Giờ còn đúng 2000d, | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Giờ còn đúng 2000d,

Các ct cùng Anh em nào có phương án kiếm được chút đỉnh cho mình kiếm cái tết với còn 2000đ, không thể nào hơn đc nữa, giờ vợ sắp sinh em bé, tết nhất tới nơi rồi, khổ tâm lắm ace ạ, ai có chỉ cho mình với nhé, xin cam ơn,
Chỉ đầy đủ giúp chơi gì vào tiền ra sao với số vốn 2000đ, xin chân thành cảm ơn,

Nên theo lô xiên của thầy đồ bn à, vào 10d 1 xiên, một ngày mất 450k số vốn của bạn dk 4 ngày, trắc chắn có lãi, khi lãi rồi bạn tăng tỉ lệ vào tiền lên, chúc bn may mắn

Các ct cùng Anh em nào có phương án kiếm được chút đỉnh cho mình kiếm cái tết với còn 2000đ, không thể nào hơn đc nữa, giờ vợ sắp sinh em bé, tết nhất tới nơi rồi, khổ tâm lắm ace ạ, ai có chỉ cho mình với nhé, xin cam ơn,
Chỉ đầy đủ giúp chơi gì vào tiền ra sao với số vốn 2000đ, xin chân thành cảm ơn,
B vào ct tốp 1 xem ct to hug và hhh chốt lo và 3c lo mn và mt b , theo họ là ok. Theo mình nghĩ vậy

1 nhát 4D lấy lại tất cả. Chúc ông may mắn :cool:

Bạn nuôi dàn 64s đi . Cần bé câu cá bé. Dàn 64s an toàn lấy ngắn nuôi dài. Chứ 2tr mà đòi ăn to thì 50. 50 lắm . Đi 5d/ngày gẫy thì chão .tiền còn lại để dành nuôi 1 chạm 8 hàng tuần. Nuôi nhỏ thôi. Vốn bé mà đòi ăn nhiều thì tỉ lệ rủi ro càng cao. Khi có lãi vốn to lên chút thì chỉnh lại tỉ lệ vào tiền . Hơn nhau chia vốn và pp vào tiền thôi chứ chả có cây cầu nào ổn định cho bác húp liên tọi đâu

Theo mình bạn nên vào dàn 46s của kydan 14 . Tỷ lệ vào tiền : 5- 10-20-40 đ sau một tuần bạn sẽ có thêm 2000 đ nữa chúc bạn thành công

CÁM ƠN CÁC THÀNH VIÊN ĐÃ HỖ TRỢ NGƯỜI MỚI NHÉ. BẠN @
cngo
CÓ THỂ THAM KHẢO CÁC Ý KIẾN TRÊN NHA. VÀ BẠN VÀO CHUYÊN MỤC NGƯỜI VỀ BỜ ĐỂ ĐỌC THÊM CHIA SẺ NỮA NHÉ

B vào ct tốp 1 xem ct to hug và hhh chốt lo và 3c lo mn và mt b , theo họ là ok. Theo mình nghĩ vậy
Hôm nay mình vào theo ct tô hung miền trung, lô với lô 3cang tan sác rồi, nhưng miền bắc lại theo dàn tia chớp ngày 4, cũng tiêu luôn giờ còn có 1200d, nay

Cảm ơn mọi người ạ mình rất khó tìm dc đúng đường đi,

Hôm nay mình vào theo ct tô hung miền trung, lô với lô 3cang tan sác rồi, nhưng miền bắc lại theo dàn tia chớp ngày 4, cũng tiêu luôn giờ còn có 1200d, nay
Mai b theo dàn đề của bác Phan Bảo, B nhé. Hnay bác ấy rr cả lô lẫn đề và 3d đề

Nên theo lô xiên của thầy đồ bn à, vào 10d 1 xiên, một ngày mất 450k số vốn của bạn dk 4 ngày, trắc chắn có lãi, khi lãi rồi bạn tăng tỉ lệ vào tiền lên, chúc bn may mắn
Mình thật rốt bạn ơi hôm qua mình theo thầy đồ, hôm nay lại không theo buồn ,cảm ơn bạn mai mình thử