Về bờ - Gửi a Bảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Gửi a Bảo

nvquang222

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
120
Điểm
133
Xu
10,000Xu
Chào anh .
Lại là em nhưng e xin góp ý với a lần cuối ạ
E đọc cmt của rất nhiều ae theo anh là a nên cho số muộn đi mốt chút e mong a làm 1 lần ạ
Cái web này 10 nghìn người trong đấy bọn bán số cũng phải tính vào hàng nghìn người chúng nó muốn ăn cả tiền lô lẫn tiền bán số làm gì có ai k tham đâu a nhưng lòng tham mỗi ng khác nhau . Bọn em k bắt a phải cho giờ sớm và thấy a đánh luôn lúc đấy a có thể chốt muộn cho bọn e và kèm theo ảnh a đã đánh là đc k có cũng đc
E mong a chốt muộn nhất có thể để khắc phục bọn bán số tạm thời trước khi ADM khắc phục hết
Cảm Ơn a Người Có Tâm và Có Tầm

Chào anh .
E đọc cmt của rất nhiều ae theo anh là a nên cho số muộn đi mốt chút e mong a làm 1 lần ạ
Cái web này 10 nghìn người trong đấy bọn bán số cũng phải tính vào hàng nghìn người chúng nó muốn ăn cả tiền lô lẫn tiền bán số làm gì có ai k tham đâu a nhưng lòng tham mỗi ng khác nhau . Bọn em k bắt a phải cho giờ sớm và thấy a đánh luôn lúc đấy a có thể chốt muộn cho bọn e và kèm theo ảnh a đã đánh là đc k có cũng đc
E mong a chốt muộn nhất có thể để khắc phục bọn bán số tạm thời trước khi ADM khắc phục hết
Qúa chuẩn vote cho b 1 like ủng hộ a Bảo lên số muonj chút xíu

Chúc a sẽ sớm lấy lại phong độ , hn húp dàn đề cũng lấy lại 1 ít của a hq r ạ

E cũng chỉ muốn nói là từ khi biết và theo a bảo e học đc rất nh` thứ , như kinh nghiệm pp chơi vào tiền r bắt cầu, e cảm ơn a

Chào anh .
Chuẩn luôn chỉ cần 6h Phan Bảo chốt cham và càng là ok

Nhờ có kinh nghiệm lâu năm của a bảo mà e chơi loto bet khá hơn , e đóng học phí cho bet nh` lắm , nhưng h thì hết r e k chơi kiểu khát nc như ngày xưa nữa mà phải rình rập cầu và chơi từ từ,

Nãy có thấy mấy ae bảo a bảo k chốt số nữa , mà có thấy a bảo tâm sự hay chia sẻ j là k chốt nữa đâu

MAY QUÁ VẪN ĐC THEO A BẢO TƯỞNG A BẢO K CHỐT NỮA , MONG A GIỮ GÌN SỨC KHỎE VÀ GIÚP ĐỠ AE VỀ BỜ

Chỉ do những thành phần bán số mà số a bảo bị đồng giam bùn thật chứ may vẫn còn dàn đề và 3 càng đề

Mong a bảo sẽ quay lại chốt lô trong time sớm nhất , e hóng , luôn ủng hộ a

Mình chỉ theo ct phan bảo và ct lan nay thấy ct lan nghỉ mình thấy hụt hẫng quá rất bùn.chúc ct phan bảo sk hp luôn là niềm tin của những người như mình

Chuẩn y. Chúc bác và gđ luôn manh khỏe. Anh chốt muôn anh nhé. Đê phòng bon tiểu nhân ban số ah.

Các ct vẫn chốt hàng ngày chỉ đỏi vi trí thoi ai theo ct nào vẫn theo bt mà

Dù phan bảo nằm ở top nào nhưng có duyên với nhau thì đẳng cấp phong độ là mãi mãi

Mình chỉ theo ct phan bảo và ct lan nay thấy ct lan nghỉ mình thấy hụt hẫng quá rất bùn.chúc ct phan bảo sk hp luôn là niềm tin của những người như mình
Ct lan sao lai nghi v b? M k thay bat chot

Nếu 2 CT k chốt quả thật k biết đánh kiểu gì cho đúng va trúng