27 Lô Bet - HiHi ĐẠI PHÁP 1 - CHUYẾN TÀU NHANH 27 LÔ BET: STL = TRĂM G6.1 + ĐƠN VỊ G7.4 | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet HiHi ĐẠI PHÁP 1 - CHUYẾN TÀU NHANH 27 LÔ BET: STL = TRĂM G6.1 + ĐƠN VỊ G7.4

Cầu này mình đang áp dụng cho MB cũng đc 5 tay rồi ae có thể tham khảo nh
E soi thấy cầu gãy cũng nhiều nên chưa hiểu khi gãy thì xử lý ra sao. Tâm lý khi gãy khung mới là thứ khó vượt qua nhất bác ạ

E soi thấy cầu gãy cũng nhiều nên chưa hiểu khi gãy thì xử lý ra sao. Tâm lý khi gãy khung mới là thứ khó vượt qua nhất bác ạ
Nếu thấy gãy nhiều quá thì bắt làm song thủ xuyên trượt bạn nhé nếu bắt trượt thì bắt thêm cặp lô kép cũng ok lắm

Nếu thấy gãy nhiều quá thì bắt làm song thủ xuyên trượt bạn nhé nếu bắt trượt thì bắt thêm cặp lô kép cũng ok lắm
Còn ko thì bỏ thôi vì cầu chạy có giờ chứ ko phải lúc nào cũng ok

Ở đây có ai hay lên chơi 27 lô bet ki ạ. Nhắn tin cho em thỉnh giáo với ạ
Tôi thì cứ lấy số đầu tiên của giải db và giải nhất. Làm sog thủ lô cho lần tiếp. Và nên nhớ chỉ theo 2 đến 3 lần. Tỉ lệ 1 3 8.

Bạn ko tin vào xem những lần xổ trước và dò xem. Nhưng ăn được 2 30% là nghĩ.

Tôi thì cứ lấy số đầu tiên của giải db và giải nhất. Làm sog thủ lô cho lần tiếp. Và nên nhớ chỉ theo 2 đến 3 lần. Tỉ lệ 1 3 8.
Nhưng phải xem trong lần xổ đó thế nào đã nha. Ví dụ đầu giải db là 1 đầu giải nhất là 2. Mà trong lần xổ đó nó ra 12 21 nhiều rồi thì có thể xem lần trước nữa để theo số trước.

Cảm ơn ct cầu chạy theo giờ ae vào chơi ngồi đợi vài tay xem cầu có chạy ko
Nếu chạy mà đều thì như tôi tôi đánh tay 1 tay sau ko về vào tay mới chứ ko bám theo
Còn cầu chạy về tay sau thì tôi bỏ tay 1
+thêm đánh 3 càng lô tôi thường đánh theo kiểu số đối như 161 393…. 3 hôm theo đc 50củ
Bạn theo pp của ct HIHI đánh vào khung giờ hay thoáng thấy cầu chạy là đánh

chuyen gia tai` chinh' ma` toan` lo~ von' thoi bac oi :))
Chuyên gia tài chính đã bỏ qua ' Xác xuất kỳ vọng " rồi 2D có kỳ vọng là 27/100 trong khi 3D chỉ là 23/100 , như vậy đã đủ kết luận so sánh giữa 2D và 3D là chưa đủ căn cứ => Phân tích vô giá trị

NẾU CHƯA CANH ĐƯỢC ĐƯỜNG CẦU NÀY Ở SẢNH 1,5P THÌ A E LINH HOẠT ĐƯA ĐƯỜNG CẦU NÀY SANG CHẠY Ở SẢNH 3 PHÚT VẪN HIỆU QUẢ NHÉ ANH EM! THUẬN CẦU SẼ ĂN THÔNG KHÁ DÀI!
TỰ TIN CÓ THỂ BÁM CẦU ĐẾN KHI GÃY THÌ NGHỈ!

CỨ THẤY CHẠY ỔN LÀ VÀO TIỀN NHƯ QUY ĐỊNH ĐÃ NÓI Ở TRÊN!
HÔM NAY TÔI SỬ DỤNG BỘ CÀNG: 0,2,3,4,6,7,8,9
VỐN 35 CỦ , LÃI 90 CỦ

ĐƯỜNG CẦU TĂNG TỐC VỀ BỜ NÀY ĐƯỢC ĐẢM BẢO BỞI CHỦ TỊCH HiHi TÔI! SAU CMT NÀY TÔI SẼ MỞ BÌNH LUẬN, AE THẮNG THUA THẾ NÀO CÓ THỂ ĐĂNG LÊN ĐÂY GIAO LƯU NHÉ! TÔI SẼ CHIA SẺ THÊM NHỮNG ĐƯỜNG CẦU MỚI Ở TOPIC KHÁC!
View attachment 168368
View attachment 168369
View attachment 168370
View attachment 168371
View attachment 168372
K hổ danh thần số bai phuc

Cảm ơn ct cầu chạy theo giờ ae vào chơi ngồi đợi vài tay xem cầu có chạy ko
Nếu chạy mà đều thì như tôi tôi đánh tay 1 tay sau ko về vào tay mới chứ ko bám theo
Còn cầu chạy về tay sau thì tôi bỏ tay 1
+thêm đánh 3 càng lô tôi thường đánh theo kiểu số đối như 161 393…. 3 hôm theo đc 50củ
b còn sống k

Cầu này đang chạy 3p nhé ae . 2tuần trước 1,5 chạy nhưng giờ gẫy nhiều