Thảo luận - Hay chỉ cho e một hướng đi ạ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Hay chỉ cho e một hướng đi ạ

Ai đã vào bờ và kiếm lãi hàng ngày chỉ cho e cách chơi đi ạ tự dưng e dính vào bét ngày đầu thì e đc 10m rồi những ngày sau ko hiểu sao e lại mất dần dần càng muốn gỡ thì càng mất đến hnay e lại mất 100m nữa rồi đây là lần thứ 3 rồi giờ e mất phương hướng quá mong mn chỉ cho e cách chơi kiễm lãi với ạ e cảm ơn.
Bỏ bet đi bạn

B chơi gì vậy
mình chơi đủ thứ, sóc 3d, nổ hũ, 27 lô, .. cái nào đen thì đổi qua cái khác , chia vốn chốt lỗ chốt lãi bạn ạ , 10ml thì cứ +-10% nghỉ , chơi 3-4 lần trong ngày đấy. mình chơi 5-8 lần :)) mỗi lần 15-20p lãi 500 cũng nghỉ 1 tiếng sau vào cày tiếp , có cv j mà 300-500/h đâu . rảnh xem phim đi ăn hay lướt tiktok nc tám với bb, đặt báo thức tới giờ rồi vào cày thôi, kỉ luật lên, kỉ luật chưa chắc thành công, nhưng nhìn những người thành công chắc chắn có 1 kỉ luật cực kì cao , chúc bạn rèn luyện dc thói quen này nhé !

Mình chơi tràn lan, k kỷ luật, k thống kê. Rồi ngồi lại suy nghĩ, lên kế hoạch chơi kỹ luật. Vốn ban đâu bắt đầu từ ngày 20/5 là 2 tr800. Chỉ tiêu ban đầu 2-500k. Có hôm cũng cuốn mất hơn chỉ tiêu hoặc lãi hơn chỉ tiêu, nhưng quan trọng k để hết vốn. Còn vốn còn cơ hội. Có hôm 99k đánh lô hên lên đc 8tr 1. Nếu hôm nào thua mình nghĩ đến có lúc hên như vậy, nên mình nghỉ giữ vốn mai đánh tiếp. Chia nhiều ca để đánh. Chia sẽ kinh nghiệm thì nhiều lắm. Mong chủ thớt giữ đc cái đầu lạnh, kỷ luật, nghiêm túc. Xem đây là công việc đầu tư có lãi có lỗ. Chúc bác thành công.
Đã từng tính như vậy rồi nhưng ko giữ đc

mình chơi đủ thứ, sóc 3d, nổ hũ, 27 lô, .. cái nào đen thì đổi qua cái khác , chia vốn chốt lỗ chốt lãi bạn ạ , 10ml thì cứ +-10% nghỉ , chơi 3-4 lần trong ngày đấy. mình chơi 5-8 lần :)) mỗi lần 15-20p lãi 500 cũng nghỉ 1 tiếng sau vào cày tiếp , có cv j mà 300-500/h đâu . rảnh xem phim đi ăn hay lướt tiktok nc tám với bb, đặt báo thức tới giờ rồi vào cày thôi, kỉ luật lên, kỉ luật chưa chắc thành công, nhưng nhìn những người thành công chắc chắn có 1 kỉ luật cực kì cao , chúc bạn rèn luyện dc thói quen này nhé !
M thì cũng chơi lan man tài xỉu sóc rồi 27lô cũng ko giữ nổi giờ hết vốn chơi gì cũng khó

Bài học sương máu với Ku là càng đánh càng thua.ăn ít mất nhiều,bạn gom từng nghìn Ku săn tiền triệu khi thua cứ mong gỡ càng bơm càng chết.
Mình trước cứ 200-300 rút gom tuần có khi được 2-3m được tuần đầu tuân sau đánh phát nào Ku cho sịt phát đó nhỏ to đều chết.bỏ Ku lại chạy cầu
Nên bỏ lô đề nhanh Ku sáng truyền thống hoặc các tỉnh có được có mất và một điều tối quan trọng thua ko cay thắng đừng hi vọng hạn chế vào Ku kẻo ngứa tay bạn a

