Về bờ - Dù vốn ít - chơi ít , nhưng theo anh Phan Bảo thì vẫn cứ tuyệt vời | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Dù vốn ít - chơi ít , nhưng theo anh Phan Bảo thì vẫn cứ tuyệt vời

Bạn đánh kiểu này 1tháng đc tầm bao nhiêu vậy ạ?
Mức đánh 10k thì win 20 ngày lời 600k, 21 thì 1590k,22 thì 2580k, 23 thì 3570k, 24 thì 4560k, 25 thì 5550k, 26 thì 6540k, 27 thì 7530k, 28 thì 8520k,29 thì 9510k, 30 thì 10500k
Cái đó là mình tính đánh điều tay là lãi sẽ như thế cái nầy là mình tính tỉ lệ win 99 nhé. Bạn xem tham khảo

Theo đều vẫn ngon cuối tháng có tiền lương , tuy chơi dàn 64s ăn ít nhưng chắc
Ae cho mình hỏi dàn 64s của Phan Bảo ae chơi là dàn cố định hây mỗi ngày 1 dàn khác nhau ạ

Anh em hãy chơi theo số vốn mình có, không tham lam, không tất tay...đừng có thấy đang thông rồi tất tay là sẽ lại xa bờ đấy ae..chúc ae tự tin và theo anh Phan Bảo nhanh về bờ ❤❤❤❤❤❤❤❤❤ ( tâm sự với ae : trước đây tôi sinh viên, gia đình không có điều kiện nên vay vốn ngân hàng cho tôi đi học , rồi sau bố tôi bệnh ung thư phổi tôi cũng dựa vào bảng lương để vay thêm ngân hàng chữa bệnh cho bố..giờ nợ gần 500 triệu , nhưng từ khi theo anh Phan Bảo cuộc sống của tôi đã sang 1 trang mới và trả được 1 chút nợ...nhưng tôi không tham lam vẫn đang tích cóp hằng ngày để có vốn và theo anh Phan Bảo để sớm trả hết nợ - chắc nhiều ae vẫn còn may mắn hơn tôi- ae hãy cố gắng và theo anh Phan Bảo đúng phương pháp nhé. !!!!View attachment 26414 )
Cho mình hỏi dàn 64s là cố định hay mỗi ngày 1 dàn khác nhau ạ

Em con 2 triệu vào mỗi con bao nhiêu là đc đây cả nhà , em cũng thua vì lottobet quá giờ còn vốn 2 triệu để theo ct bảo

Anh em hãy chơi theo số vốn mình có, không tham lam, không tất tay...đừng có thấy đang thông rồi tất tay là sẽ lại xa bờ đấy ae..chúc ae tự tin và theo anh Phan Bảo nhanh về bờ ❤❤❤❤❤❤❤❤❤ ( tâm sự với ae : trước đây tôi sinh viên, gia đình không có điều kiện nên vay vốn ngân hàng cho tôi đi học , rồi sau bố tôi bệnh ung thư phổi tôi cũng dựa vào bảng lương để vay thêm ngân hàng chữa bệnh cho bố..giờ nợ gần 500 triệu , nhưng từ khi theo anh Phan Bảo cuộc sống của tôi đã sang 1 trang mới và trả được 1 chút nợ...nhưng tôi không tham lam vẫn đang tích cóp hằng ngày để có vốn và theo anh Phan Bảo để sớm trả hết nợ - chắc nhiều ae vẫn còn may mắn hơn tôi- ae hãy cố gắng và theo anh Phan Bảo đúng phương pháp nhé. !!!!View attachment 26414 )
Cho e hỏi là VD giờ vốn e còn 1,5tr thôi.. e vào ngày đầu 10k 640k đc k ạ. Hay là vào 5k ạ. E cảm ơn

Chúc mừng Bạn mong bạn luôn luôn gặp may mắn !