Tâm sự - Giờ e còn 10tr các cao thủ chỉ giúp e cách vào tiền như nào ạ . | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Giờ e còn 10tr các cao thủ chỉ giúp e cách vào tiền như nào ạ .

A đã tìm được cao thủ hợp để theo chưa a?
Trước tiên chưa tự bơi được thì tìm cao thủ phong độ đang tốt để theo.
Một số cao thủ phong độ đang ổn định có thể theo dõi: CT SaiGon999 chốt tại Bát chốt CT thần tượng. CT Thầy đồ chốt tại bát chốt CT. CT Phanbao ...c.
Sau đó tìm cách đi tiền của cao thủ. Đọc các bài đi tiền CT đã chia sẻ hoặc vào sự kiện VỀ BỜ CÙNG CAO THỦ XEM. Đi tỷ lệ như vậy tùy vốn dày mỏng mà chỉnh đúng tỷ lệ.
Chia vốn theo đủ 10 ngày tránh trg hợp nay thấy CT này đỏ thì theo mai lại k theo nữa.

A đã tìm được cao thủ hợp để theo chưa a?
Trước tiên chưa tự bơi được thì tìm cao thủ phong độ đang tốt để theo.
Một số cao thủ phong độ đang ổn định có thể theo dõi: CT SaiGon999 chốt tại Bát chốt CT thần tượng. CT Thầy đồ chốt tại bát chốt CT. CT Phanbao ...c.
Sau đó tìm cách đi tiền của cao thủ. Đọc các bài đi tiền CT đã chia sẻ hoặc vào sự kiện VỀ BỜ CÙNG CAO THỦ XEM. Đi tỷ lệ như vậy tùy vốn dày mỏng mà chỉnh đúng tỷ lệ.
Chia vốn theo đủ 10 ngày tránh trg hợp nay thấy CT này đỏ thì theo mai lại k theo nữa.
cảm ơn ạ

Bác chơi 4 tổng hoặc 6 tổng cho đề đuôi nhé

Chơi dàn ít số nuôi tuần bác như kiểu nuôi 1 tổng 10s đánh tuần

Mình cũng đang loạn số ko biết bắt đầu từ đâu mong các amin cả anh em chia sẻ, mình lên đánh theo ai và chơi như thế nào, cảm ơn chủ tịch và anh em nhiều
Chị nhung ơi, nếu đang thua quá nên nghỉ 1 vài tuần rồi vào tiếp, e cũng đang thua nhưng hẹn ngày lấy lại, tạm thời nghỉ đã chị

Tôi thấy nhiều bác chơi dàn 2 chạm nhưng vào tiền kiểu gì ăn mà vẫn âm bó tay

Tim môn nào ít vốn mà chơi tốt nhất là theo cao thủ hô cho an toàn

Đừng tham chỉ nên để 1m trong tài khoản ăn thì rút lãi để lại vốn mai chơi tiếp