Tâm sự - Hành trình gỡ nợ 300 ,bit khi nào về đc bờ ,càng đi càng xa bờ khộ | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Hành trình gỡ nợ 300 ,bit khi nào về đc bờ ,càng đi càng xa bờ khộ

Gỡ làm sao mn chỉ cách dùm với. Mình đang bế tắc thật rồi. Vì lotobet mà lún sâu càng sâu
Bỏ hẳn lô tô bét đi bạn, chỉ theo 1 phương pháp và 1 chủ tịch . Mình cũng gần 200, và đang gỡ từ vốn 5tr

Bình tĩnh bác ạ ,, chắc
Không phải nhờ ai kéo hết... Mình còn chưa tin được mình vậy thì còn làm gì được... Tôi chỉ cho cách mà gỡ... Không phải sợ bố con thằng nào hết...
Bác ơi. Mong bác chỉ giúp cách gỡ sx miền Bắc cháu với. Vì cháu khg biết chơi sx thế giới

Tâm lý của người mang nợ lúc nào cũng vội vàng. Bình tâm đừng có vội vàng, chuyện gì đến sẽ đến. Chơi theo 1 cao thủ nhất định, không chơi theo cảm xúc cá nhân thì sẽ vào bờ sơm thôi.
Sau cơn mưa trời lại sáng
Thân

Bác chơi món gì vậy
Bác cho e hỏi vốn từ 1m bác kéo lên 10 là bình thường của bác là pp ntn vậy??? bác chia sẻ pp của bác lên ae theo để gỡ xem nào. Bác nói vậy thì ai cũng nói đc à. Bác mạnh dạn cs vốn 1m lên 10m để ae đỡ đần chút nợ nần

chào ae đang xa bờ và nợ nần. Qua các bài viết của ae thì tôi đọc cũng sót thương cho all ae chúng ta, trót lỡ đam mê bộ môn cờ bạc này. Và tôi cũng có 1 số lời khuyên cho ae còn nợ nần, xa bờ. Ae hãy ý thức cho đồng tiền của mình trước cái đã. Ae chơi môn j cũng đc, tuỳ ae. Nhưng ae fai tìm hiểu thật kỹ về bộ môn đó thì ae hãy nên chơi, chứ ae đừng thấy họ đưa đơn cược ăn cả trăm triệu xanh lè lên rồi ae đâm đầu vào chơi. Và cái kết là ae nợ nần. Với cái trò lotobet ae cũng có thể kiếm tiền, nhưng đa phần ae đâm đầu vào chơi thì người mất nhiều hơn người được. Cho nên tôi có lời khuyên cho all ae đang nợ nần. Hãy kiềm chế lại hoặc từ bỏ bộ môn bet này đi là vừa. Hãy chuyển qua sx truyền thống chơi dàn, chỉ có như vậy thì ae mới ổn hơn thôi. Còn cầu kèo thì mỗi ng có 1 pp chơi. Tôi thì cũng có cầu, cũng có dàn hàng tuần cho ae chơi. Ae ai thích thì qua topic tôi mà lấy dàn hoặc ae có thể test pp tôi cs cho ae tự chơi. Còn bjo ae hãy tỉnh lại và bỏ món bét biếc đi, đừng có mà đú theo làm j, ko ăn lại đc cái trò bét đâu, nó lập trình đc gọi là siÊu đẳng rồi. Thân chào ae
Bác cho e xin dàn với ạ, vừa r em bị thua 6 ngày liền jo hoang mang quá

Bỏ bét đi bạn ơi. Cảm thấy k có duyên thì nghỉ. Hay nghe thử cách của bác mobai55 đi
k phải là k có duyên hay k, như ông kia nói thật hãy theo 1 ct, chỉ 1 ct đó chọn duy trì đến hết tuần, như mình vốn 5tr mà ngày chỉ đánh lấy 200k, tùy theo cách của ông ý chơi thôi

