Tâm sự - Hành trình gỡ nợ 300 ,bit khi nào về đc bờ ,càng đi càng xa bờ khộ | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Hành trình gỡ nợ 300 ,bit khi nào về đc bờ ,càng đi càng xa bờ khộ

Lâu ko thấy a chia sẻ cầu kèo a cho em hỏi thứ 3,4,5,6 chơi chạm 1234 ăn 1 lần thì ngỉ ạ hay vẫn đánh tiếp ạ
Đánh dàn 64s tỷ lệ 1,2,5,9 nuôi theo ngày. Về thì cũng lỗ ko hiểu bác ấy cs kiểu gì

Với số vốn bạn đánh dàn đề trên x4 lần là 50x10k=500k thì bạn ko đánh đề nữa mà lấy 500k này đi mua lưới te ,10 cọc tre =300k,200kmua te ,dùng sân nhà bạn đóng thành hình chữ nhật khoảng 5m vuông, dài 5m rộng 1m chia làm 2 ,bỏ thêm 500k ra chợ mua cua đồng còn nhỏ khoảng 0,2 -0,5 gambỏ vào đấy cho nước, bèo mà nuôi
Em học ngu ko hiểu y bác lắm bac giải thích thêm di

Đơn giản gọn nhẹ . xem ai hô 4chạm đang thông ghép 8 con càng 512s . làm 3 tay cũng hơn 1m nghỉ khỏe . e nghỉ dịch cũng toang với bet nhưng giờ ngày chỉ tiêu cứ đủ 3 tay nghỉ

Mình cũng đang nợ 400tr mà giờ ko còn vốn để chơi nữa. Ngân hàng giờ thì bị nợ xấu ko vay dc
Ai cũng nợ cả thôi lên chơi bình tĩnh gỡ dần hôm nay bộ 12,13,14,01 chơi nhẹ nhàng thử xem sao

Nếu ae nào vốn 10 triệu thì chơi bét hậu nhị và tiền nhị theo cầu này nhé. Ăn 1 lần nghỉ luôn. Ko ham mê. Nếu mê muội sẽ bây xạch 10 triệu
VD 6161(3) lấy 3 bóng âm là 6 chơi hai chạm tiền nhị và hậu nhị. Max 4 tay
Tỉ lệ 1,3,7,20 sai đền. Chúc ae đại thắng
Lưu ý lô tô bét chỉ chơi với âm thôi sẽ thắng

Nếu ae nào vốn 10 triệu thì chơi bét hậu nhị và tiền nhị theo cầu này nhé. Ăn 1 lần nghỉ luôn. Ko ham mê. Nếu mê muội sẽ bây xạch 10 triệu
VD 6161(3) lấy 3 bóng âm là 6 chơi hai chạm tiền nhị và hậu nhị. Max 4 tay
Tỉ lệ 1,3,7,20 sai đền. Chúc ae đại thắng
Lưu ý lô tô bét chỉ chơi với âm thôi sẽ thắng
Loto bét dễ chơi ko vậy bạn mình vào xem trả hiểu gì

Chào người ae khốn khổ của tôi, hãy bình tĩnh và tuyệt đối không chơi LOTOBET nữa đó là lời khuyên chân tình nhất của tôi dành cho bạn.
Hãy nghĩ đến trách nhiệm với các con, gia đình và mọi người xung quanh ta nữa. Tôi cũng đã trải qua đau khổ còn lớn gấp 10 lần bạn mọi chuyện rồi sẽ qua:
HY VỌNG SAU CƠN MƯA TRỜI LẠI SÁNG.
Ngày mai thứ 2 đầu tuần cũng là ngày tết thiếu nhi hãy đưa vợ con đi chơi, ân uống xả hết ưu phiền sẽ thấy nhẹ nhõm hơn nhiều.
Với số vốn bạn nói còn 20 triệu ta có thể CHÁO NÓNG HÚP QUANH, CÒN CÔNG NỢ TỪ TỪ SẼ ỔN.
Bạn vào được DĐ-GMSH này đó cũng là cái Duyên, hay nói quá một tí thì nó là cái Phao để mà bám khỏi sợ sa bờ nữa NẾU bạn bình tâm thì hãy vào các BÁT CHỐT để tham khảo chọn cho mình 1 cách chơi phù hợp nhất.
Với cá nhân tôi (lớn tuổi rồi bạn) rất tiếc không giúp gì được trong lúc này đối với bạn nhưng tôi nghĩ bạn nên tham khảo chơi ĐỀ DÀN 64S-MB mỗi ngày và tuần đầu cứ nhẹ nhàng 20k X 64s = 1280k/ngày. Cân nhắc kỹ lưỡng theo Chủ Tịch nào và phải tuân thủ cách vào tiền do CT đã quy định, đồng thời nếu vài ngày đầu hợp có nghĩa ăn thông thì cứ thế mà theo.
Sau tuần đầu có lời thì tuần 2 tăng tiền 30k/s để tăng lợi nhuận, tuyệt đối không nôn nóng nhất là trong giai đoạn này, vì bạn đang ĐEN.
Cầu nào rồi cũng Gãy, Đỏ rồi cũng lúc sẽ Đen vì vậy quản lý Vốn, phương pháp chơi và bảo vệ thành quả đạt được thì mới mong chơi lâu dài và GỠ NỢ.
Trên đây là những dòng chân tình nhất đến với bạn, hy vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp dần. Chúc bạn vững tin, may mắn và vượt qua CƠN BÃO này.
???????????????
Chơi lô tô bệt lá đường đến nghĩa địa rất gần đó bạn , vì khi bạn bị xoáy vào cuộc chơi rồi thì sẽ không còn sự tỉnh táo nữa , vội vàng là sẽ hỏng hết mọi chuyện , bác trên đây nói rất đúng. Quan điểm của em là em cứ gỡ từ từ. Em cứ theo đề giải nhất của bác tiểu , cứ bác ấy lên là em copy về em chơi , còn thời gian khác để dành cho công việc và gia đình. Cái cốt nhất vẫn là gia đình mình đó người anh em . Thua nợ phải gỡ dần dần

Lô đề anh em tham khảo mb 27,05,19,58,62,63,83,30