Tâm sự - Hành trình gỡ nợ 300 ,bit khi nào về đc bờ ,càng đi càng xa bờ khộ | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Hành trình gỡ nợ 300 ,bit khi nào về đc bờ ,càng đi càng xa bờ khộ

Bác nói đúng ý e mà lâu nay e không giám nói nên e giờ chỉ lo học cầu kèo từ những ae chia sẻ lên để mình có cái bàn đaph mà tự đi lên chứ theo các các ct thì hên xui trùng máu kết thì mới giám theo. Còn lại tự mình và tự mình đi lên vì lối đi của mình hãy tự mình quyết định. Nó mới có kinh nghiệm xương máu thì mới có cách chơi chính đáng.
chuẩn rồi, mọi người tỉnh táo và chơi kìm chế. đừng thấy người này người kia ăn mà tham chơi theo là toang đó. Ct hay ai cũng vậy thôi, về cơ bản đã chơi là thua rồi nếu ko có pp chơi đúng đắn. Ko bám theo ct nào mà về bờ dc đâu nếu ko tự tìm hiểu và xây dựng cho mình cách chơi riêng.

Mọi người đang nợ nhiều quá... Vậy bây giờ bạn còn được bao nhiêu vốn nữa... Mình chỉ cho mà gỡ từ từ thôi... Gỡ nhanh.... Nếu không có duyên là chết thêm nữa đấy....
Bác chỉ cho cháu gỡ nợ với, giờ cháu nợ 1tỉ 350tr bao gồm nợ ngân hàng, nợ bạn bè, nợ vay lãi ngày , có pp gì cho cháu xin ạ, cháu cảm ơn!

Ai còn 10 triệu... Hoặc nhiều hơn càng tốt... Đêm nay ngủ ngon Cho đầu thoải mái... Đừng chơi đêm nay nữa... Nếu gỡ được thì vừa Qua đã không thua đến vậy... Ngày mai chủ nhật ngồi đọc thật sâu... Hiểu được rồi mới làm được... 10 triệu vốn... Mỗi ngày gỡ từ 5 triệu đến 10 triệu... Vài ngày sau có lãi thêm vốn... Chơi tăng lên... Nhanh gỡ thôi mọi người... Tôi sinh năm 1955. Ai không thích cũng đừng nói láo... Tôi thương những người cùng khổ... Chứ rất ghét bọn nói láo...
Bác giúp cháu với nhé

Chào người ae khốn khổ của tôi, hãy bình tĩnh và tuyệt đối không chơi LOTOBET nữa đó là lời khuyên chân tình nhất của tôi dành cho bạn.
Hãy nghĩ đến trách nhiệm với các con, gia đình và mọi người xung quanh ta nữa. Tôi cũng đã trải qua đau khổ còn lớn gấp 10 lần bạn mọi chuyện rồi sẽ qua:
HY VỌNG SAU CƠN MƯA TRỜI LẠI SÁNG.
Ngày mai thứ 2 đầu tuần cũng là ngày tết thiếu nhi hãy đưa vợ con đi chơi, ân uống xả hết ưu phiền sẽ thấy nhẹ nhõm hơn nhiều.
Với số vốn bạn nói còn 20 triệu ta có thể CHÁO NÓNG HÚP QUANH, CÒN CÔNG NỢ TỪ TỪ SẼ ỔN.
Bạn vào được DĐ-GMSH này đó cũng là cái Duyên, hay nói quá một tí thì nó là cái Phao để mà bám khỏi sợ sa bờ nữa NẾU bạn bình tâm thì hãy vào các BÁT CHỐT để tham khảo chọn cho mình 1 cách chơi phù hợp nhất.
Với cá nhân tôi (lớn tuổi rồi bạn) rất tiếc không giúp gì được trong lúc này đối với bạn nhưng tôi nghĩ bạn nên tham khảo chơi ĐỀ DÀN 64S-MB mỗi ngày và tuần đầu cứ nhẹ nhàng 20k X 64s = 1280k/ngày. Cân nhắc kỹ lưỡng theo Chủ Tịch nào và phải tuân thủ cách vào tiền do CT đã quy định, đồng thời nếu vài ngày đầu hợp có nghĩa ăn thông thì cứ thế mà theo.
Sau tuần đầu có lời thì tuần 2 tăng tiền 30k/s để tăng lợi nhuận, tuyệt đối không nôn nóng nhất là trong giai đoạn này, vì bạn đang ĐEN.
Cầu nào rồi cũng Gãy, Đỏ rồi cũng lúc sẽ Đen vì vậy quản lý Vốn, phương pháp chơi và bảo vệ thành quả đạt được thì mới mong chơi lâu dài và GỠ NỢ.
Trên đây là những dòng chân tình nhất đến với bạn, hy vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp dần. Chúc bạn vững tin, may mắn và vượt qua CƠN BÃO này.
???????????????
Đọc những lời động viên. Của người anh em thật là trí lý mình cũng buồn phiền về kinh tế cảm ơn lời tâm sự của người anh em hy vọng Sau cơn mưa trời lại sáng chúc a e có một sk tốt.

