Thảo luận - Hảy sống cho thật tốt , hôm nay , nhất định p hơn hôm qua !? | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Hảy sống cho thật tốt , hôm nay , nhất định p hơn hôm qua !?

Tôi có tuổi đời đã thật quá cao , đến mãi bây giờ , vẫn chưa từ bỏ đc môn lô đề , thắng bại bất thường , bại nhiều hơn thắng , hơn 50 năm cùng các con đề , của cải ra đi ko thống kê đc hết . Gần đến lúc về với đất vẫn luôn muốn có cảm giác vở òa vui thích khi sổ xố đọc con lô mà hôm đó mk có ghi . Ngày xửa n xưa , làm gì có mạng , có di động , kể cả tv , ngồi dò số bên cái radio pin . " sổ xố kiến thiết quốc gia giúp đồng bào ta giàu sang mấy hồi " đây là bài hát bắt đầu cho giờ sổ số ngày xưa đó các bạn ạh , tôi vẫn nhớ như in như vậy . Thời gian vẫn trôi qua , mọi ng vẫn luôn đối mặt cùng " cơm , áo , gạo , tiền " cùng đam mê của mk . Hôm nay , chta đủ duyên đến độ tôi ko ngờ đc chta có đc 1 sân chơi , 1 nơi cho chta học hỏi môn số học lô đề mà mk lại đc là tv . Một sân chơi mang đến cho chta nhiều niềm vui , bất vụ lợi !
Đến đây , lần nửa xin cho tôi cùng lòng chân thành tri ơn đội ngũ ban Quản trị tập đoàn , nhà tài trợ KUDV VN .
Và nửa , cùng các bạn tv diển đàn , có phải mk ko cảm ơn đc hết với những ng đã cùng trí tuệ , công sức để chia sẽ những con số , những cầu kèo . Thưa các bạn , những việc làm đó đxa mang đến những lợi ích riêng tư gì ko ? Nhưng những bài viết vô tình , vô ý đã khiến cho những ng chia sẽ cho chta phải buồn lòng , thế có nên ko ạh , việc xảy ra , đã xảy ra rồi , nhưng tôi tin chắc , TÔ HÙNG chú ạh ! Những bình luận vô ý kia chỉ là tờ giấy nhám đang chà phết cho viên NGỌC thêm sáng hơn thôi ! Rất cảm ơn mọi ng đã chịu đựng cái lê thê dài dòng của mk .
Kính mong tất cả mọi ng và tôi luôn vui , khỏe , an yên hạnh phúc !?❤