Về bờ - Hà Nội 11/11/2021 vốn 330k , kiếm lãi 2m | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Hà Nội 11/11/2021 vốn 330k , kiếm lãi 2m

Minh đang xa bờ mong muốn người a e chỉ cách choi 1 ngày kiêm 1 m là ổn rồi. Trân trọng cảm ơn!
E xin cảm ơn ace đã tin tưởng , ace thông cảm hiện tại e đang lái xe ko thể trả lời cũng như là hướng dẫn mọi người đc , đêm về e sẽ viết bài và chia sẽ pp chơi , aec vào khu vực người về bờ nhé

Mình có 1 l

Mình có 1 lời khuyên dành tặng cho ace này , trước khi vào chơi , hãy tìm hiểu thật kỹ, ở trên khu vực người về bờ có rất nhiều cao thủ đã chia sẻ cách chơi cũng như là p.p chơi, , buổi tối vào lúc 10h 30p ace vào YouTube , gõ giải trí kubet , và xem lại cách mà Admin đã chia sẻ, qua đo ace sẽ tìm thấy điều mà ace cân phải biết , chúc ace may mắn
Cảm ơn bạn , chúc bạn luôn may mắn nhé !

Lộ trình chuẩn đấy. Nhưng câu hỏi đặt ra là cấy thế nào? Có phải ai cũng cấy được đâu cao thủ. Nếu cấy bừa còn nát hơn.
Cao thủ cứ ủ mưu đi, khi nào đủ tư liệu thì viét hộ AE 1 bài về cách chơi tổng thể nhé, nhiều AE cần cái đó hơn là việc suốt ngày ra rả nào là kìm chế lòng tham, chỉ tiêu...
Mình nạp bao nhiêu thua bấy nhiêu , nhất là tài xỉu nạp ít thua ít nạp nhiều thua nhiều , mà còn thua luôn có lãi đâu mà đủ chỉ tiêu để nghỉ , giờ hóng phương pháp chơi vào tiền sao để có lãi

Mình nạp bao nhiêu thua bấy nhiêu , nhất là tài xỉu nạp ít thua ít nạp nhiều thua nhiều , mà còn thua luôn có lãi đâu mà đủ chỉ tiêu để nghỉ , giờ hóng phương pháp chơi vào tiền sao để có lãi
Thế k nên chơi bộ môn ấy nữa a ạ, càng nạp càng thua k gỡ được đâu

Cảm ơn , ADMIN Hoàng Thiên, với số vốn ntn đã đủ để chơi Xs 3 miền chưa ace ,, mình đăng lên đây không phải là mình khoe thành tích đâu , ý mình muốn nhắn nhủ ace tìm cách nào đó đầu tư ít sinh lời nhiều kính chúc tất cả Cô gì chú bác ACE yêu quý trên diễn đàn GMSH may mắn và thành công nhé 🤭💋❤️🇻🇳
sao a k chỉ cách đánh ạ