Về bờ - HỌC CÁCH LÀM CHỦ BẢN THÂN, LÀM CHỦ ĐƯỢC ĐỒNG TIỀN CỦA MÌNH | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ HỌC CÁCH LÀM CHỦ BẢN THÂN, LÀM CHỦ ĐƯỢC ĐỒNG TIỀN CỦA MÌNH

Chuẩn đấy bạn . Lotobet nó bịp mà nó cho ăn dc vài trăm nhưng nó thu lại vài chục tr ngay . Tet vưa roi minh cũng kiềm chế đưa ra chỉ tiêu ngày kiếm vài trăm thôi là nghỉ nên giành giụm dc chục triệu thế rồi ăn tết xong từ hôm mùng 3 tết nó vã cho thua gấp mấy lần luôn. Sợ lắm bạn ak càng gỡ càng thua
Bác vốn bao nhiều mà đặt chỉ tiêu ngày vài trăm vậy bác. E cũng vậy mà có hôm tham lại muốn thêm vài trăm nữa.

Vâng sau mười mấy năm dính vào lô đề . Làm lụng tay trắng xklđ đài loan 5 năm tay trắng . Giờ đến đoạn cuối bán đất trả hơn 800m

Vâng sau mười mấy năm dính vào lô đề . Làm lụng tay trắng xklđ đài loan 5 năm tay trắng . Giờ đến đoạn cuối bán đất trả hơn 800m
Còn sức khỏe còn tất cả, mấy ai giàu được từ lô đề đâu a. Mà a chơi gì để lõm sâu vậy?

Đọc bài của bạn trong thời tiết lạnh mà nổi da gà. Bạn say bạc thật đấy. Chắc lúc thắng thì muốn thắng thêm làm tròn, lúc thua tự bảo m *giá như* đúng không? Hì cố lên ae, giữ mình, mọi trò chơi chỉ là vui thôi cuốn sâu thì nó cuốn tất cả của m. Cảm ơn bạn chia sẻ để ảe rút kinh nghiệm chơi.

Một bài học xuong máu rat nhieu ae mac phai minh cũng nằm trong con so ae đã mắc