Thảo luận - ? ĐỀ CỬ THÀNH VIÊN TÍCH CỰC SỞ HỮU BÁT CHỐT RIÊNG ? | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận ? ĐỀ CỬ THÀNH VIÊN TÍCH CỰC SỞ HỮU BÁT CHỐT RIÊNG ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Sau khi đọc được những góp ý của các thành viên diễn đàn. Nhận thấy nhiều anh em mong muốn các cao thủ tích cực có một bát chốt riêng để tiện thể dõi.

Vì thế, Ban Quản Trị quyết định tạo một bát chốt riêng. Đây là bát chốt dành cho những thành viên tích cực và những thành viên chia sẻ những cầu kèo hay.

Tại bát chốt này, hàng tháng Admin sẽ mời 3 thành viên có phong độ ổn đỉnh và tích cực nhất của diễn đàn dựa theo đề cử của THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN.

Qua đó, đội ngũ Ban Quản Trị cũng tri ân và cám ơn những cống hiến quý giá của các thành viên tích cực.

ĐỀ CỬ THÀNH VIÊN TÍCH CỰC SỞ HỮU BÁT CHỐT RIÊNG ( TỪ 17/12 ĐẾN 19/12)
? Tất cả thành viên đều có quyền bình luận tên THÀNH VIÊN TÍCH CỰC nhất tại TOPIC này.

? Admin sẽ chọn ra 3 cái tên được BÌNH LUẬN nhiều nhất và đáp ứng đủ điều kiện của BAN QUẢN TRỊ DIỄN ĐÀN.

?Mọi người cũng có thể bình luận góp ý TÊN BÁT CHỐT mà các bạn mong muốn đặt cho các cao thủ được yêu thích nhất nha :)

MÂY MONG TẤT CẢ THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN CHÍN BỎ LÀM 10.
DĨ HÒA VI QUÝ. KHÔNG CHIA PHE CÁNH NHÉ CẢ NHÀ :)
THÔI MÌNH XEM NHƯ ANH EM ĐÔI LÚC CÓ TÍ VA CHẠM ĐỂ THÂN NHAU HƠN.
MÌNH PHẢI ĐOÀN KẾT VÌ MỘT DIỄN ĐÀN PHÁT TRIỂN HƠN NỮA NHÉ Ạ
Chị Mây thức khuya ghê

Xin báo cáo với ad là chính LTD2707197 chuyên là người đi châm trọc nói xếch mé người khác nên mới như vậy đó ad
Còn là người chuyên đem pháo đến đám ma để đốt, kính đề nghị ad sử phạt, bác ấy ko nói thì kiểu đó thì không bao giờ có chuyện j đâu ad

ôi ôi.. làm phiền não tới @Tiểu_Mây rồi kìa.. thay mặt ae sr E nhé.. hiii.. lâu lâu luận tí nó cũng rôm rả e ak..chắc cũng ko có gì hiểu sai sâu đâu e..a cảm ơn nhiều..chỉ khoias nghe giọng truyền cảm của e thôi..chúc e btoi vv nhé

Cảm ơn anh ,, e có sao thì sống vậy , có sao nói vậy , thẳng thật quen rồi anh à ? , e cũng mới vào dđ đc ít bữa thôi , các anh thương em còn non dại nhé ,, có gì chưa biết chưa hiểu mong các đàn anh đi trước và các cao thủ lão làng chỉ giáo ??
Bạn khiên tốn quá ok người anh em

Ở tôi chỉ nói để ae hiểu, nhìn cái nhà là đủ hiểu, ae rất cần 1 bát chốt dành cho bác ấy, ko nói về chuyện ai hơn về con số chơi, mà nói đến qua nhiều người theo thì đông nghia có bát chốt riêng sẽ tiện cho tất cả ae cũ và nhất là ae mới, 1 ngày có biết bao cái tin nhắn hỏi dàn ở đâu, chi em với em ko tìm dc, ông hãy hiểu câu nói đó chứ tôi ko bao ai hơn về con sô chơi, hay chi theo 1 minh bác ấy
Cái này thì e công nhận cần 1 bát chốt cho bác maica rồi, nhưng còn những chuyện bên lề thì k phải chuyện gì cũng chỉ có bác maica đâu bác. Trên diễn đàn còn nhiều cao thủ khác nữa mà

cái này tớ ko biết bạn nhé
Trời bác không biết, vậy bác bảo bác là a của đại ca em, thế từ ngày bác ý lên Tổng Tư Lệnh bác sang chúc mừng được câu nào chưa, hay hôm qua cũng chưa xem video nên cũng ko biết tin để sang chúc đại ca, mà em có thấy Ad Tố gọi tren bác trên video mà

Thôi chị Mây nhắc nhở rồi,chấm dứt mọi chuyện tại đây đi mọi người.
Xin tuân lệnh ad Mây xinh đẹp, nhưng cũng phải lên tiếng để trừng trị những kẻ chuyên đi chọc ngoáy gay mất đoàn kết.
Xin chúc ad và cả nhà ngủ ngon!!!

