Về bờ - ĐỦ CHỈ TIÊU 2TR/NGÀY CÁM ƠN CAO THỦ PHANBAO DÀN ĐỀ 64S CỐ ĐỊNH | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ ĐỦ CHỈ TIÊU 2TR/NGÀY CÁM ƠN CAO THỦ PHANBAO DÀN ĐỀ 64S CỐ ĐỊNH

VINHHOA86

Trung Sĩ
VIP Member
Điểm cảm xúc
603
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Tớ chơi theo cách hướng dẫn của cao thủ. Từ cách vào cầu đến cách đi đều tiền. Đủ chỉ tiêu là mình dành thời gian đi học thêm cầu kèo của các cao thủ diễn đàn. Ở Câu lạc bộ Xố Số Thế Giới có nhiều cái hay phết.
Cá nhân mình thấy chỉ chơi 1 dàn cho đỡ loạn số. Quan trọng là chia vốn và canh cầu theo đúng cách cao thủ chia sẻ là ok

30444

Như mình hiểu cứ ăn 1 rồi nghỉ rồi khi nào gãy là vào hả bạn

Bạn chia sẻ lại giúp mình cách canh cầu vs. Sao mình đánh toang quá
Bạn vào topic này đây

vốn bạn bao nhiêu mà đánh to vậy, mk vốn có 2tr trưa cx tranh thủ vài tay làm 600k

Bạn chia sẻ lại giúp mình cách canh cầu vs. Sao mình đánh toang quá
B theo dõi kq của các kỳ trước.khi nào thấy bắt đầu ăn thì vào tiền .chơi đến khi gãy nghỉ chờ ăn tiếp rồi vào
Ăn đủ chỉ tiêu là nghỉ.phụ thuộc vào khung giờ nữa bạn. Ko chạy thông nhiều đâu
Cả ngày thì nó vẫn ăn nhưng rời dạc.chỉ có khoảng nhất dụng là ăn đều thôii.
Trong khoảng 20 tay thôi b nhé

B theo dõi kq của các kỳ trước.khi nào thấy bắt đầu ăn thì vào tiền .chơi đến khi gãy nghỉ chờ ăn tiếp rồi vào
Ăn đủ chỉ tiêu là nghỉ.phụ thuộc vào khung giờ nữa bạn. Ko chạy thông nhiều đâu
Cả ngày thì nó vẫn ăn nhưng rời dạc.chỉ có khoảng nhất dụng là ăn đều thôii.
Trong khoảng 20 tay thôi b nhé
bạn thấy khoảng tgian nào là ăn thông nhất

bạn thấy khoảng tgian nào là ăn thông nhất
Mình thấy nhiều khung giờ .nói chung là mình lên canh cầu trước khi vào tiền
3 khung mình chơi hôm nay
10h30 => 11h30 (19/20)
14h30 => 15h30 (19/25)
18h => 19h (14/20)
Thấy mn nói khung 22h => 23h ăn thông lắm .mình ko chơi. Cao thủ pb nói kết khung đêm và sáng sớm đó b
Đôi khi thỉnh thoảng vào xem rồi ăn 2, 3 tay lại thôi .

mog chỉ tiêu lấy 500 1 triệu thôi cảm ơn ng ae đã chỉ dẫn

Tớ chơi theo cách hướng dẫn của cao thủ. Từ cách vào cầu đến cách đi đều tiền. Đủ chỉ tiêu là mình dành thời gian đi học thêm cầu kèo của các cao thủ diễn đàn. Ở Câu lạc bộ Xố Số Thế Giới có nhiều cái hay phết.
Cá nhân mình thấy chỉ chơi 1 dàn cho đỡ loạn số. Quan trọng là chia vốn và canh cầu theo đúng cách cao thủ chia sẻ là ok

View attachment 30444
vốn bác bn bác ơi

Bạn vào topic này đây

Vào link dàn ct dọc trang 23 ae sẽ học hỏi đc nhiều lắm đấy

Rình rập thôi chứ 1 ngày Ku nó sẽ bảo trì máy 1 lần, thay đổi lại thuật toán. Giờ giấc không có ý nghĩa mấy đâu

Rình rập thôi chứ 1 ngày Ku nó sẽ bảo trì máy 1 lần, thay đổi lại thuật toán. Giờ giấc không có ý nghĩa mấy đâu
Mình thì dùng 3 dàn dánh luân phiên nếu ku bảo trì. Tránh các thuật toán nó bắt bài