Về bờ - Hà Nội, 12/10/2021 vốn""1m kiếm lãi, 6m"" | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Hà Nội, 12/10/2021 vốn""1m kiếm lãi, 6m""

Đúng rồi , chơi 3 số cuối giải đặc biệt có lãi là nghỉ , VB vốn của bạn đầu tư 1trieu , bạn chơi cả gốc lẫn lãi là 2trieu là nghỉ luôn, 1tr bằng 2ngay công lao động rồi đấy ạ
Có áp dụng được bên lotobet ko bác e ko quen bên 27lo

Ngày nào cũng thấy ô thần này. Đăng mà ko ai hiểu gì hêtd.ô thử chụp lịch sao kê tuần cho ae xem ăn đc của ku bao nhiêu rồi.cầu kèo đăng ko đâu vào đâu
Khu vực NGƯỜI VỀ BỜ mang tinh thần truyền cảm hứng về bờ cho tất cả anh em còn đang lênh đênh, anh em chơi thắng thì chia sẻ niềm vui lên, lời nói chẳng mất tiền mua, nếu không chúc mừng nhau được thì anh em có thể lướt qua nhé!
Còn nếu vẫn cố tình ngáng bạc thì admin sẽ xử lý theo quy định! Lần này admin xóa bình luận và nhắc nhở ae nhé!

A.e vào tạo số lấy 0358 tạo thành 64s song ghép với 2358 là thành dàn hơn hai trăm cặp 3d đánh cho 3d đuôi . Đúng như chủ thớt làm

Có bác nào có thể hưỡng dẫn e cụ thể hơn đc k ạ ??
Mình hướng dẫn bạn qua nhé , bạn vào trang chủ chính của diễn đàn GMSH có phần tạo dàn số , trước hết bạn phải có dàn 2d , sau đó nhập càng, coppy sang bên bộ môn 27lobet bên 1.5p và 3phut đều chơi đc