Thảo luận - Đến giờ mới hiểu | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Đến giờ mới hiểu

Nợ ngập đầu nhiều lúc chẳng biết làm gì cho đỡ khổ , thân 1 thằng lái xe tải , tiền cũng làm ra đấy , mà rồi nó cứ cuốn đi hết vì lô đề nợ nần , thấy anh em trong đây nói rất hay , k biết anh em có phương pháp gì để thắng được thì hướng dẫn và chỉ cho mình với được ko ? mình cảm ơn .

Tìm hiểu cách chơi xsvn thì đc đừng tìm hiểu bét mà nghiện ma bét mất tất cả bạn nhé

View attachment 64168
Nợ ngập đầu nhiều lúc chẳng biết làm gì cho đỡ khổ , thân 1 thằng lái xe tải , tiền cũng làm ra đấy , mà rồi nó cứ cuốn đi hết vì lô đề nợ nần , thấy anh em trong đây nói rất hay , k biết anh em có phương pháp gì để thắng được thì hướng dẫn và chỉ cho mình với được ko ? mình cảm ơn .
e cung xe tai ma lái xe thuê bây giờ đang cùng đường lạc lối mất rồi đợt vừa rồi nợ hơn 1 tỷ a/c trong nhà đã phải cắm đất nhà a/c để trả nợ ngân hàng cho e đỡ mất đất mà mới trả đc 1 nửa ngân hàng chưa trừ nốt thì hôm đó e thiếu có 10tr thôi mà e nạp vào bet 20m để kiếm 10m mà kiếm đc k nghỉ đc đến lúc thua 20m đó e lại nap tiếp nạp tiếp và tối hôm đó e bay hết 300m để trả ngân hàng.cuối tháng mà k trả là ngân hàng nó về siết nhà mất rồi. hôm nay xe oto đến hạn đăng kiểm sếp bắn cho 7m để đi đăng kiểm mà k có giấy đăng kí gốc lên về để mai đi đăng kiểm thì e lại nạp 2m vào chơi soxc đĩa ăn lên 10m rồi e rút về 8m để 2m vào chơi lotobet lên 4m định nghỉ thì lại sấp mặt hết rồi lại nạp vào chơi bay hết 10m lãi rồi lại nạp 5m còn lại để đăng kiểm vào gỡ đc vốn k nghỉ lại đốt hết. tối về nghĩ quẩn cắm xe lấy 17m nạp vào chơi soxc đĩa cố kiếm lại 7m để đi đăng kiểm ngày mai mà mới đc 2m lại thua sạch vì dây chẵn mà e lại hay đánh lẻ tài 3do sấp mặt bây giờ thua hết rồi e đang k biết đi đâu về đâu phải đối mặt sao với gia đình với sếp mà ngayfg mai lại phải đi đăng kiểm rồi