Mình mạo muội nói ra suy nghĩ này không biết có đúng với anh em đang thua, đang mắc nợ nần không? Mình có cảm giác rằng đến hơn 95% anh chị em khi bước chân vào diễn đàn mới biết chơi Loto Bet và rồi chính nó mới là nguyên nhân kéo anh chị em đi xa. Bản thân mình cũng vậy, chưa vào diễn đàn thì chỉ chơi XSVN, vô tình xem youtube nghe thấy ... hay hay, thích thích và muốn có tài khoản để vào, rồi điều kiện bắt buộc có là gửi đơn cược trang KUDV.net. Đó đó, cái màn mờ mờ của ... là ở đây, ngẫm kĩ và sâu xem mọi người nhé, chẳng đơn giản là cho không cái gì đó đâu, mọi người có hiểu được ý của mình muốn nói đến điều gì rồi chứ. Còn về các thành viên tham gia có nhiều người chân thật, tốt bụng ... cảm ơn nhiều lắm, nhưng cũng có người này nọ, thái độ ghê ... Cho nên hãy tỉnh táo, tham khảo và tự mình quyết lối đi riêng cho mình thôi. Chúc mọi người sáng suốt, tỉnh táo, may mắn.
Cách dẫn dắt mọi người vào game thật tinh tế ???

Nhiều lúc ko muốn sống nữa bạn. Nghĩ đến con mà tội
Chào người ae khốn khổ của tôi, hãy bình tĩnh và tuyệt đối không chơi LOTOBET nữa đó là lời khuyên chân tình nhất của tôi dành cho bạn.
Hãy nghĩ đến trách nhiệm với các con, gia đình và mọi người xung quanh ta nữa. Tôi cũng đã trải qua đau khổ còn lớn gấp 10 lần bạn mọi chuyện rồi sẽ qua:
HY VỌNG SAU CƠN MƯA TRỜI LẠI SÁNG.
Ngày mai thứ 2 đầu tuần cũng là ngày tết thiếu nhi hãy đưa vợ con đi chơi, ân uống xả hết ưu phiền sẽ thấy nhẹ nhõm hơn nhiều.
Với số vốn bạn nói còn 20 triệu ta có thể CHÁO NÓNG HÚP QUANH, CÒN CÔNG NỢ TỪ TỪ SẼ ỔN.
Bạn vào được DĐ-GMSH này đó cũng là cái Duyên, hay nói quá một tí thì nó là cái Phao để mà bám khỏi sợ sa bờ nữa NẾU bạn bình tâm thì hãy vào các BÁT CHỐT để tham khảo chọn cho mình 1 cách chơi phù hợp nhất.
Với cá nhân tôi (lớn tuổi rồi bạn) rất tiếc không giúp gì được trong lúc này đối với bạn nhưng tôi nghĩ bạn nên tham khảo chơi ĐỀ DÀN 64S-MB mỗi ngày và tuần đầu cứ nhẹ nhàng 20k X 64s = 1280k/ngày. Cân nhắc kỹ lưỡng theo Chủ Tịch nào và phải tuân thủ cách vào tiền do CT đã quy định, đồng thời nếu vài ngày đầu hợp có nghĩa ăn thông thì cứ thế mà theo.
Sau tuần đầu có lời thì tuần 2 tăng tiền 30k/s để tăng lợi nhuận, tuyệt đối không nôn nóng nhất là trong giai đoạn này, vì bạn đang ĐEN.
Cầu nào rồi cũng Gãy, Đỏ rồi cũng lúc sẽ Đen vì vậy quản lý Vốn, phương pháp chơi và bảo vệ thành quả đạt được thì mới mong chơi lâu dài và GỠ NỢ.
Trên đây là những dòng chân tình nhất đến với bạn, hy vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp dần. Chúc bạn vững tin, may mắn và vượt qua CƠN BÃO này.
???????????????

