Về bờ - Đời Tài xế xe tải nghèo | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Đời Tài xế xe tải nghèo

đag theo cao thủ nào vậy a ??
E thu thật là , moi cao thu e đuc kết một tí a, miền Nam, miền Trung theo bác SGon 999 , miền bắc thì tự mình tạo cầu kèo cho chủ động

Hết khung 1 là chuyển sang khung thứ 2 , minh chuẩn bị chơi hết thứ 6 ngày mai bắt đầu chăn nuôi , tỉ lệ vào tiền 1.1.2 nhé bạn , cứ nhẹ nhàng tình cảm thôi ,khung thứ 2la chơi từ th6 tuần này tới thứ 6tuan sau
Nhìn e k hiểu cho lắm.cầu bắt ntn vậy

đag theo cao thủ nào vậy a ??
Ở trên diễn đàn GMSH còn rất nhiều CT và các Cao thủ , có những đường cầu rất tuyệt vời , mình mong các bạn sớm tìm cho riêng mình một đường cầu hay để bám vào đó gõ nợ nhé

Thế sau những ngày đó thì sẽ lấy c của thứ 3 ak bác
Cầu hết khung , khung cho mình chén , mình đạt được mục tiêu rồi , thì nghỉ ngơi cho khỏe ace ạ đừng tham , đừng tất tay , đừng tặc lưỡi cụt vốn rồi lại khổ thân,

E xin chào ACE trên diễn đàn GMSH nhé, có lẽ mọi người đã chìm sâu trong giấc mộng đẹp , " và mở thấy con số bạch thủ , hì hì e nói vui vầy thôi các bác đừng mắng chửi e nhé" time của e không ổn định lên giờ này vẫn lang thang nghịch ngợm với cái đt , ace thấy có ai như e ko ( cơm chợ ,vk đường , ) đấy chỉ là câu của miệng của mọi người dành cho những người suốt ngày đánh bóng mặt đường như e thôi nhục nắm và vất vả nắm cơm bụi ngủ đường, e không biết là trên diễn đàn GMSH có bao nhiêu người làm nghề tài xế, đam mê lô đề cờ và đã từng thua lỗ, ngày trước e chưa biết đến diễn đàn GMSH , thì cứ chơi mù quáng , thích con gì là nhích con đấy , ko theo Cầu, ko phương pháp, số nợ ngày càng phình to, lãi mẹ đẻ lãi con , những từ ngày e biết đến diễn đàn GMSH , e cảm thấy có hy vọng và có tương lai hơn nhiều , có đồng ra đồng vào, là nhờ vào cách soi cầu của các CT và các Cao thủ trên diễn đàn GMSH đã nhiệt tình chia sẻ và hướng dẫn , nay mục tiêu của e là ( 3m ) /1 tuần , đat đc mục tiêu rồi số lãi du đc bao nhiêu thì lại chơi bé đi bây nhiêu cho đỡ thèm đo nghiện ace ạ , quan trọng là mình phải dữ đc vốn , 3m/1tuan tuy ít thật đấy nhưng 1thang có tới 4tuan ạ 3x4= 1thang lương rồi , vậy e chỉ mong ace đừng tham mà tất tay rồi lại khổ thân, """kiến tha nâu cũng đầy tổ , mà."""""" Chúc a chị e giữ đc cái đầu lạnh nhé, và sớm về bờ 1 cách an toàn,❤??❤
Cố lên bác nhé e vừa thì bằng otoo song mà hum nay lái xe tải ko quen giun như chó phải ba, chucs bác vung tay lai mha

Ý mk là đường cầu 12s lấy j ghép với j ra 12s ấy.và nuôi khung mấy ngày
ACE lấy 2con số nằm ở giữa trung tâm G5.2 5x6=3.0 .5.6 . . 4cham đề , ghép xoay vòng sẽ ra 12s, cầu này lấy th6 hàng tuần , đầu tuần mình chơi 2cham tâm càng đặc biệt rồi , cầu này làm cầu sơ của

Đính kèm

Cầu hết khung , khung cho mình chén , mình đạt được mục tiêu rồi , thì nghỉ ngơi cho khỏe ace ạ đừng tham , đừng tất tay , đừng tặc lưỡi cụt vốn rồi lại khổ thân,
Ok bác. Cảm ơn bác đã chia sẻ cầu cho ae. Chúc bác và ae luôn rr

ACE lấy 2con số nằm ở giữa trung tâm G5.2 5x6=3.0 .5.6 . . 4cham đề , ghép xoay vòng sẽ ra 12s, cầu này lấy th6 hàng tuần , đầu tuần mình chơi 2cham tâm càng đặc biệt rồi , cầu này làm cầu sơ của
Cầu này nuôi mấy ngày bác

Cố lên bác nhé e vừa thì bằng otoo song mà hum nay lái xe tải ko quen giun như chó phải ba, chucs bác vung tay lai mha
Bạn chạy xe, xe càng to thì càng dễ quan sát , ,,, nhìn xa trông rộng , không phóng nhanh không vượt ẩu nhé kẻo mất tiền oan đấy, chúc ace tự tin vững vàng tay lái nhé, cái nghề tài xế vất vả và gian lan nắm

Chúc mừng người ae nhé . Minh cung là tài xế nhưng minh khác bạn là cầy mà trả lãi ko còn vốn mà choi

Bạn chạy xe, xe càng to thì càng dễ quan sát , ,,, nhìn xa trông rộng , không phóng nhanh không vượt ẩu nhé kẻo mất tiền oan đấy, chúc ace tự tin vững vàng tay lái nhé, cái nghề tài xế vất vả và gian lan nắm
E lan đâu tiên lai ra đg trường kho Lái thẠt

Chúc mừng người ae nhé . Minh cung là tài xế nhưng minh khác bạn là cầy mà trả lãi ko còn vốn mà choi
Vốn thì tùy thuộc vào túi tiền của mỗi người ACE ạ , kiến tha nâu cũng có ngày đầy tổ , chúc ACE sớm vượt qua đc moi khó khăn nhé

E lan đâu tiên lai ra đg trường kho Lái thẠt
Cảm giác của lái mới là thế đấy, cảm giác khó tả , tất cả cái gì cũng thế , bình tĩnh điềm đạm nhé bạn , nghề tài xế là nghề chân trong chân ngoài ,"""ăn cám, nhả vàng đấy """"

B chơi khung mb nau chưa. Có khi nào gây khung k b
Ra đây là khung Mb , gãy khung là chuyện bình thường ạ cầu gây thì lại xây dựng lại , chúc a chị em mk giữ vốn lựa chọn đc đường cầu hay nhé