Về bờ - Hà Nội 11/11/2021 vốn 330k , kiếm lãi 2m | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Hà Nội 11/11/2021 vốn 330k , kiếm lãi 2m

Dạo này e tu trí làm ăn bác ạ. Đã thử mọi cách về bờ bằng cái này, nhưng e thấy mình ko đủ bản lĩnh bác ạ. Cứ ăn thông đc 1 tuần là nó lại lấy lại hết, tổng kết cuối tháng vẫn cứ là âm tiền :))
Bác kinh doanh thu nhập ổn nên dừng dc .Còn e làm công nhân lương tháng có hơn chục mà nợ nhiều nên vẫn phải cố.

Cảm ơn , ADMIN Hoàng Thiên, với số vốn ntn đã đủ để chơi Xs 3 miền chưa ace ,, mình đăng lên đây không phải là mình khoe thành tích đâu , ý mình muốn nhắn nhủ ace tìm cách nào đó đầu tư ít sinh lời nhiều kính chúc tất cả Cô gì chú bác ACE yêu quý trên diễn đàn GMSH may mắn và thành công nhé 🤭💋❤️🇻🇳
Thích nhỉ.mịn nạp 1 triệu vào đánh lên được thành 2triey bay thẳng cẳng từ lúc 1h sáng đến giờ....đợi chủ tịch với cao thủ vào chốt để về bờ thôi... đang cố đợi con đề

Thích nhỉ.mịn nạp 1 triệu vào đánh lên được thành 2triey bay thẳng cẳng từ lúc 1h sáng đến giờ....đợi chủ tịch với cao thủ vào chốt để về bờ thôi... đang cố đợi con đề
Chơi vừa thôi , sóc đĩa có dây đen dây đỏ , nói trung là có lãi là chuồn luôn

Bác kinh doanh thu nhập ổn nên dừng dc .Còn e làm công nhân lương tháng có hơn chục mà nợ nhiều nên vẫn phải cố.
Kinh doanh thời Covid này cũng khó khăn lắm bác ạ. Nhưng vì chơi số e hay bị cuốn vào cảm xúc quá. Kiểu thắng thì ham chơi, cũng bỏ bê công việc, hôm nào thua cũng chán chẳng muốn làm. Cứ chơi số là công việc lại đi xuống nên e phải lựa chọn bác ạ. E vẫn đang theo dõi và test cách đi vốn của cao thủ Hoàng Thiên, khi nào đỡ covid e sẽ giao cho nhân viên, lúc đó mới tập chung chơi khoa học đc bác ạ.

Các ông đăng lên đây để khoe thì tôi xin chúc mừng , còn Pp như thế nào thì chả thấy chia sẻ

Pp cũng đã chia sẻ hết rồi nhé ace chịu khó tìm sẽ
Các ông đăng lên đây để khoe thì tôi xin chúc mừng , còn Pp như thế nào thì chả thấy chia sẻ
thấy , và sẽ hiểu hihi

K chia sẻ cách chơi mà chỉ nói mông lung
Như thế này nhé vốn ace có 330k thì làm đc gì, chỉ có thể là vào chơi sóc đĩa , khi ace gặp dây bệt, hoặc là cầu đi 1.1 , & 2.2 , ace đã có lãi rồi đúng không , lúc nay ace ko chần chừ gì nữa , chuyển quỹ ngay mang sang chơi lô+đề của MN

Như thế này nhé vốn ace có 330k thì làm đc gì, chỉ có thể là vào chơi sóc đĩa , khi ace gặp dây bệt, hoặc là cầu đi 1.1 , & 2.2 , ace đã có lãi rồi đúng không , lúc nay ace ko chần chừ gì nữa , chuyển quỹ ngay mang sang chơi lô+đề của MN
vấn đề là chưa kịp lãi đã bay mất tk rồi mặc dù đi vốn rất nhỏ, CT có pp gì bắt cầu ko?

Mình mới vào nên ko tìm đc ??
Mình có 1 l
Mình mới vào nên ko tìm đc ??
Mình có 1 lời khuyên dành tặng cho ace này , trước khi vào chơi , hãy tìm hiểu thật kỹ, ở trên khu vực người về bờ có rất nhiều cao thủ đã chia sẻ cách chơi cũng như là p.p chơi, , buổi tối vào lúc 10h 30p ace vào YouTube , gõ giải trí kubet , và xem lại cách mà Admin đã chia sẻ, qua đo ace sẽ tìm thấy điều mà ace cân phải biết , chúc ace may mắn

@SODO3979 @TQD037 Phong cách của anh Minh là chia sẻ ở trong bình luận thêm mọi người đọc dưới bình luận, 1 số bài sau có nè​

Sửa lần cuối:

@SODO3979 @TQD037 Phong cách của anh Minh là chia sẻ ở trong bình luận thêm mọi người đọc dưới bình luận, 1 số bài sau có nè​

View attachment 173889
A cảm ơn e gái tiểu mây xinh đẹp nhé

Chào bạn. Bạn chơi môn gì thế. Hướng dẫn mình với ạ. Mình chuyên xóc đĩa giờ thua tha quá -500m giờ còn 20m để chơi. Mình muốn chơi chỉ tiêu ạ. Thanks bạn !
Xin ace trờ và đợi e nhé e sẽ trả lời ace vào đêm nay giờ e đang lái xe ko thể trả lời tỉ mỉ đc ạ