Ai đã vào bờ và kiếm lãi hàng ngày chỉ cho e cách chơi đi ạ tự dưng e dính vào bét ngày đầu thì e đc 10m rồi những ngày sau ko hiểu sao e lại mất dần dần càng muốn gỡ thì càng mất đến hnay e lại mất 100m nữa rồi đây là lần thứ 3 rồi giờ e mất phương hướng quá mong mn chỉ cho e cách chơi kiễm lãi với ạ e cảm ơn.
Giống tôi quá, tôi cũng chỉ tiêu ngày lãi 1m là ngưng. Đang ăn thông ăn đều có ngày lãi tới 5m, 6m chỉ chơi XS Truyền Thống. Thấy tiền nhiều dễ thế là mày mò đánh lung tung âm luôn vốn. Vấp 2, 3 lần rồi mà vẫn ngu :( . Chỉ có xstt mới cứu được bạn thôi. Cái kia dễ ăn thì cũng dễ bay màu lắm

Những thứ đã thua đừng nghĩ đến nửa xem như đó là một bài học vô cái môn cờ bạc ai chả muốn ăn nhưng ăn không biết dừng là chết ngay bản thân tôi cũng thua Ku thua Tha đây nhưng kiếm 1 2tr quá là bình thường nhưng kiếm được rồi rút lãi nghĩ mới quan trọng người ae cố lên đặc ra chỉ tiêu thắng thua bao nhiu cũng phải dừng thắng Ku ngay chúc người ae xóm về bờ👍👍

10ml mà kg kiếm dc và giữ dc 1ml/ ngày nên xoá acc đi ạ, mới chơi kg nói , chơi lâu thua nhiều thì phải biết lí do tại sao thua mà cải thiện chứ ạ, m kg giỏi nhưng dc cái số thua hàng tháng giảm dần cũng là 1 tín hiệu tốt, từ từ mới có lãi rồi mới tính chuyện lãi lớn dc . 1 phát ăn ngay chỉ có đỏ như trúng số thôi ,

10ml mà kg kiếm dc và giữ dc 1ml/ ngày nên xoá acc đi ạ, mới chơi kg nói , chơi lâu thua nhiều thì phải biết lí do tại sao thua mà cải thiện chứ ạ, m kg giỏi nhưng dc cái số thua hàng tháng giảm dần cũng là 1 tín hiệu tốt, từ từ mới có lãi rồi mới tính chuyện lãi lớn dc . 1 phát ăn ngay chỉ có đỏ như trúng số thôi ,
Chuẩn đấy bạn ơi

Những thứ đã thua đừng nghĩ đến nửa xem như đó là một bài học vô cái môn cờ bạc ai chả muốn ăn nhưng ăn không biết dừng là chết ngay bản thân tôi cũng thua Ku thua Tha đây nhưng kiếm 1 2tr quá là bình thường nhưng kiếm được rồi rút lãi nghĩ mới quan trọng người ae cố lên đặc ra chỉ tiêu thắng thua bao nhiu cũng phải dừng thắng Ku ngay chúc người ae xóm về bờ👍👍
Ok b

M thì cũng chơi lan man tài xỉu sóc rồi 27lô cũng ko giữ nổi giờ hết vốn chơi gì cũng khó
cứ nghĩ là mình đi câu kiếm sống, nhưng người đi câu kg quan trọng là câu được nhiều cá hay ít cá . đơn giản là đầu tư mồi câu và đồ nghề, làm sao giữ đồ nghề được tốt , mồi câu phải ngon mới dính cá được . đồ nghề là vốn , mồi câu là thời gian. kg giữ dc cần câu sao mà có cá dc .