278
Áp dụng tất cả sảnh!
Chúc ae may mắn!
Người ae có thể nói rõ về cách chơi này ntn ko ? Chơi hậu tứ ntn

View attachment 99278
Áp dụng tất cả sảnh!
Chúc ae may mắn!
cảm ơn người anh em, cầu này đánh 1MB được ko bạn

La nếu kI 121 xổ 23456 thì kì sau 122 hậu tứ nuôi 2. Nhưng nếu 122 lại ko ra 2 mà ra 34567 thì kì 123 mình nuôi 2 hay nuôi 3?Vào Tiền trên 6 tay chưa ra là ngôi rình ha bác. Vì thấy nó ra khá thường xuyên

E vd kết qua ve 12345 thì đanh số1 . Về 23451 có dc ăn ko bac

La nếu kI 121 xổ 23456 thì kì sau 122 hậu tứ nuôi 2. Nhưng nếu 122 lại ko ra 2 mà ra 34567 thì kì 123 mình nuôi 2 hay nuôi 3?Vào Tiền trên 6 tay chưa ra là ngôi rình ha bác. Vì thấy nó ra khá thường xuyên
Như bạn nói thì đánh 3 nhé, nên đánh bên 1MBCT cả 2 sảnh nhé! Còn tay thứ 6 là do mình bắt nếu bạn thấy máu thì cứ tay thứ 3 bắt đầu vào tiền

Như bạn nói thì đánh 3 nhé, nên đánh bên 1MBCT cả 2 sảnh nhé! Còn tay thứ 6 là do mình bắt nếu bạn thấy máu thì cứ tay thứ 3 bắt đầu vào tiền
Bác cho e hỏi: tay 6 bác bắt là đánh cho cầu trước đó 6 kì ạ,

BÁC ƠI , CHƠI HẬU TỨ CÓ TÍNH NHÁY KO Ạ!