Về bờ - Gửi anh Phan Bao | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Gửi anh Phan Bao

minhkha68

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
499
Điểm
143
Xu
10,000Xu
Cảm ơn anh thời gian gần đây cho em gỡ được chút nợ theo anh . Những chuỗi ngày thông làm em thật sự tin vào cuộc sống này hơn nhiều , chỉ biết nói cảm ơn đến anh thôi ạ . Mong anh nhiều sức khỏe

Cảm ơn anh thời gian gần đây cho em gỡ được chút nợ theo anh . Những chuỗi ngày thông làm em thật sự tin vào cuộc sống này hơn nhiều , chỉ biết nói cảm ơn đến anh thôi ạ . Mong anh nhiều sức khỏe
Cuộc sống này phải cố gắng chứ ng ae. Diễn đàn này ngoài tôi còn có rất nhiều ae đồng hành cùng. Cố lên

Hằng ngày mình vẫn bám theo chủ tịch phan bảo hy vọng ngày không xa mình sẽ được cập bến đất liền Xin chúc chủ tịch thật nhiều sức khoẻ

Số em nó nhọ. Ngày trước theo PB đúng chuỗi 7 ngày xịt thông. Bẵng đi thời gian bỏ chơi dàn. Vừa hôm nọ lại bắt đầu theo.
có lẽ là không hợp. E đánnh cả giải nhất đặc biệt xịt cả 2. Theo lô xịt cả lô. Theo đâu xịt đấy. Max nhọ ae ạ.

Chúc mừng bạn