Giờ còn đúng 2000d, | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Giờ còn đúng 2000d,

Các ct cùng Anh em nào có phương án kiếm được chút đỉnh cho mình kiếm cái tết với còn 2000đ, không thể nào hơn đc nữa, giờ vợ sắp sinh em bé, tết nhất tới nơi rồi, khổ tâm lắm ace ạ, ai có chỉ cho mình với nhé, xin cam ơn,
Chỉ đầy đủ giúp chơi gì vào tiền ra sao với số vốn 2000đ, xin chân thành cảm ơn,

Buồn cho mình thật các bạn ạ, theo dàn dàn gãy, theo xiên lại bỏ 19,96,thay 04,với 42, của bác phan bảo vào, đen vẫn là đen

Các cụ ơi tôi theo dàn 46so của bác kydan14, 4ngay hết tiền rồi mà chưa về đen quá, theo ai cũng chết thế này thì làm sao đây các cụ

Theo mình bạn nên vào dàn 46s của kydan14
Chơi món nào thì chơi một món thôi bạn nên chia vốn chơi trong 3 ngày kiếm thêm ít nữa rồi tính
Hết rồi ban ơi theo dàn 46so,kydan14, buồn quá,

Bạn chơi theo dàn 46s của bác kydan14 này là ổn định nhất đấy, ăn đều hơn dàn 64s luôn, muốn copy dàn thì vào nick Kydan14, và tìm các bài viết của bác ấy, thấy bài : dàn 46s ăn như heo ấy, rồi copy dàn và chơi thôi
Hôm qua còn 566d, mình vào ngày 4, mức 12d, dàn 46số, của kydan14, toang hoác hết bạn ạ, hôm nay ko còn điểm nào, ngồi xem kết quả thôi, buồn

Hết rồi ban ơi theo dàn 46so,kydan14, buồn quá,
Xin lỗi bạn nhé. Đúng là không có duyên bạn ạ tại mình thấy dàn của kydan14 cũng ôn định tiếc là số bạn hơi đen. Dàn 30s của mình hôm qua thì ăn mà không dám bảo bạn theo