Chào người ae khốn khổ của tôi, hãy bình tĩnh và tuyệt đối không chơi LOTOBET nữa đó là lời khuyên chân tình nhất của tôi dành cho bạn.
Hãy nghĩ đến trách nhiệm với các con, gia đình và mọi người xung quanh ta nữa. Tôi cũng đã trải qua đau khổ còn lớn gấp 10 lần bạn mọi chuyện rồi sẽ qua:
HY VỌNG SAU CƠN MƯA TRỜI LẠI SÁNG.
Ngày mai thứ 2 đầu tuần cũng là ngày tết thiếu nhi hãy đưa vợ con đi chơi, ân uống xả hết ưu phiền sẽ thấy nhẹ nhõm hơn nhiều.
Với số vốn bạn nói còn 20 triệu ta có thể CHÁO NÓNG HÚP QUANH, CÒN CÔNG NỢ TỪ TỪ SẼ ỔN.
Bạn vào được DĐ-GMSH này đó cũng là cái Duyên, hay nói quá một tí thì nó là cái Phao để mà bám khỏi sợ sa bờ nữa NẾU bạn bình tâm thì hãy vào các BÁT CHỐT để tham khảo chọn cho mình 1 cách chơi phù hợp nhất.
Với cá nhân tôi (lớn tuổi rồi bạn) rất tiếc không giúp gì được trong lúc này đối với bạn nhưng tôi nghĩ bạn nên tham khảo chơi ĐỀ DÀN 64S-MB mỗi ngày và tuần đầu cứ nhẹ nhàng 20k X 64s = 1280k/ngày. Cân nhắc kỹ lưỡng theo Chủ Tịch nào và phải tuân thủ cách vào tiền do CT đã quy định, đồng thời nếu vài ngày đầu hợp có nghĩa ăn thông thì cứ thế mà theo.
Sau tuần đầu có lời thì tuần 2 tăng tiền 30k/s để tăng lợi nhuận, tuyệt đối không nôn nóng nhất là trong giai đoạn này, vì bạn đang ĐEN.
Cầu nào rồi cũng Gãy, Đỏ rồi cũng lúc sẽ Đen vì vậy quản lý Vốn, phương pháp chơi và bảo vệ thành quả đạt được thì mới mong chơi lâu dài và GỠ NỢ.
Trên đây là những dòng chân tình nhất đến với bạn, hy vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp dần. Chúc bạn vững tin, may mắn và vượt qua CƠN BÃO này.
???????????????
Nge bác nói mà ko cầm đc nước mắt. Cảm ơn bác đã có lời động viên và an ủi cảm ơn. Mong sao bão sẽ qua đi.... Với tôi

