Hà Nội 24,1,2022 . Con đường mộng mơ của Nguyenminf .Kinh doanh kiếm lãi 1 đến 5 tr trên số vốn 5tr ,trong vòng 1tiếng nhờ chơi có phương pháp. | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Hà Nội 24,1,2022 . Con đường mộng mơ của Nguyenminf .Kinh doanh kiếm lãi 1 đến 5 tr trên số vốn 5tr ,trong vòng 1tiếng nhờ chơi có phương pháp.

Cách chơi 3đ g1 và đb là rất hay em à chước ah có thời gian chơi cũng kiếm khá, nhưng do ah tham quá nên toang mất hôm nặng, nên ah đang tạm rừng, vì cái tội ngu nên ah tự phật bản thân 6 tháng xắp hết rồi, qua năm chiến tiếp nhưng chỉ tiêu kiếm 1m,hoặc bay 5m....😝😝😝😝😝😝
A ơi việc gì phải thế ạ, hôm nay Mb e lại bị kết đề chạm 3489

Đính kèm

A ơi, khi nào thì đi chạm 0358, khi nào đi 1234, và 2345 ah. E chỉ rõ giúp e với. E sắp vỡ nợ r ah
Gửi e HUONGLEUB e cứ chịu khó để ý theo dõi và tets xem nhé , trong 3 bộ đề chạm a đã chia sẻ nó xuất hiện bất kỳ lúc nào , e vốn nhỏ thì trước hết là chơi 2d thôi nhé , khi nào vốn dầy thì mạnh dạn đi dàn đề 3 càng , ăn ít thôi e ạ ,2d x1đ/s trúng lãi 35k có lúc đi thông từ 5 đến 10tay thông ở 1vi trí , 2k lãi 70k a nghĩ với số vốn 500k có thể chơi cò cưa kéo sẻ đc , chúc e may mắn

Gửi e HUONGLEUB e cứ chịu khó để ý theo dõi và tets xem nhé , trong 3 bộ đề chạm a đã chia sẻ nó xuất hiện bất kỳ lúc nào , e vốn nhỏ thì trước hết là chơi 2d thôi nhé , khi nào vốn dầy thì mạnh dạn đi dàn đề 3 càng , ăn ít thôi e ạ ,2d x1đ/s trúng lãi 35k có lúc đi thông từ 5 đến 10tay thông ở 1vi trí , 2k lãi 70k a nghĩ với số vốn 500k có thể chơi cò cưa kéo sẻ đc , chúc e may mắn
Trong bất kể bộ môn nào đi nữa , a khuyên e thật lòng là không lên vội vàng và không lên tất tay , đổi khi mình chậm lại 1nhip kết thúc lại có hậu , a đã từng lên voi xuống 🐕 rồi , lên giờ mới đúc kết đc ít kinh nhiệm làm vốn giắt lưng

30 phút bay 10 củ
Thấy 1,5 phút em hô hoai k để ý
Bỏ bét 3 tháng nay rồi nay vô lại cũng bị nó hút
Cứ lấy 6chạm 053827 rồi ghép 8 tg chơi cố định mà vẫn bị nó hút nản

E lại toàn chơi lô

Đính kèm

Trong bất kể bộ môn nào đi nữa , a khuyên e thật lòng là không lên vội vàng và không lên tất tay , đổi khi mình chậm lại 1nhip kết thúc lại có hậu , a đã từng lên voi xuống 🐕 rồi , lên giờ mới đúc kết đc ít kinh nhiệm làm vốn giắt lưng
Cho e vũng tàu bạc lưu đánh cả đầu đuôi hay chỉ đầu hoặc đuôi vậy bác

Nếu còn chạy mb 3d 2346789
Mỗi người nhìn nhận, và hình thức chơi khác nhau. Quan trọng nhất là kết quả sau 18h30p . Sau 18h30p chốt lãi + 500k đến 1tr là 1ngay đi buôn đã thành công , và ngược lại bị - âm tâm ý tiền là buồn rồi