Tâm sự - Em muốn về bờ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Em muốn về bờ

Tình hình là em đang âm 210tr. Giờ thực sự khó khăn. Mong cả nhà cao thỉ cho e tham khảo để e có thể về bờ ăn tết ạ
Vãi nhanh quá lại ra đảo đấy từ từ mà gỡ t khuyên a e nên thế

AE bỏ thời gian ra theo dõi xem cao thủ có phong độ tốt để theo. Học các cách chơi, phương pháp chơi, cách chia vốn, vào tiền sao cho hợp lý. Chúc ae nhiều may mắn
Ad quá là tâm lý

Giống t trong năm cũng nợ cả 100 mà nhờ theo học chơi chẳng dám đánh lớn thích gì đánh đó nữa. Tháng đầu gỡ được 10c từ từ cũng lên giờ về được rồi

Thay ae tra hét nợ mà buồn ko tả dc ae ạ tết đến đít rui mà cuộc sống mịt mù wa

Tình hình là em đang âm 210tr. Giờ thực sự khó khăn. Mong cả nhà cao thỉ cho e tham khảo để e có thể về bờ ăn tết ạ
Nóng vội gỡ nợ xong lại mó vào bét là hỏng hết đấy .bạn nghe tôi chia vốn nhỏ ra theo bạn Hoi123 mà chơi bạn ấy đang Thông .chúc bạn may mắn

Còn vốn thì còn chơi , nhưng đánh cái gì cũng lên suy nghĩ nhé người anh em

Cứ theo 1 cao thủ thôi ,thắng thua theo 1 cao thù là được

Chơi đừng có ăn tham là được , chơi thắng được có điểm dừng ắt sẽ được vốn của người a e vẫn khá là to , chứ như vốn tôi có 10m giờ cũng đang điêu đứng phết

100m vẫn còn làm lên sự nghiệp lo tết xong xuôi chơi tiếp