Topic Lô K2N - ĐỀ KHUNG 2 NGÀY - THÁNG 04-2022 ( PHONG VÂN ) | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Topic Lô K2N ĐỀ KHUNG 2 NGÀY - THÁNG 04-2022 ( PHONG VÂN )

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cầu của chúng ta gãy mất 1 nhịp đầu 0 tuy nhiên đường cầu lại ăn lại luôn đầu 9 2 nháy, mai theo cầu thì tổng đề là 5+4=9 vẫn báo đầu 9, nếu khung này mà k ổn thì khung sau mình sẽ đổi cầu mới nhé.
Chúc mừng ae chén 98,94 !

Cầu của chúng ta gãy mất 1 nhịp đầu 0 tuy nhiên đường cầu lại ăn lại luôn đầu 9 2 nháy, mai theo cầu thì tổng đề là 5+4=9 vẫn báo đầu 9, nếu khung này mà k ổn thì khung sau mình sẽ đổi cầu mới nhé.
Dạ cảm ơn CT Bão ạ

Thanks ct

CẦU LẠI BON TIẾP RỒI NHÉ ANH EM ! CHÚC MỪNG ANH EM HÚP 90,97 NHÉ !
Cảm ơn CT ạ, e thích nuôi dàn 3d của CT mà không biết ghép dàn. Mong CT bớt chút thời gian ghép dàn 3d nuôi tuần như năm ngoái ạ

Cho e hỏi nếu hôm nay cao thu cho đầu 9 thì mình chỉ đánh đề đầu với đầu .vậy là mình ko đánh đề đuôi đúng ko ah.nếu đánh hôm nay 10đ thì mất hết nhiêu tiền

Cho e hỏi nếu hôm nay cao thu cho đầu 9 thì mình chỉ đánh đề đầu với đầu .vậy là mình ko đánh đề đuôi đúng ko ah.nếu đánh hôm nay 10đ thì mất hết nhiêu tiền
Đánh 3 giải, đề đầu, đầu, giải đb. Bạn xem ở trang 1 sẽ rõ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.