Về bờ - Đặt ra chỉ tiêu nhỏ cho 1 ngày kiếm cơm 27lobet! | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Đặt ra chỉ tiêu nhỏ cho 1 ngày kiếm cơm 27lobet!

BACH2806

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
263
Điểm
266
Xu
10,000Xu
Sau hơn 1 tháng tha thẩn, học hành ở đây cũng đúc rút ra 1 vài kinh nghiệm. Chơi với 27 lobet thì thỉnh thoảng loạn số, vì vậy anh em chỉ lên chọn 1 môn để chơi thỉnh thoảng đá vào xiên hoặc đề chứ đừng ôm hết khi vốn nhỏ.
Mình cũng đã đặt ra chỉ tiêu nhỏ cho 1 ngày kiếm cơm. Chỉ 200k đến 500k là mình nghỉ ko chơi nữa. Sáng khoảng 7h30 đến 8h 9h30 có đủ là mình nghỉ rút hết để mai lại chơi tiếp.[CHAT=]
153852
153853
153854
[/CHAT]

Sau hơn 1 tháng tha thẩn, học hành ở đây cũng đúc rút ra 1 vài kinh nghiệm. Chơi với 27 lobet thì thỉnh thoảng loạn số, vì vậy anh em chỉ lên chọn 1 môn để chơi thỉnh thoảng đá vào xiên hoặc đề chứ đừng ôm hết khi vốn nhỏ.
Mình cũng đã đặt ra chỉ tiêu nhỏ cho 1 ngày kiếm cơm. Chỉ 200k đến 500k là mình nghỉ ko chơi nữa. Sáng khoảng 7h30 đến 8h 9h30 có đủ là mình nghỉ rút hết để mai lại chơi tiếp.[CHAT=]View attachment 153852View attachment 153853View attachment 153854[/CHAT]
Chúc mừng bạn nhé. Chúc bạn luôn may mắn nhé !

Cảm ơn bạn! Cũng mong điều may mắn đến với toàn thể anh em trong diễn đàn

Hướng đi CƠM GẠO ok đấy a e. Có thời gian rảnh thì chia sẻ thêm cầu kèo bộ môn này vào mục >> 27 lô bet cho mọi người tham khảo nhé a e ! Chúc a e may mắn!
Cảm ơn AD đã quan tâm tận tình đến lính mới như chúng em. Chúc diễn đàn ngày càng phát triển, ngày càng ý nghĩa trong việc hướng anh em đến con đường về bờ ổn định

Cứ anh là ổn rồi anh em ơi,mỗi ngày 1 ít quá là ok

Anh giỏi thế dừng được rút ra, chứ em cứ đánh thắng là lại cố cố tý nữa rồi thua ngược

Hôm nào chia sẻ thêm cho ae cầu kèo món này được không bác

Anh cho em xin kinh nghiệm kiềm chế bản thân đi anh, cứ em cứ được ăn tý là lại ham ham đánh thêm rồi trắng tay

Chúc mừng bác nhé, chơi được mà dừng thì giỏi quá

Haha ko có cầu bắt đá đâu, chỉ là học cầu kèo các cao thủ chủ tịch, sau đó cảm số xiên vào thôi í. Cảm ơn mọi người đã quan tâm.

Anh cho em xin kinh nghiệm kiềm chế bản thân đi anh, cứ em cứ được ăn tý là lại ham ham đánh thêm rồi trắng tay
Cưng à! Ko có kinh nghiệm nào cả mình hãy nghĩ rằng thà được 100k còn hơn ko được nghìn nào. Tham thì thâm các cụ dạy ko sai. Biết đủ thì còn, cái này trc đây mình cũng giống mn thôi. Tham thêm tí nữa tí nữa và đi hết. Cũng cống hiến cho anh Ku, Tha một mớ mới khôn ra 1 tí. Chỉ tiêu nhỏ thành công lớn. Tích tiểu thành đại thôi

154086

Sáng ăm nhẹ 300i chiều vào 1 chốc để gỡ lấy lãi 100k là chạy ra rút bỏ thẻ ngay. Sợ táy máy đi bay hết....

154122

Ngày mới anh em đã măm chưa... sáng em ngồi nhẹ nhàng rồi chạy thôi vậy là đủ cho 1 ngày..ko tham... tích tiểu thành đại. Chúc toàn thể anh em cuối tuần may mắn, lô thắng lô, đề thì rực rỡ đề nhen.... mlem mlem