Nge bác nói mà ko cầm đc nước mắt. Cảm ơn bác đã có lời động viên và an ủi cảm ơn. Mong sao bão sẽ qua đi.... Với tôi
Bác vào xem pp của bác Mở bài 55 hôm qua e test thấy ổn, bác chia vốn để vào cho hợp lý, khi nhân được vốn lên thì bác tăng dần mức khởi điểm, từng bước một bác ak, k có cách gì nhanh mà an toàn được đâu, nhớ đọc kỹ pp của bác ý nhé, cái gì chưa rõ bác nên hỏi lại đừng vội vào tiền, tốt nhất dành ra 1 ngày để test,

Lo to bét chỉ cao thủ nhiều vốn mới chơi đc bạn đang nợ nhiều tư tưởng muốn gỡ ngay nên càng càng toang bạn nghe tôi tạm ko chơi bét theo 1 cao thủ chơi xsmb 2, càng và 3 càng khi có vốn chơi 4 càng gỡ từ từ đang hết vốn cứ chơi bét là toang

Hằng tuần đánh thứ 3,4,5,6 chạm 1234=64 số
64x100k/1s tỉ lệ : 1:2:5:9 nổ nghỉ tuần sau lại đánh dàn tỉ lệ thắng 98%
Chúc anh em vượt qua khó khăn này
L
Dàn 64s vào tiền theo tỷ lệ: 1:2:5:9 thì thua ah người ae

Người anh em tính sao cho phù hợp đồng tiền, với vốn người anh em là được 5:10:15 tùy anh em
Vd
Người anh em tính sao cho phù hợp đồng tiền, với vốn người anh em là được 5:10:15 tùy anh em
vd: mình vào tiền 1:2:5:9
Là ngày 1: x1k
Ngày2: x2k
Ngày3: x10k
Ngày 4: x90k
Phải vậy không người ae?

Bác vào xem pp của bác Mở bài 55 hôm qua e test thấy ổn, bác chia vốn để vào cho hợp lý, khi nhân được vốn lên thì bác tăng dần mức khởi điểm, từng bước một bác ak, k có cách gì nhanh mà an toàn được đâu, nhớ đọc kỹ pp của bác ý nhé, cái gì chưa rõ bác nên hỏi lại đừng vội vào tiền, tốt nhất dành ra 1 ngày để test,
Mới đu vô gãy 9 tay chưa thấy về bay 4tr. Thôi từ bỏ lotobet càng sớm càng tốt. Sợ rồi.

Lo to bét chỉ cao thủ nhiều vốn mới chơi đc bạn đang nợ nhiều tư tưởng muốn gỡ ngay nên càng càng toang bạn nghe tôi tạm ko chơi bét theo 1 cao thủ chơi xsmb 2, càng và 3 càng khi có vốn chơi 4 càng gỡ từ từ đang hết vốn cứ chơi bét là toang
Càng gỡ lobet là càng chết. Cảm giác chán thiệt. Hụt hẫng wá mn ơi

Càng gỡ lobet là càng chết. Cảm giác chán thiệt. Hụt hẫng wá mn ơi
các ông chơi kiểu gì mà chết thế, lúc đầu tôi cũng bay 20tr xong dừ lại tham khảo các kinh nghiệm của thành viên diễn đàn. Đi lên từ cây lúa với số vốn 3tr tôi chơi hậu nhị 64s, ngày vụt 4 phát mỗi phát vào rình đớp 1 tay đc cũng nghĩ chết cũng nghỉ chờ khung sau gỡ, đều đều ngày túc tắc làm 5 lốp

Còn lotobit chơi 50 số thôi vd dàn chơi 5k:15k:30k: 50k:100k:300k thì vốn quá to nên chơi nhỏ 5:10:15:30 với dàn 50số hợp lý túi tiền của anh em :10,01,83,38,74,47,65,56,29,92,20,02,11,93,39,84,48,75,57,30,03,21,12,94,49,85,58,67,76,40,04,31,13,95,59,77,68,86,50,05,41,14,23,32,87,78,69,96,09,90