Xin tuân lệnh ad Mây xinh đẹp, nhưng cũng phải lên tiếng để trừng trị những kẻ chuyên đi chọc ngoáy gay mất đoàn kết.
Xin chúc ad và cả nhà ngủ ngon!!!
Tưởng khen Linh,Khen chị mây mà lại trích dân bình luận của Linh là ko dc à nha ?

Trời bác không biết, vậy bác bảo bác là a của đại ca em, thế từ ngày bác ý lên Tổng Tư Lệnh bác sang chúc mừng được câu nào chưa, hay hôm qua cũng chưa xem video nên cũng ko biết tin để sang chúc đại ca, mà em có thấy Ad Tố gọi tren bác trên video mà
Bác lại vô lý rồi :)) người ta có chúc hay không là chuyện của người ta. Giờ bác còn đi soi chuyện người ta không đi chúc mừng nữa hả @@

Cái này thì e công nhận cần 1 bát chốt cho bác maica rồi, nhưng còn những chuyện bên lề thì k phải chuyện gì cũng chỉ có bác maica đâu bác. Trên diễn đàn còn nhiều cao thủ khác nữa mà
Thi mình cung ko nói đên cái khác, chi cần nhìn vào cái nhà thôi là qua đur hiểu là ae cần bát chốt riêng của bác ấy rồi

Bác lại vô lý rồi :)) người ta có chúc hay không là chuyện của người ta. Giờ bác còn đi soi chuyện người ta không đi chúc mừng nữa hả @@
Bạn ko hiểu truyên trước đây đây, bâc ấy cứ khi nào mai ca chet bác ấy sáng đốt pháo, thi hỏi bạn nếu ai đốt pháo ở nha bạn mà hôm đấy bạn gãy bạn có ưc chế ko??? Rôi nói còn bảo tôi ko đủ tuổi, luôn môm bảo maica là em tao, chi có maica mới hiểu, đó h lên chức gấp 6 lần ông y đó sao ông y là a mà ko sang chúc ông em 1 câu, mà toàn thấy ken cựa, ông ko biết thôi, ông biết rồi ông lại chạy xa

Bạn ko hiểu truyên trước đây đây, bâc ấy cứ khi nào mai ca chet bác ấy sáng đốt pháo, thi hỏi bạn nếu ai đốt pháo ở nha bạn mà hôm đấy bạn gãy bạn có ưc chế ko??? Rôi nói còn bảo tôi ko đủ tuổi, luôn môm bảo maica là em tao, chi có maica mới hiểu, đó h lên chức gấp 6 lần ông y đó sao ông y là a mà ko sang chúc ông em 1 câu, mà toàn thấy ken cựa, ông ko biết thôi, ông biết rồi ông lại chạy xa
Người ta đốt pháo ở nhà của người ta thì bác k thể trách được ạ, bác và ae khác quý , yêu thích bác maica nhưng k phải vì thế mà cũng bắt người khác phải yêu quý và thích bác maica đâu ạ.

Tôi nhắc lại nhé, chính tôi vẫn đang theo bác maica. Nhưng cái gì ra cái đó, bác ý gãy thì tôi nói gãy, chả phải giấu diếm làm gì. Nhưng tôi có trách móc gì bác ý không??? Nhiều ông cứ sồn sồn hết cả lên, kiểu các ông là fan maica là những người khác không được nói gì về bác maica ý nhỉ. Nói 1 câu nữa cho vuông nhé, chính trong ngôi nhà maica còn kêu ca nhiều hơn những chỗ khác ý
Ở đây k phải là giấu diếm , mà điều đó cả dđ ai cũng biết nên là b k nói thi ai cũng biết cả thôi ,, cái gì đã qua là qua có nhắc lại cũng chả giải quyết đc vấn đề gì , ví dụ mà nhắc lại mà 5 ngày gãy thay đổi đc bằng 4 ngày hoặc 3 ngày thì tôi nhắc 1 ngìn lần để phát gãy 5 ngày đấy thay đổi bằng 5 ngày thắng cho đẹp sổ. chứ nhắc lại k gq đc bất cứ cgi , có thay đổi dc gì đâu , thay vì nhắc b có thể thay vào đó lời động viên , a e chung sức chung lòng cùng nhau cố gắng , thắng cùng thắng cả mà thua thì cùng thua cả , ở đây là sự tin tưởng là cái điều tất yếu , và ng lái đò cần lời động viên để có động lực ý trí giúp đỡ a e , còn ai kêu hay ai ca là việc của họ , quan điểm mình là mình , mình sống là chính mình chứ kp là ai cả , không bao đồng lgi cả , lung lay hay rung động kệ họ ,mỗi người 1 snghi , 1 con đường , đến với nhau là cái duyên , ai đủ tin tưởng thì ở , mà không đủ thì tìm lối đi riêng , không ai cho ai lựa chọn mà chính tự bản thân cho nhau lựa chọn , Mình cũng kp Vì Fan hay nọ kia , có sao nói vậy thôi bạn , Tiện nói với a @maica luôn :
Duyên đến nên quý
Duyên hết nên buông
Tuy vuông mà tròn
Thử hỏi chỗ nào ta không tự tại .. A. Nhé .
Những ngày qua không nói lên điều gì cả , đường dài mới biết ngựa hay , a cứ vững vàng mọi cái ,ae luôn đồng hành cùng anh .

