Tâm sự - góc giúp đỡ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự góc giúp đỡ

lời đầu cho e chao tất cả các ac chủ tịch dđ và toàn thể ae trong dđ ,e muốn nhờ mọi người giúp e là e muốn copy dàn 64 số của chủ tịch Phan bảo để đánh trên kubet vì mỗi lần đánh e phải viết ra giấy xong lại viết vào kubet rất mất thời gian và nhiều hôm ko kịp ghi thì hết giờ vậy e nhờ mọi người chỉ bảo e để chơi dàn 64 số của chu tịch Phan bảo nhanh nhất ạ.e cảm ơn mọi người ạ

lời đầu cho e chao tất cả các ac chủ tịch dđ và toàn thể ae trong dđ ,e muốn nhờ mọi người giúp e là e muốn copy dàn 64 số của chủ tịch Phan bảo để đánh trên kubet vì mỗi lần đánh e phải viết ra giấy xong lại viết vào kubet rất mất thời gian và nhiều hôm ko kịp ghi thì hết giờ vậy e nhờ mọi người chỉ bảo e để chơi dàn 64 số của chu tịch Phan bảo nhanh nhất ạ.e cảm ơn mọi người ạ
Có nghĩa là bạn ko pit copy hay là sao, chỉ cần ấn vào dàn giữ 2 giây là cả dàn được tô màu song hệ thống hiện chữ copy nên mà b

Bạn ấn vào dàn 64 khoảng 3giây bao giờ có màu xanh bạn kéo phủ hết dàn 64 hiện ra chữ sao chép ấn vào rồi vào trang ấn và giữ 3s hiện ra chữ dán bạn ấn vào là xong

B dùng trên điện thoại hay máy tính vậy?

Trước day m cung nhu the .nhug Bjo chỉ cần 20giay la xong

Bạn chạm 2s vào dàn 64s nó sẽ bôi xanh và hiện chữ SAO CHÉP bạn nhấn vào Sao Chép rồi mở trang kubet dán vào là xong

Đính kèm

• 638.6 KB Lượt xem: 131
Bạn dùng điện thoại thì dùng ngón tay ấn vào giữa vị trí giàn 64s giữ khoảng 3 giây sẽ hiện ra mục để chọn , bạn bấm và chọn mục : sao chép ( copy ) là được...bước sau này khó giải thích quá....bạn vào tìm Tiểu Mây là ban quản trị diễn đàn ấy , bạn Mây sẽ giúp bạn hiểu dễ hơn

cảm ơn tất cả mọi người mình mới chơi nên ko biết và ở nông thôn nên ko thông thuộc về công nghệ tối nay mình thử xem OK ko có j mình hỏi tiếp ạ

Có nghĩa là bạn ko pit copy hay là sao, chỉ cần ấn vào dàn giữ 2 giây là cả dàn được tô màu song hệ thống hiện chữ copy nên mà b
b ơi sao mình ấn vào chỉ hiện màu xanh ko thấy hiện chữ sao chép là sao nhỉ b

Roi nguoi ae an .sao chép.roi vao trang KU .dan vao la du dan 64 so của chú tich phan bảo

sao ĐT mình ko hiện ra như vậy nhỉ chỉ có mỗi mãu xanh tho

vậy còn cách nào ko ạ b
E nói hơi thô nhưng thật bác ạ. Bác lên đổi dthoai khác hoặc ra quán sửa đthoai hỏi nta hì e lại ko chuyên mảng này rồi