Về bờ - Hà Nội 15/10/2021 chiến lược phát triển kinh tế | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Hà Nội 15/10/2021 chiến lược phát triển kinh tế

E nạp 2m chỉ tiêu 500k thôi là chuôbf, vào chơi 3D đuôi 4 chạm 0358 4 Càng 2358 của bác gãy liền 4 tay thông thế toang
ACE cứ thử+hộ mình nhé , đầu tiên vốn của mình là 1m , từ đầu tháng tới hôm nay , ít nhất là mình cũng đã trả nợ dc khoảng 30tr vnđ rồi , trong khi đó vốn mình vẫn đang còn tới thời điểm hiện tại là 8tr có dư , mình không thống kê đc là bao nhiêu , bởi vì mình trả nợ liên tục , ace cũng đã biết rồi đấy khi đã bước vào bộ môn lô đề , nay lại +thêm gêm đổi thưởng nữa , ko nợ mới là chuyện lạ, vậy tại sao mình lại không chọn cách là chơi có lãi , dù ít hay nhiều còn hơn là mất trắng có đúng không ạ

E nạp 2m chỉ tiêu 500k thôi là chuôbf, vào chơi 3D đuôi 4 chạm 0358 4 Càng 2358 của bác gãy liền 4 tay thông thế toang
Chỉ tiêu cái gì hả ae ? Còn chơi còn nát . Đừng tính cua trong lỗ . Chẳng nhẽ ngày nào vào chơi cũng ăn đc ? Phải có những ngày mất nữa chứ . Cũng có khi thắng cả tuần rồi trả lại trong một bữa . Đó là trò chơi . Còn ai khẳng định đc kiếm 10,% vốn trong một ngày chỉ là nói cho vui nhé . Ví dụ vốn 10tr sau 1 tháng vốn 40 tr. Như vậy mình đâu cần phải đi làm . Ace nhiều người đâu phải cầm cố tài sản .đâu phải đi vay lãi nóng phaỉ không?

Chỉ tiêu cái gì hả ae ? Còn chơi còn nát . Đừng tính cua trong lỗ . Chẳng nhẽ ngày nào vào chơi cũng ăn đc ? Phải có những ngày mất nữa chứ . Cũng có khi thắng cả tuần rồi trả lại trong một bữa . Đó là trò chơi . Còn ai khẳng định đc kiếm 10,% vốn trong một ngày chỉ là nói cho vui nhé . Ví dụ vốn 10tr sau 1 tháng vốn 40 tr. Như vậy mình đâu cần phải đi làm . Ace nhiều người đâu phải cầm cố tài sản .đâu phải đi vay lãi nóng phaỉ không?
A ơi , ai thì e không biết , những bản thân e có lãi là e rút và mang đi trả nợ a ạ

Làm đc vậy thì tốt . Nhưng phải chăm chỉ đi làm nữa nhé người ae .
Rạ vâng ạ , CV chính của e là Tài xế a ạ , lúc rảnh e vào ngó nghiêng 1vong môn gì e cảm thấy kiếm lúa đc e vào chộp giật vài tay , hihi có lãi là e chuồn chuồn luôn a ạ , cũng phải nói tới 2 từ may mắn,

Thôi nhé Ace đêm cũng muốn rời chúc ACE ngủ ngon nhé , e đi chợp mắt tí đây , sáng mai trời mưa gió thế này e phải đi cầy sớm ạ. Chúc ace gặp nhiều may mắn trong C, sống nhé ❤️❤️❤️

Mình nạp vào hok ăn đc ngày nào luôn ấy

Lại 1 thằng chim mồi hoặc 1 tấm chiếu mới
Mang tiếng là( trung sĩ lại còn là khung thủ ) nữa chứ lời nói chả mất tiền mua , lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau , như ace đã biết để vào đc tập đoàn GMSH là rất khó , khi đã bước chân vào đây , ai biết gì thì chia sẻ và dúp đỡ nhau để vượt qua nghịch cảnh , ăn là phải nhái , mà nói thì phải nghỉ ,

E thua tha cũng vì món bet thôi bác.
Nếu bác còn chơi theo cách vào vốn gấp chão. Thì e khẳng định luôn là bác 100% thua và không bao giờ có tiền trả nợ đâu.
Bác chia nhỏ mục tiêu ra cho dễ hoàn thành nha.
VD : vốn của bác là 5m. Chỉ tiêu ngày hôm đó thu nhập 10% là 500k. Vậy 10% này bác đừng ép phải kiếm trong 1 lúc mà hãy chia nó ra làm 5 ca. Mỗi ca chỉ kiếm 100k xong là nghỉ, bác sẽ thấy nó đơn giản hơn rất nhiều.

Theo em là cả 2 ý trên. Hihi
Còn a binh nhì này nữa , các cụ nói không bao giờ sai đó là ? đua mèo cũng đua, các bạn có tư tưởng đó thì suốt cuộc đời này bạn sẽ không bao giờ học hỏi được cái hay cái đẹp đâu

Mang tiếng là( trung sĩ lại còn là khung thủ ) nữa chứ lời nói chả mất tiền mua , lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau , như ace đã biết để vào đc tập đoàn GMSH là rất khó , khi đã bước chân vào đây , ai biết gì thì chia sẻ và dúp đỡ nhau để vượt qua nghịch cảnh , ăn là phải nhái , mà nói thì phải nghỉ ,
Em thì thấy bác thật thà, là người lao động bình dân. Chơi sao nói vậy, có cầu kèo thì chỉ cho AE chứ ko giống như cái thằng y tá chim mồi trước kia.
Còn thắng thua còn do cách canh cầu và vào tiền của AE nữa, làm gì có cầu nào ăn thông mãi, vào tiền chão vốn thì lệch cầu là bay hết.

Em thì thấy bác thật thà, là người lao động bình dân. Chơi sao nói vậy, có cầu kèo thì chỉ cho AE chứ ko giống như cái thằng y tá chim mồi trước kia.
Còn thắng thua còn do cách canh cầu và vào tiền của AE nữa, làm gì có cầu nào ăn thông mãi, vào tiền chão vốn thì lệch cầu là bay hết.
Cảm ơn bác huancao102 , nhé chúc bác nhiều Sk và may mắn, thật lòng thật dạ , e cũng là người đi làm công ăn lương làm ngày làm đêm , cũng chỉ vì ham mê bộ môn ( + - x : ) cũng đã từng thất bại cũng đã từng phải đi chốn nợ, thấy ace thua lỗ nhiều như e đã từng trải qua lên e hiểu đc tâm trạng của mọi người, có những đêm e còn thức đến 1,2,3h sáng để tâm sự chò chuyện cùng với mọi người , các Ace 4567 h sáng vẫn đang chìm sâu trong giấc ngủ thì e lại phải bon bon trên đường , để đi kiếm miếng cơm đấy ạ, ấy thế mà có 1số thành phần , buông lời cay đắng,