Về bờ - E cam ơn a Phan bảo | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ E cam ơn a Phan bảo

Sông có khúc và người có lúc.
Cảm ơn e đã tin tưởng a.
Chúc e sẽ luôn gặp nhiều may mắn
e đánh lô nhiều giờ xa bờ quá, sẽ mãi theo a dàn đề để vào bờ dần dần chúc a sức khoẻ dồi dào và giữ phong độ thật tốt để là con thuyền đưa ae vào bờ ạ

Cảm ơn e đã tin tưởng a.
tất cả anh em hãy nhớ những gì anh Bảo nói.. cá nhân mình chỉ muốn nói với mọi người là chớ có lấy số của chủ tịch mang ra ngoài mà thi thố để cuối cùng lại hại chính bản thân và tất cả mọi người.. lời cuối cảm ơn chủ tịch Bảo rất nhiều. giờ là hoà trung cùng niềm vui với mọi người ???

cảm ơn anh Phan Bảo em mới được cấp tài khoản diễn đàn nhưng em theo dõi trên YouTube từ chủ tịch giông Bão chia sẻ em rất tin tưởng vào khả năng và sự may mắn của anh và cả những cao thủ khác nữa .Em xin kính chúc các chủ tịch và các cao thủ luôn mạnh khỏe hạnh phúc và gặp nhiều may mắn .xin cảm ơn chân thành sự đóng góp của các anh đã tạo dựng một sân chơi ,những chiếc phao lớn đưa anh em vào bờ

Em xin chân thành cảm ơn anh Phan bảo. E theo a 2 ngày qua e đã thua. Nhưng sự tin tg e vẫn theo a. Hnay e đã gỡ dc 1 phần. E xin chân thành cảm ơn a. Chúc a sk mạnh khỏe để cho binh e về bờ a
Tuyệt vời phải ko bạn. Mình cũng đang theo a phan bảo. Hôm nay lại rực rỡ 4d lô hii

Mọi người ơi, cái 3d,4d của a bảo là lô hay đề đó ạ? E nay fai theo dàn đề a bảo để vào bờ thôi

Nay theo ct Phan Bảo vừa húp cả lô lần dàn đề , ấm quá , chơi hết tháng , ăn tết sớm

Lên thuyền a Bảo sẽ sớm về bờ thôi nay soi tái dàn đề 36s kkk

Cảm ơn e đã tin tưởng a.
Hien tai e dang no tam 40tr ,e moi vào dien dan duoc gan 1 tuan nay ,e chu Choi stl cua a va da an duoc may hom ,thuc su e rất cam on a,va hi vong a se giúp e vào bo trong khoang thoi gian hon 20ngay nua la tet .1lan nua cam on a