Về bờ - Hà Nội 11/11/2021 vốn 330k , kiếm lãi 2m | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Hà Nội 11/11/2021 vốn 330k , kiếm lãi 2m

Mình rất ngưỡng mộ @nguyenminf !
Hi như mình vật lộn với số 300k phải ít nhất là 20-30 lượt cược mới lên được 1 củ đấy cũng có khi đứt luôn nhưng theo mình chuyên đánh đề đuôi tổng hợp của các loại pp thì rất khó còn phụ thuộc vào đỏ nữa. Ví dụ nhé nhìn kết quả trong đầu đã có ít nhất 20 cây cầu. Nhưng theo cầu liều xét 30 kết quả trước xem có bệt không bỏ đầu đuôi tổng của 3 kết quả gần nhất chạm lấy theo pp bác saigon999 lọc chạm qua dàn loại thường, lọc tiếp qua dàn kép bằng kép lẹch sát kép còn 13 -18s ép tiếp bạch thủ càng ( cái càng là nhạy cảm của cá nhân nhé khó chia sẻ để diễn đạt lắm). Đã từng 100k lên 40củ.
Đấy là pp cầu đỏ cầu liều và câu rình thôi. Còn dàn 64s nói thẳng là không có cửa nếu xác định 300k lên đc 500k dàn 64 là hoa mắt luôn.
Chúc ace sức khỏe và luôn may mắn!

Anh chia sẻ ở phần đề ít số nuôi tuần rồi. À @phatnhuan chắc qua quên không vào 22 theo pp kinh nghiệm của anh à. Anh đang rất nghi ngờ bộ 34,03 lót bộ 13 00 hi. Phải trả 2 phát. À đang máu bạch thủ càng 7 nhé

Một lưu ý nữa là những số nào có 3 tham gia thì nhích lên. À đêm qua tìm ra dàn 23s khá cứng nhưng thôi ăn xong bọn kia tính tiếp em ạ tránh lan man. Này càng 7 ép vói càng 8 nhé hoặc càng 3 kiểu 37XY ấy nó chưa nhả cái hiệu càng 4

Anh chia sẻ ở phần đề ít số nuôi tuần rồi. À @phatnhuan chắc qua quên không vào 22 theo pp kinh nghiệm của anh à. Anh đang rất nghi ngờ bộ 34,03 lót bộ 13 00 hi. Phải trả 2 phát. À đang máu bạch thủ càng 7 nhé
E vẫn nhớ của a có bộ 03,00, đít 7.
Của e thì còn chạm 4 và chạm 38.
Vậy có ép vị được ko a he?

Một lưu ý nữa là những số nào có 3 tham gia thì nhích lên. À đêm qua tìm ra dàn 23s khá cứng nhưng thôi ăn xong bọn kia tính tiếp em ạ tránh lan man. Này càng 7 ép vói càng 8 nhé hoặc càng 3 kiểu 37XY ấy nó chưa nhả cái hiệu càng 4
Nay càng 2,7,3,8,6 là chuẩn bài rùi. Ép chạm 3,4 quất nó a he

Nếu đúng nó dở dang. Nên anh không lên tiếp tuần này mới trung được cái càng 9 với hôm quá bạn 22 đen lắm lỡ nhịp 72 với con 95 ác kinh. Nhớ nhez nó vả con 3 hoặc tổng 3 nên cái chạm 38 của em liệu hồn. À anh ngủi thấy mùi ct0 nhưng để cuối tuần nhé hoặc cùng lắm là tuần sau. Bộ 33khoá mã đấy. Nếu nó không tắt điện nó vả một nhát con 3:bạch thu 8733*100 cho nó đi luôn về tây trúc.

Hi như mình vật lộn với số 300k phải ít nhất là 20-30 lượt cược mới lên được 1 củ đấy cũng có khi đứt luôn nhưng theo mình chuyên đánh đề đuôi tổng hợp của các loại pp thì rất khó còn phụ thuộc vào đỏ nữa. Ví dụ nhé nhìn kết quả trong đầu đã có ít nhất 20 cây cầu. Nhưng theo cầu liều xét 30 kết quả trước xem có bệt không bỏ đầu đuôi tổng của 3 kết quả gần nhất chạm lấy theo pp bác saigon999 lọc chạm qua dàn loại thường, lọc tiếp qua dàn kép bằng kép lẹch sát kép còn 13 -18s ép tiếp bạch thủ càng ( cái càng là nhạy cảm của cá nhân nhé khó chia sẻ để diễn đạt lắm). Đã từng 100k lên 40củ.
Đấy là pp cầu đỏ cầu liều và câu rình thôi. Còn dàn 64s nói thẳng là không có cửa nếu xác định 300k lên đc 500k dàn 64 là hoa mắt luôn.
E xin cảm ơn Trung tướng
E xin cảm ơn Trung tướng XUANTHANHGA , vốn e là 330k , đầu tiên e vào chơi Tài xỉu và có lãi , e cảm thấy số lãi đã đủ để bê sang chơi SX truyền thống , e đi từ Nam ra MT , chỉ chơi đề 3cang cho 2 giải giải đặc biệt và G1 , 1 dan đề 3cang của e ghép chạm 0358, ghép 4 hoặc là 6 càng , 0358, 034589 , = 256s...384s có ngày chén Funl luôn đấy ạ , đây cũng là cách mà e đang kiếm lúa hàng ngày , chúc ACE may mắn nhé

Gửi bác XUANTHANHGA , bản thân e , cũng chỉ Theo đuổi 1 bộ môn duy nhất là 2.3d đề đuôi và chơi chạm , vì 1con bạch thủ là rất khó nhai , có thời điểm đề đuôi MB chạm 1469chen thông tới 8 hoặc là 10ngay thông , , tới thời điểm này thì MB e lại tham gia chơi dàn 10s đề đầu đuôi+G7nói chung là để diễn giải nó khó nắm , vì vậy e ai hỏi gì e biết tới đâu e sẽ trả lời tới đấy, chúc tất cả ACE trên diễn đàn GMSH thành công và may mắn nhé