Lotto Bet - Hậu, Tiền nhị - nhóm phức hợp | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Hậu, Tiền nhị - nhóm phức hợp

justice

Trung Úy
Điểm cảm xúc
4,674
Điểm
346
Xu
10,000Xu
Khi kết quả về kép bằng ở hậu nhị, ta sẽ bỏ chính số đó và bóng dương của nó, chơi hậu nhị phức hợp và áp dụng tương tự cho tiền nhị. (Các cặp bóng dương: 0-5, 1-6, 2-7, 3-8, 4-9). Mình có test thử trong 50 kỳ quay cầu kép bằng về từ 5 đến 8 tay khi áp dụng cầu này tỷ lên ăn 80%.
Chúc ae may mắn, vạn sự tùy duyên!

Đính kèm

cac cặp bóng dươg la sao hả bạn mà 50 ky có 5-8ky kep ma an duoc 80% thi hơi căg nhỉ

cac cặp bóng dươg la sao hả bạn mà 50 ky có 5-8ky kep ma an duoc 80% thi hơi căg nhỉ
Các cặp bóng dương mà ae còn chưa biết thì làm sao mà chơi. 5 tay ăn 4 tay là 80% rồi ae có gì đâu mà căng?
Ví dụ kỳ 01 kết quả là 12455
Kỳ 02 ta chơi hậu nhị nhóm phức hợp bỏ 05

Sửa lần cuối:
Ok bác, cứ canh kép bằng hậu nhị là bỏ con đó và bóng

Chơi hậu nhị phức hợp là về kép là thua đúng ko bác nhỉ

VD ra 00 là bỏ 0 và 5 à bác , hay như thế nào

Khi kết quả về kép bằng ở hậu nhị, ta sẽ bỏ chính số đó và bóng dương của nó, chơi hậu nhị phức hợp và áp dụng tương tự cho tiền nhị. (Các cặp bóng dương: 0-5, 1-6, 2-7, 3-8, 4-9). Mình có test thử trong 50 kỳ quay cầu kép bằng về từ 5 đến 8 tay khi áp dụng cầu này tỷ lên ăn 80%.
Chúc ae may mắn, vạn sự tùy duyên!
Cảm ơn bác , đã hiểu

Chơi hậu nhị phức hợp là về kép là thua đúng ko bác nhỉ
Đúng rồi ae về kép bằng là gãy. Do đó ta canh cầu kỳ trước về kép bằng ta bỏ con kép đó và bóng dương của nó đánh tiền hoặc hậu nhị nhóm phức hợp.

Sửa lần cuối:
Trời hn mà đánh 8 con phức thì tôi cũng ah. Tôi chỉ bắt 1-2 chạm là ổn

Chơi phức hợp này có phải là về kép thua đúng ko bác ( kép bằng )

CHỉ có kép bằng ở hậu nhị thôi à