Về bờ Đời Tài xế xe tải nghèo

CHIENHY195

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
243
Điểm
133
Cầu hết khung , khung cho mình chén , mình đạt được mục tiêu rồi , thì nghỉ ngơi cho khỏe ace ạ đừng tham , đừng tất tay , đừng tặc lưỡi cụt vốn rồi lại khổ thân,
Ok bác. Cảm ơn bác đã chia sẻ cầu cho ae. Chúc bác và ae luôn rr

hadinhkhoi

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
441
Điểm
143
ACE lấy 2con số nằm ở giữa trung tâm G5.2 5x6=3.0 .5.6 . . 4cham đề , ghép xoay vòng sẽ ra 12s, cầu này lấy th6 hàng tuần , đầu tuần mình chơi 2cham tâm càng đặc biệt rồi , cầu này làm cầu sơ của
Cầu này nuôi mấy ngày bác

nguyenminf

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,897
Điểm
173
Cố lên bác nhé e vừa thì bằng otoo song mà hum nay lái xe tải ko quen giun như chó phải ba, chucs bác vung tay lai mha
Bạn chạy xe, xe càng to thì càng dễ quan sát , ,,, nhìn xa trông rộng , không phóng nhanh không vượt ẩu nhé kẻo mất tiền oan đấy, chúc ace tự tin vững vàng tay lái nhé, cái nghề tài xế vất vả và gian lan nắm

choilo86

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
943
Điểm
173
Chúc mừng người ae nhé . Minh cung là tài xế nhưng minh khác bạn là cầy mà trả lãi ko còn vốn mà choi

ng0thao208

Thiếu Tá
Điểm cảm xúc
7,308
Điểm
223
Bạn chạy xe, xe càng to thì càng dễ quan sát , ,,, nhìn xa trông rộng , không phóng nhanh không vượt ẩu nhé kẻo mất tiền oan đấy, chúc ace tự tin vững vàng tay lái nhé, cái nghề tài xế vất vả và gian lan nắm
E lan đâu tiên lai ra đg trường kho Lái thẠt

nguyenminf

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,897
Điểm
173
Chúc mừng người ae nhé . Minh cung là tài xế nhưng minh khác bạn là cầy mà trả lãi ko còn vốn mà choi
Vốn thì tùy thuộc vào túi tiền của mỗi người ACE ạ , kiến tha nâu cũng có ngày đầy tổ , chúc ACE sớm vượt qua đc moi khó khăn nhé

nguyenminf

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,897
Điểm
173
E lan đâu tiên lai ra đg trường kho Lái thẠt
Cảm giác của lái mới là thế đấy, cảm giác khó tả , tất cả cái gì cũng thế , bình tĩnh điềm đạm nhé bạn , nghề tài xế là nghề chân trong chân ngoài ,"""ăn cám, nhả vàng đấy """"

nguyenminf

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,897
Điểm
173
B chơi khung mb nau chưa. Có khi nào gây khung k b
Ra đây là khung Mb , gãy khung là chuyện bình thường ạ cầu gây thì lại xây dựng lại , chúc a chị em mk giữ vốn lựa chọn đc đường cầu hay nhé

kiki

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
640
Điểm
173
Vốn thì tùy thuộc của mỗi người , chia đều vốn để chiến đấu, như bản thân mình thì thích chơi 2 chạm đề cho chắc ăn 2cham =36s x1nghin vnđ , K3n tỉ lệ mình chơi là 1.1.2 , 2ngay đầu không cần phải chão , sang ngày thứ 3 bạn x2 , mình lấy VD cụ thể nhé 36+36+72 tổng số tiền bạn phải chi cho K3n =144 nghìn vnđ bạn trúng ngày nào cũng sẽ có lãi nếu như bạn chơi trên áp , chúc bạn may mắn nhé❤❤❤❤❤
Rất nhiệt tình cám ơn Bác

nguyenminf

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,897
Điểm
173
B chơi khung mb nau chưa. Có khi nào gây khung k b
Mình chơi MB thời gian cũng phải hơn 1 giáp , lúc lên voi , lúc xuống 🐕 , mình chơi khung bắt đầu ngày chân ướt chân ráo , có tuần chén đủ cả 2khung có tuần thì chỉ chén đc 1 khung chúc bạn may mắn

