Tâm sự - đen . buồn quá tết này gd pải chịu khổ rồi | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự đen . buồn quá tết này gd pải chịu khổ rồi

Hôm nay chả hiểu sao trong đầu cứ nghĩ đề về 343, mà tháng trước e đen mất 60 củ rồi, nghĩ đánh cả tuần nay, cứ nghĩ 2 con đó mãi mà chả dám đánh ???, buồn ghê luôn a

em cũng đen vãi đạn, vào cầu nào gãy cầu đấy, càng nợ càng muốn gỡ mà lại càng thua thêm

Đã ngỡ nợ 200 củ với dàn theo của giông bão vào cái thời gian đồng thương quay đều nhất tuần nào cũng húp. Đã nghỉ 1 time và chuẩn bị tái xuất với số vốn 5 củ chơi vui

Anh em mà cứ nghĩ đến cái thua đấy, thua bao nhiêu, làm sao mà lấy lại trong hôm nay hoặc ngày mai phải về bờ thì khó. mình đã trong tâm trạng đó. càng đánh đàng nợ. thôi thì lên nghỉ 1 tuần ko chơi cho quên số tiền thua đi, bớt buồn và nghĩ về cái thua đấy đi rồi bắt đầu dành vốn khoảng 5tr vào phần Sóc Đĩa để chơi. mình chơi là phải chơi theo những người tay lớn, họ chơi bạc lâu năm, họ có kinh nghiệm. đặt theo họ trong bình luận( cố gắng theo dõi bình luận xem ai đang hô đúng khoảng 3 lần thì bắt đầu vào tiền theo họ- tỉ lệ vào tiền thì tùy vốn các bạn, lần đầu ko ăn thì lần 2 gấp, lần 2 ko ăn thì gấp đến lần 3, lần 3 mà ko ăn thì bỏ, để ý người khác hô đúng hơn thì lại theo người khác. thường thì người nào đang thông tay, họ hô tương đối chuẩn, hô 10 lần thì sải khoảng 2-3 lần.) mình cũng đang dần vào bờ theo cách đấy. ngày bỏ thời gian ra theo dõi họ rồi vào theo họ cũng gỡ lại được 2-3tr/ ngày. gỡ được chỉ tiêu là nghỉ để hôm sau. chứ càng đánh lâu là càng mụ bạc là lại thua. chơi cái này tham là bán nhà cửa. bản thân mình có hôm chỉ trong 1 tiếng đồng hồ , người ta hô giúp mình lên khoảng 16tr, nhưng vì lòng tham, vẫn cứ đánh tiếp, đến dây đen của họ, mình vẫn cứ đâm đầu theo, cuối cùng lại thua hết trong mấy phút. đó là đôi dòng tâm sự của mình, người đang trên đường trở về bờ!!!!

Bỏ thì không biết lấy tiền đâu trả nợ theo thì thua không có vốn lại càng thua vì tâm lí thôi thì nghĩ vài ngày đi bác và bắt đầu chơi lại ở mức thấp nhất có thể và tìm cầu để nuôi.đang xa bờ giống bác .mong ae nào có phương pháp nuôi chuẩn tuần ăn 3 lần xin đc học theo chia sẽ để cùng ăn tết đầm ấm ạ

E thì tham khảo đc dàn đề 36s của bác nào đăng mà e quên rồi, 1 tuần ăn ít nhất 1 lần. Tự dưng lần đó đi đánh lung tung xong chết nặng luôn, e đợi đến thứ 2 vào lại dàn đó
Bỏ thì không biết lấy tiền đâu trả nợ theo thì thua không có vốn lại càng thua vì tâm lí thôi thì nghĩ vài ngày đi bác và bắt đầu chơi lại ở mức thấp nhất có thể và tìm cầu để nuôi.đang xa bờ giống bác .mong ae nào có phương pháp nuôi chuẩn tuần ăn 3 lần xin đc học theo chia sẽ để cùng ăn tết đầm ấm ạ

BẠN VÀO CHUYỆN MỤC NGƯỜI VỀ BỜ NÀY ĐỂ XEM NHỮNG ANH EM KHÁC ĐÃ THEO CAO THỦ NÀO + CÁCH ĐÁNH CỦA HỌ RA SAO ĐỂ MÌNH CŨNG TÌM ĐƯỢC CAO THỦ HỢP VỚI MÌNH BẠN NHÉ!
HÃY BÌNH TĨNH LÊN. CÓ NHIỀU ANH EM ĐÃ THUA TIỀN TỈ NHƯNG VẪN GỠ DC NHÉ BẠN

??https://caothusohoc.com/forums/nguoi-ve-bo.63/
Chuẩn luôn nè, ko việc j phanri bi quan hết nh ng cũng giống các ae và đã về bờ an toàn luôn rồi đó, học hỏi đi mọi ng, tui cũng dang bơi theo các ae nè

Đồng nó quay kiểu này rs đảo hết cứ, đầu chẵn suốt

Chuẩn luôn nè, ko việc j phanri bi quan hết nh ng cũng giống các ae và đã về bờ an toàn luôn rồi đó, học hỏi đi mọi ng, tui cũng dang bơi theo các ae nè
ĐÚNG RỒI BẠN NHÉ: CHỈ CẦN TIN THEO 1 CAO THỦ, SỐ CỨ ĐỂ CAO THỦ CHỐT, ĐẦU ÓC MÌNH SẼ THẢNH THƠI LÀM VIỆC KHÁC NHÉ!

E thì tham khảo đc dàn đề 36s của bác nào đăng mà e quên rồi, 1 tuần ăn ít nhất 1 lần. Tự dưng lần đó đi đánh lung tung xong chết nặng luôn, e đợi đến thứ 2 vào lại dàn đó
Dàn bất tử 36 số của letuan ăn đều k cần chão to

mình vừa đăng xong 2 cầu miền nam các ae xem qua rồi chơi thử nhé để về bờ cùng e ăn tết cho vui. cầu đề ( cực chuẩn )và stl ae test qua rồi chơi nhé. chắc chắn sẽ giúp được ae đó