Cầu MB - ĐỀ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Nghĩa là sao vậy mh k hiểu . B có thể giải thích dùm mh đc k ?
Đơn giản mà . lấy vị trí ghép cầu của G2,1,3 ghép với G3.4.2 ra 85 lấy 2 con đó làm chạm và làm bộ và làm btđ cho ngày hôm đó luôn bạn .
Nếu vd cầu này nay sẽ là G2.1.3 = Giải 2 giải đầu của vị trí 2 và con hàng trăm = con 0
Ghép với Giải 3 vị trí 4 lấy con hàng ngàn là 8 ghép vào được 08 bộ 08 dàn chạm 08 btđ 08 đấy là ví dụ nhé cầu này nếu mai chạy

Đơn giản mà . lấy vị trí ghép cầu của G2,1,3 ghép với G3.4.2 ra 85 lấy 2 con đó làm chạm và làm bộ và làm btđ cho ngày hôm đó luôn bạn .
Nếu vd cầu này nay sẽ là G2.1.3 = Giải 2 giải đầu của vị trí 2 và con hàng trăm = con 0
Ghép với Giải 3 vị trí 4 lấy con hàng ngàn là 8 ghép vào được 08 bộ 08 dàn chạm 08 btđ 08 đấy là ví dụ nhé cầu này nếu mai chạy
Trùng máu chạm 0 của mình. Chúc CT rực rỡ!

Bạn này viết chua dc rõ lên nhiu ae k bit tôi thấy hôm ăn hôm gãy mà

Bạn này viết chua dc rõ lên nhiu ae k bit tôi thấy hôm ăn hôm gãy mà
Thì hôm ăn hôm gãy mình có nói gì đâu , mình đây giải thích cầu kìa cho người anh em kia đang thắc mắc thôi , chứ đâu phải cầu mình đưa lên đâu