4311168MY

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
278
Điểm
133
Mình chơi MB thời gian cũng phải hơn 1 giáp , lúc lên voi , lúc xuống 🐕 , mình chơi khung bắt đầu ngày chân ướt chân ráo , có tuần chén đủ cả 2khung có tuần thì chỉ chén đc 1 khung chúc bạn may mắn
E thì mới chơi thui len chết nhiều lắm h vẫn nợ nhưng k phải lãi mấy len cũng đỡ h e chỉ mong có ít vốn để chơi dan mb mà khó. Từ khi vào đ dan lại tý máy chơi bét có ít nào chết hết a a.h quyết tam bỏ bet.chờ co hôi có ít vốn chơi mb thui

nguyenminf

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,897
Điểm
173
E thì mới chơi thui len chết nhiều lắm h vẫn nợ nhưng k phải lãi mấy len cũng đỡ h e chỉ mong có ít vốn để chơi dan mb mà khó. Từ khi vào đ dan lại tý máy chơi bét có ít nào chết hết a a.h quyết tam bỏ bet.chờ co hôi có ít vốn chơi mb thui
chơi dàn đề bạn phải kiên trì , kien nhẫn không đc nóng vội , vào tham khảo nhiều cao Thủ , Và CT rồi từ đó bạn sẽ tìm cho mình đc một cách chơi hợp lý , chúc bạn may mắn nhé

MRLEUA

Học Viên
KHUNG THỦ
Điểm cảm xúc
2,953
Điểm
173
Chúc bác tài xế sức khỏe bình an trên vạn dặm đường nhé

mucaoshu

Đại Tướng
VIP Member
Điểm cảm xúc
31,795
Điểm
223
cảm.ơn chia sẻ chân tình của người ae, nhưng cốt lõi nhất là do bản thân thôi, bạn là 1 tấm gương để ae học hỏi, chúc bạn vững tin và mãi thành công!!!

nguyenminf

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,897
Điểm
173
Chúc bác tài xế sức khỏe bình an trên vạn dặm đường nhé
Vâng e cảm ơn ACE , chúc ACE ngày nghỉ cuối tuần vùi vẻ và h,p bên gđ nhé

nguyenminf

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,897
Điểm
173
cảm.ơn chia sẻ chân tình của người ae, nhưng cốt lõi nhất là do bản thân thôi, bạn là 1 tấm gương để ae học hỏi, chúc bạn vững tin và mãi thành công!!!
E cảm ơn Bác , chúc bác nhiều Sk , và nhiều thành công ạ

4311168MY

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
278
Điểm
133
chơi dàn đề bạn phải kiên trì , kien nhẫn không đc nóng vội , vào tham khảo nhiều cao Thủ , Và CT rồi từ đó bạn sẽ tìm cho mình đc một cách chơi hợp lý , chúc bạn may mắn nhé
Vang cảm ơn anh

NANAQB

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
52
Điểm
113
Như khung bạn nói thì t234 tuần này đi theo khung c8-3 đúng ko ạ.

nguyenminf

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,897
Điểm
173
Như khung bạn nói thì t234 tuần này đi theo khung c8-3 đúng ko ạ.
Theo e hiểu 💯% ACE tham gia vào diễn đàn GMSH , mục đích chính là cùng nhau kiếm lúa, bởi vậy cầu kèo có thể bị gẫy là chuyện bình thường , mong Ace thông cảm , chỉ tiêu và mục đích của e là 1 tuần """3m """ thôi , ACE ai có Cầu hay cầu đẹp thì cả để mọi người cùng nhau tham khảo,

NGUYENDON

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
528
Điểm
173
Ông đi 112 mà ông kêu tuần dương 3tr. Lại điêu rồi

A/e đang nghĩ gì?

Dạo này k thấy bạn lên dàn nuôi nữa .bạn đang bận à.mình quên mất cách bắt 3 chạm tuần của bạn rồi . mình quên mất cách bắt chạm ở ngày thứ 2 thôi bạn nhắc lại cho mình với nhé cảm ơn bạn
Niềm tin 678 cách đây 8 tháng ăn 3 càng 8 số đều đều mà mấy tháng nay ko kéo a e lên nổi nhỉ ,có bận bịu quá nên ảnh hưởng việc soi kèo ko nhỉ
  • Like
Reactions: NHATMINH2E
T
TRAN02609
Tttd, à, mình theo bạn lô khung 2N từ hôm 19/9, có gì mới ko bạn
lkhang212
lkhang212
Chán bạn thât. @NIEMTIN678 cũng có bảng thông kê đó. Mình theo @Thanung77 cũng ăn 3 càng 4 càng chứ không phải không ăn.lúc trước ct ghép càng chỉ copy nhanh hơn.nay phải tự ghép nên bạn nghĩ không ăn sao .
T
thang099
Các cao thủ đang dây đen lên b chờ dây đỏ thôu
Quyết định bẻ cầu cho bằng được.ae nào cùng tôi hok?