Thảo luận - HÃY TẬP CHO MÌNH TÍNH KIỀM CHẾ VÀ BỚT NÓNG NẢY.... HÃY HIỂU GIÁ TRỊ ĐỒNG TIỀN MÌNH BỎ RA | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận HÃY TẬP CHO MÌNH TÍNH KIỀM CHẾ VÀ BỚT NÓNG NẢY.... HÃY HIỂU GIÁ TRỊ ĐỒNG TIỀN MÌNH BỎ RA

126586
chào các bạn. Mình năm nay 28 tuổi cũng có vk và 2 đứa con. Mấy ngày hôm nay mình chơi 27. LoBet thua sạch vốn còn đúng 5 mùa cả chơi 27 Lô bet và Euro chỉ vì những giây phút nóng nảy... thua quá nên cay nên mới đánh bay hết mất 30m chỉ vòng 3 ngày.
Nay đây mình xin khuyên các bạn cờ bạc muốn ăn thua thì phải thật bình tĩnh. Đừng đam mê quá. Lúc nào nên dừng lại thì dừng lại kẻo lại hối hận không ngủ được. Ae chỉ nên văn nghệ ngày 1 tiếng thôi thắng thua đều nghỉ.... thôi mình nói đến đây thôi chúc các bạn may mắn. Đừng tham lam quá như tôi

View attachment 126586chào các bạn. Mình năm nay 28 tuổi cũng có vk và 2 đứa con. Mấy ngày hôm nay mình chơi 27. LoBet thua sạch vốn còn đúng 5 mùa cả chơi 27 Lô bet và Euro chỉ vì những giây phút nóng nảy... thua quá nên cay nên mới đánh bay hết mất 30m chỉ vòng 3 ngày.
Nay đây mình xin khuyên các bạn cờ bạc muốn ăn thua thì phải thật bình tĩnh. Đừng đam mê quá. Lúc nào nên dừng lại thì dừng lại kẻo lại hối hận không ngủ được. Ae chỉ nên văn nghệ ngày 1 tiếng thôi thắng thua đều nghỉ.... thôi mình nói đến đây thôi chúc các bạn may mắn. Đừng tham lam quá như tôi
Chia buồn với bác, đúng là kiếm củi 3 năm thiêu 1h, sau có bài học kinh nghiệm rồi nhé bác, rất nhiều các ae cũng hay gặp lỗi như này, còn người còn làm lại được bác ak.

View attachment 126586chào các bạn. Mình năm nay 28 tuổi cũng có vk và 2 đứa con. Mấy ngày hôm nay mình chơi 27. LoBet thua sạch vốn còn đúng 5 mùa cả chơi 27 Lô bet và Euro chỉ vì những giây phút nóng nảy... thua quá nên cay nên mới đánh bay hết mất 30m chỉ vòng 3 ngày.
Xin chia buồn với người ae người cùng cảnh, Ta lại làm lại từ đầu nào

Còn người còn tất cả anh, em ak, cứ tự tin chiến đấu thôi, sau rút kinh nghiệm ko vấp phải nữa. Chúc người anh, em may mắn

Da số ae đều như vay . Cứ bảo rút kinh nghiệm nhưng co rút dc dau co bn Nap choi bằng sach . Chay tk mới nghĩ dc biết thế :((:((:((

Thật sự các huynh có tính máu chó(như em),thì không nên đánh bet.,ăn đó thua đó mấy hòi
Noi ra đau lắm các cụ ơi..tôi đây đã từng đc 60tr trong 3 t iếng đồng hồ ,sau ham tưởng ngon,sau tiếng thứ 4 bay sạch.Hoc Thống tướng Phan Bảo ăn non ,đc 1 triêu đồng ông dừng luôn ăn non,nhưng tháng ô có 30tr.

90% ae trong ddan có máu nóng như vậy.tôi trua hqua nạp 1m.theo mn trong nhóm 27lo lên dc 10m.tối vả MB, rồi 27lo lên 23m.rồi có 20p máu chó lên não lại đâm cả vào thịt.ko biết bao lần như vậy rồi.giờ chả biết làm tnao kìm lại dòng máu anh hùng trong mình nữa đây.,(((

Còn người còn tất cả anh, em ak, cứ tự tin chiến đấu thôi, sau rút kinh nghiệm ko vấp phải nữa. Chúc người anh, em may mắn
Dnay ít thấy bác cse cầu TX quá.trc theo cầu của bác còn gỡ gạc dc.giờ tự chơi toàn bay acc thôi bac a