Chào người ae khốn khổ của tôi, hãy bình tĩnh và tuyệt đối không chơi LOTOBET nữa đó là lời khuyên chân tình nhất của tôi dành cho bạn.
Hãy nghĩ đến trách nhiệm với các con, gia đình và mọi người xung quanh ta nữa. Tôi cũng đã trải qua đau khổ còn lớn gấp 10 lần bạn mọi chuyện rồi sẽ qua:
HY VỌNG SAU CƠN MƯA TRỜI LẠI SÁNG.
Ngày mai thứ 2 đầu tuần cũng là ngày tết thiếu nhi hãy đưa vợ con đi chơi, ân uống xả hết ưu phiền sẽ thấy nhẹ nhõm hơn nhiều.
Với số vốn bạn nói còn 20 triệu ta có thể CHÁO NÓNG HÚP QUANH, CÒN CÔNG NỢ TỪ TỪ SẼ ỔN.
Bạn vào được DĐ-GMSH này đó cũng là cái Duyên, hay nói quá một tí thì nó là cái Phao để mà bám khỏi sợ sa bờ nữa NẾU bạn bình tâm thì hãy vào các BÁT CHỐT để tham khảo chọn cho mình 1 cách chơi phù hợp nhất.
Với cá nhân tôi (lớn tuổi rồi bạn) rất tiếc không giúp gì được trong lúc này đối với bạn nhưng tôi nghĩ bạn nên tham khảo chơi ĐỀ DÀN 64S-MB mỗi ngày và tuần đầu cứ nhẹ nhàng 20k X 64s = 1280k/ngày. Cân nhắc kỹ lưỡng theo Chủ Tịch nào và phải tuân thủ cách vào tiền do CT đã quy định, đồng thời nếu vài ngày đầu hợp có nghĩa ăn thông thì cứ thế mà theo.
Sau tuần đầu có lời thì tuần 2 tăng tiền 30k/s để tăng lợi nhuận, tuyệt đối không nôn nóng nhất là trong giai đoạn này, vì bạn đang ĐEN.
Cầu nào rồi cũng Gãy, Đỏ rồi cũng lúc sẽ Đen vì vậy quản lý Vốn, phương pháp chơi và bảo vệ thành quả đạt được thì mới mong chơi lâu dài và GỠ NỢ.
Trên đây là những dòng chân tình nhất đến với bạn, hy vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp dần. Chúc bạn vững tin, may mắn và vượt qua CƠN BÃO này.
???????????????
Bác chia sẻ có tâm quá, thực sự nghe ấm ruột.

Ai còn 10 triệu... Hoặc nhiều hơn càng tốt... Đêm nay ngủ ngon Cho đầu thoải mái... Đừng chơi đêm nay nữa... Nếu gỡ được thì vừa Qua đã không thua đến vậy... Ngày mai chủ nhật ngồi đọc thật sâu... Hiểu được rồi mới làm được... 10 triệu vốn... Mỗi ngày gỡ từ 5 triệu đến 10 triệu... Vài ngày sau có lãi thêm vốn... Chơi tăng lên... Nhanh gỡ thôi mọi người... Tôi sinh năm 1955. Ai không thích cũng đừng nói láo... Tôi thương những người cùng khổ... Chứ rất ghét bọn nói láo...
Tôi cũng bằng tuổi bác mới chơi được vài năm thôi, văn nghệ cho cuộc sống đỡ nhật bác ạ.

Cách dẫn dắt mọi người vào game thật tinh tế ???
Chào người ae, xin lỗi tôi 55 tuổi rồi thấy ae thua tha nợ nần tôi có lời khuyên chân thì để họ vượt qua vì trước đây mình cũng giống hoàn cảnh như họ.
Như người ae nói tôi là có ý gì, tôi cũng chỉ là người vào DĐ-GMSH để tham khảo, học hỏi và chơi như mọi người khác.
Cá nhân tôi thấy diễn đàn quy tụ được rất nhiều Cao thủ, cá nhân tôi đã học được rất nhiều điều hữu ích và chơi trên trang ăn cao, an toàn khi chơi lớn hơn bên ngoài rất nhiều.
Tôi đã đầu tư Vốn và có lợi nhuận từ năm 2019 để chơi trên 5 trang khác nhau, nói thẳng để bạn hiểu là chơi đề dàn 64s-MB mỗi ngày và chơi lớn.
Chúng ta chỉ hơn nhau ở cái Đầu, còn cám dỗ ư xin lỗi nhé chỉ có những thằng ngu, tham nhưng hay tỏ ra nguy hiểm sẽ chết.
Làm gì Chơi gì cũng phải tính trước lường sau và hậu quả ai gánh cho mình, cá nhân tôi chưa khuyên ai theo mình mà chỉ góp ý để ae tham khảo thấy hay áp dụng.
Nếu bạn đọc được những dòng này hãy xuy nghĩ tích cực, tôi đâu phải dân Cò mà chỉ vô tình thấy ae như vậy và có lời động viên an ủi.
Tâm luôn hướng tới điều tốt đẹp, vạn sự tốt đẹp sẽ luôn đến với mình và ngược lại.

Không chơi đươc với bet đâu, khi tôi hết đường vay ,góp đc 1triệu,tự bảo chơi hết chia tay thì 3 ngày tôi gỡ được 18 triệu bằng 1/3 số tiền thua,cứ tưởng có18 triệu rồi sẽ gỡ lại đc, ai dè đánh du kich vẫn toi,2ngày sau 13 triệu bay.Có lẽ phải chia tay thôi, cố giữ lại chút tiền còn về mua quà cho cháu, chịu cày và dành dụm trả dần thôi.Chúc cá bạn tỉnh táo và khoẻ mạnh lạc quan,bình tĩnh sống nhé!!!

