Tâm sự - EM ĐI XA QUÁ - MONG CÁC CT GIÚP ĐỠ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự EM ĐI XA QUÁ - MONG CÁC CT GIÚP ĐỠ

Bạn nạp khoẳng 2m vào chơi 1 hàng số hoặc tx ăn 1m thì nghỉ

Chào ae.trước khi tham khao các ct. Ae phai đưa ra mục tiêu hằng ngày số vốn hằng ngày bao nhiêu và mục tiêu ăn mọi ngày bao nhiêu.cách vào tiền của ct và chủ tịch bao nhiêu.xong tham khảo các chủ tich và cao thủ đang thông.có các chủ tịch thông lô @SaiGon999 @Ngokhong ae tham khao.gỡ từ từ chứ gỡ 1 phát lên không được đâu và đừng nóng vội .chúc ae tim dc phuong phap về bờ thành công

Qtrong là cách chia vốn, vào tiền từng ngày, và mục tiêu của bạn vdu 1ngày vốn 2m lãi thêm đc 1m nghỉ, hsau vốn cộng lãi chão tiếp, hợp duyên CT nào thông dài dài nữa thì ngày về bờ ko xa đâu bạn, vốn 10m theo mình chia khung chơi 3D + xiên là ổn. Chúc b thành công.

Chuyên mục NGƯỜI VỀ BỜ của diễn đàn đã có rất nhiều tấm gương "vượt lũ" , anh em tìm đọc hết những chia sẻ của người đi trước nhé. @DUYEN123

e cám ơn admim các ct và mn đã đã cho e những ý kiến và lời khuyên rất bổ ích e sẽ cố gắng thực hiện nó để dc mau chóng về bờ và sống cs bình yên bên gd

Cao đỏ là 2 chuyện nhưng phải tìm đc ct nào hợp duyên