Về bờ - Em muốn về bờ thực sự | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Em muốn về bờ thực sự

Em hiện tại đang âm 150tr anh chị em nào có kinh nghiện về bờ rồi cho em xin ít kinh nghiệm với ạ
Tổng số vốn cần là bao nhiêu cách chơi nhue thế nào cho hợp lý ạ
Cố gắng lên vào đây ae chia sẻ học hỏi

Em hiện tại đang âm 150tr anh chị em nào có kinh nghiện về bờ rồi cho em xin ít kinh nghiệm với ạ
Nuôi con đề 07,70 bt 07 đến hết tháng 9
3 càng : 770,707,370,307 xem về bờ ko ae nhé
Chúc ae may mắn

E giờ cũng chỉ muốn gỡ nợ rồi từ bỏ lô đề thôi ?

Chơi gì thì chơi nhưng phải có điểm dừng

1_LOSxt5xkVgoaSAb7w02WeMHlSBR1GpRd_jGN7xjwOK3kHSqkAyptv_cCaRB5RfQDdq55sUmkfF6Pu3pxIrGQJgQlmJ1HRy4wW49oQu4l13X_Ruj4v5iniTEaD17Nv73fM

Chấp nhận bỏ thôi bn ạ, 2019 mình cunhx tan nát, 2020 cũng dc về bờ, tưởng dừng dc. Xong cứ lần sau lại nặng hơn lần trc.. vui vẻ thì làm tí xsmb thôi còn giữ dc

Thua 150M , thì VỐN 50M đánh theo cao thủ nào thì cần đọc bảng thống kê phong độ mà GIÔNG TỐ update hàng ngày.

Chia vốn thì tìm đọc bài CHIA SẺ VỐN của PHANBAO KHAI89, nhưng thường thì sẽ chia cho 3-4-5-7 ngày. Tùy vào cách nào hợp với CT.

Lên kế hoạch , bám cao thủ , vào tiền , mà cuối tháng vẫn ÂM , thì là do bạn đen, chơi được ăn được thua được.

Có vậy thôi, chúc người ae về bờ.