Mình mạo muội nói ra suy nghĩ này không biết có đúng với anh em đang thua, đang mắc nợ nần không? Mình có cảm giác rằng đến hơn 95% anh chị em khi bước chân vào diễn đàn mới biết chơi Loto Bet và rồi chính nó mới là nguyên nhân kéo anh chị em đi xa. Bản thân mình cũng vậy, chưa vào diễn đàn thì chỉ chơi XSVN, vô tình xem youtube nghe thấy ... hay hay, thích thích và muốn có tài khoản để vào, rồi điều kiện bắt buộc có là gửi đơn cược trang KUDV.net. Đó đó, cái màn mờ mờ của ... là ở đây, ngẫm kĩ và sâu xem mọi người nhé, chẳng đơn giản là cho không cái gì đó đâu, mọi người có hiểu được ý của mình muốn nói đến điều gì rồi chứ. Còn về các thành viên tham gia có nhiều người chân thật, tốt bụng ... cảm ơn nhiều lắm, nhưng cũng có người này nọ, thái độ ghê ... Cho nên hãy tỉnh táo, tham khảo và tự mình quyết lối đi riêng cho mình thôi. Chúc mọi người sáng suốt, tỉnh táo, may mắn.
Bác nói đúng ý e mà lâu nay e không giám nói nên e giờ chỉ lo học cầu kèo từ những ae chia sẻ lên để mình có cái bàn đaph mà tự đi lên chứ theo các các ct thì hên xui trùng máu kết thì mới giám theo. Còn lại tự mình và tự mình đi lên vì lối đi của mình hãy tự mình quyết định. Nó mới có kinh nghiệm xương máu thì mới có cách chơi chính đáng.

Chào người ae, xin lỗi tôi 55 tuổi rồi thấy ae thua tha nợ nần tôi có lời khuyên chân thì để họ vượt qua vì trước đây mình cũng giống hoàn cảnh như họ.
Như người ae nói tôi là có ý gì, tôi cũng chỉ là người vào DĐ-GMSH để tham khảo, học hỏi và chơi như mọi người khác.
Cá nhân tôi thấy diễn đàn quy tụ được rất nhiều Cao thủ, cá nhân tôi đã học được rất nhiều điều hữu ích và chơi trên trang ăn cao, an toàn khi chơi lớn hơn bên ngoài rất nhiều.
Tôi đã đầu tư Vốn và có lợi nhuận từ năm 2019 để chơi trên 5 trang khác nhau, nói thẳng để bạn hiểu là chơi đề dàn 64s-MB mỗi ngày và chơi lớn.
Chúng ta chỉ hơn nhau ở cái Đầu, còn cám dỗ ư xin lỗi nhé chỉ có những thằng ngu, tham nhưng hay tỏ ra nguy hiểm sẽ chết.
Làm gì Chơi gì cũng phải tính trước lường sau và hậu quả ai gánh cho mình, cá nhân tôi chưa khuyên ai theo mình mà chỉ góp ý để ae tham khảo thấy hay áp dụng.
Nếu bạn đọc được những dòng này hãy xuy nghĩ tích cực, tôi đâu phải dân Cò mà chỉ vô tình thấy ae như vậy và có lời động viên an ủi.
Tâm luôn hướng tới điều tốt đẹp, vạn sự tốt đẹp sẽ luôn đến với mình và ngược lại.
Cháu giờ cũng chỉ dám chơi theo giải nhất và đặc biệt của ct HiHi, ChuTieu ko dám chơi gì khác

Tôi thực sự thương các bạn... Tôi đã có một thời kỳ khổ thân hơn các bạn... Lúc đó không có người thương tôi , tin tôi , giúp tôi... Từ quê trốn nợ ra móng cái quảng ninh.... Chui rúc gầm cầu , gầm cống... Các bạn ngày nay tuy nợ nhiều... Cũng chưa nợ Bằng tôi năm 1990 được... Vậy mà ngày nay tôi có tất cả... Thua mấy đại gia thôi... Họ nhiều tiền hơn tôi mà họ lại thua tôi nhiều thứ... Các bạn trẻ hãy cố lên... Trẻ nhưng phải làm người lớn nhé... Các bạn sẽ thành công
Bác có bí quyết gì k