Về bờ - Đời Tài xế xe tải nghèo | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Đời Tài xế xe tải nghèo

Vốn thì tùy thuộc của mỗi người , chia đều vốn để chiến đấu, như bản thân mình thì thích chơi 2 chạm đề cho chắc ăn 2cham =36s x1nghin vnđ , K3n tỉ lệ mình chơi là 1.1.2 , 2ngay đầu không cần phải chão , sang ngày thứ 3 bạn x2 , mình lấy VD cụ thể nhé 36+36+72 tổng số tiền bạn phải chi cho K3n =144 nghìn vnđ bạn trúng ngày nào cũng sẽ có lãi nếu như bạn chơi trên áp , chúc bạn may mắn nhé❤❤❤❤❤
Rất nhiệt tình cám ơn Bác

B chơi khung mb nau chưa. Có khi nào gây khung k b
Mình chơi MB thời gian cũng phải hơn 1 giáp , lúc lên voi , lúc xuống ? , mình chơi khung bắt đầu ngày chân ướt chân ráo , có tuần chén đủ cả 2khung có tuần thì chỉ chén đc 1 khung chúc bạn may mắn

Mình chơi MB thời gian cũng phải hơn 1 giáp , lúc lên voi , lúc xuống ? , mình chơi khung bắt đầu ngày chân ướt chân ráo , có tuần chén đủ cả 2khung có tuần thì chỉ chén đc 1 khung chúc bạn may mắn
E thì mới chơi thui len chết nhiều lắm h vẫn nợ nhưng k phải lãi mấy len cũng đỡ h e chỉ mong có ít vốn để chơi dan mb mà khó. Từ khi vào đ dan lại tý máy chơi bét có ít nào chết hết a a.h quyết tam bỏ bet.chờ co hôi có ít vốn chơi mb thui

E thì mới chơi thui len chết nhiều lắm h vẫn nợ nhưng k phải lãi mấy len cũng đỡ h e chỉ mong có ít vốn để chơi dan mb mà khó. Từ khi vào đ dan lại tý máy chơi bét có ít nào chết hết a a.h quyết tam bỏ bet.chờ co hôi có ít vốn chơi mb thui
chơi dàn đề bạn phải kiên trì , kien nhẫn không đc nóng vội , vào tham khảo nhiều cao Thủ , Và CT rồi từ đó bạn sẽ tìm cho mình đc một cách chơi hợp lý , chúc bạn may mắn nhé

Chúc bác tài xế sức khỏe bình an trên vạn dặm đường nhé

cảm.ơn chia sẻ chân tình của người ae, nhưng cốt lõi nhất là do bản thân thôi, bạn là 1 tấm gương để ae học hỏi, chúc bạn vững tin và mãi thành công!!!

cảm.ơn chia sẻ chân tình của người ae, nhưng cốt lõi nhất là do bản thân thôi, bạn là 1 tấm gương để ae học hỏi, chúc bạn vững tin và mãi thành công!!!
E cảm ơn Bác , chúc bác nhiều Sk , và nhiều thành công ạ

Như khung bạn nói thì t234 tuần này đi theo khung c8-3 đúng ko ạ.

Như khung bạn nói thì t234 tuần này đi theo khung c8-3 đúng ko ạ.
Theo e hiểu ?% ACE tham gia vào diễn đàn GMSH , mục đích chính là cùng nhau kiếm lúa, bởi vậy cầu kèo có thể bị gẫy là chuyện bình thường , mong Ace thông cảm , chỉ tiêu và mục đích của e là 1 tuần """3m """ thôi , ACE ai có Cầu hay cầu đẹp thì cả để mọi người cùng nhau tham khảo,

Mệnh là trời tạo ra , vận thì nằm ở trong tay mình , chúc bạn may mắn

đag theo cao thủ nào vậy a ??
Đâu tiên e theo chủ tịch Giông bão , phương pháp bắt cầu của ""chủ tịch Giông, Bão dàn đề 3cang 192s , chơi đầu đuôi có hôm chén đc hơn chục củ , những mà nặng vốn , sau đó là admin phong vân , chốt lại là bác Phan bảo , chịu khó trăn nuôi , chén ít còn hơn là mất trắng , ( mất trắng tương đương là bị cụt vốn , ) chúc bạn may mắn