Ở đây k phải là giấu diếm , mà điều đó cả dđ ai cũng biết nên là b k nói thi ai cũng biết cả thôi ,, cái gì đã qua là qua có nhắc lại cũng chả giải quyết đc vấn đề gì , ví dụ mà nhắc lại mà 5 ngày gãy thay đổi đc bằng 4 ngày hoặc 3 ngày thì tôi nhắc 1 ngìn lần để phát gãy 5 ngày đấy thay đổi bằng 5 ngày thắng cho đẹp sổ. chứ nhắc lại k gq đc bất cứ cgi , có thay đổi dc gì đâu , thay vì nhắc b có thể thay vào đó lời động viên , a e chung sức chung lòng cùng nhau cố gắng , thắng cùng thắng cả mà thua thì cùng thua cả , ở đây là sự tin tưởng là cái điều tất yếu , và ng lái đò cần lời động viên để có động lực ý trí giúp đỡ a e , còn ai kêu hay ai ca là việc của họ , quan điểm mình là mình , mình sống là chính mình chứ kp là ai cả , không bao đồng lgi cả , lung lay hay rung động kệ họ ,mỗi người 1 snghi , 1 con đường , đến với nhau là cái duyên , ai đủ tin tưởng thì ở , mà không đủ thì tìm lối đi riêng , không ai cho ai lựa chọn mà chính tự bản thân cho nhau lựa chọn , Mình cũng kp Vì Fan hay nọ kia , có sao nói vậy thôi bạn , Tiện nói với a @maica luôn :
Duyên đến nên quý
Duyên hết nên buông
Tuy vuông mà tròn
Thử hỏi chỗ nào ta không tự tại .. A. Nhé .
Những ngày qua không nói lên điều gì cả , đường dài mới biết ngựa hay , a cứ vững vàng mọi cái ,ae luôn đồng hành cùng anh .
đúng, nhắc lại k giải quyết được gì. Nhưng lỡ nhắc lại rồi thì thôi, người nhắc lại chuyện này cũng đâu có nói gì sai đâu. Trừ khi gãy 5 ngày mà nói thành gãy 6 ngày thì mới sai nhá :)) . Mà chốt lại bản thân cũng muốn bác maica giữ phong độ để ae và bản thân tôi được 1 cái tết ấm lo haha

đúng, nhắc lại k giải quyết được gì. Nhưng lỡ nhắc lại rồi thì thôi, người nhắc lại chuyện này cũng đâu có nói gì sai đâu. Trừ khi gãy 5 ngày mà nói thành gãy 6 ngày thì mới sai nhá :)) . Mà chốt lại bản thân cũng muốn bác maica giữ phong độ để ae và bản thân tôi được 1 cái tết ấm lo haha
Chúc toàn thể ae mm...Tiện đây mời bạn qua topic khu cầu kèo mình mới cs.. ko luận chuyện này nữa.. vô bổ và lãng phí thgian bạn ak...coi cầu kèo hay con số hoặc kn cs cho nhau mới quí..

Người ta đốt pháo ở nhà của người ta thì bác k thể trách được ạ, bác và ae khác quý , yêu thích bác maica nhưng k phải vì thế mà cũng bắt người khác phải yêu quý và thích bác maica đâu ạ.
Ong này chán thật, tôi đâu có trẻ con ma bắt au dc, ông ý thấy nhà maica chết sang nhà maica đang dăng cầu về tứ tủ nổ phái chúc mừng tring nhà maica, thi a mới uc chế, còn nha oingy

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.