Thảo luận - hôm nay tớ chia sẻ cho anh em một dàn đề bất bại | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận hôm nay tớ chia sẻ cho anh em một dàn đề bất bại

dàn đề như sau anh em lấy kết quả lô của ngày thứ 7 hàng tuần để làm dàn đề nuôi trong tuần trong dàn đó có 27 con lô có tuần chỉ có 22 con anh em có thể lọc ra để nuôi thường thì hay nổ vào thứ 3 và thứ 5 khung max là thứ 7 anh em lưu ý các con lọc ra ko được bỏ đi mà phải đánh lót vào phòng chừ đề đểu anh em tét xem hiệu quả thì chiến đấu nhẽ chúc anh em nhanh gỡ nợ

Bạn bik roi thì thôi chứ ai nói bạn ko bik đâu

dàn đề như sau anh em lấy kết quả lô của ngày thứ 7 hàng tuần để làm dàn đề nuôi trong tuần trong dàn đó có 27 con lô có tuần chỉ có 22 con anh em có thể lọc ra để nuôi thường thì hay nổ vào thứ 3 và thứ 5 khung max là thứ 7 anh em lưu ý các con lọc ra ko được bỏ đi mà phải đánh lót vào phòng chừ đề đểu anh em tét xem hiệu quả thì chiến đấu nhẽ chúc anh em nhanh gỡ nợ
cầu này mình thường chơi khung 3N đến thứ 2 hàng tuần,nhưng ko chơi hết số. mình kết hợp đầu,đuôi nào gan nhiều ngày hoặc tổng gan. thêm cầu kèo bắt cho ngày hôm để lọc xem trong ngày thứ 7 đó có những con số nào trùng khớp lấy để chơi. có nhiều lần lọc ăn dc song thủ đề hoặc tứ thử.
Nhưng cái gì cũng có cái giá của nó,chơi ít số thì tỉ lệ trúng thấp,ngược lại chơi nhiều số tỉ lệ trúng cao sẽ an toàn hơn. mỗi người hãy tự chọn cho mình cách chơi phù hợp.
CHÚC CHỦ THỚT MAY MẮN VÀ CỐNG HIẾN NHIỀU CẦU KÈO CHO AE THAM KHẢO

Tuần này đây nhé ae. mấy con 2/3 nháy còn tổng 23S chơi tuần này
03.04.05.14.18.19.21.24.29.32.50.51.52.53.57.61.71.73.78.80.84.87.97

Cầu quốc dân đã này ai cũng biết rồi, mà dạo này thấy mấy ông chia sẻ lên suốt vậy. 1 tuần mà đến 3 ông chia sẻ cái cầu này. Ai mới mà chưa biết thì t khuyên lên bỏ đi

cầu này mình thường chơi khung 3N đến thứ 2 hàng tuần,nhưng ko chơi hết số. mình kết hợp đầu,đuôi nào gan nhiều ngày hoặc tổng gan. thêm cầu kèo bắt cho ngày hôm để lọc xem trong ngày thứ 7 đó có những con số nào trùng khớp lấy để chơi. có nhiều lần lọc ăn dc song thủ đề hoặc tứ thử.
Nhưng cái gì cũng có cái giá của nó,chơi ít số thì tỉ lệ trúng thấp,ngược lại chơi nhiều số tỉ lệ trúng cao sẽ an toàn hơn. mỗi người hãy tự chọn cho mình cách chơi phù hợp.
CHÚC CHỦ THỚT MAY MẮN VÀ CỐNG HIẾN NHIỀU CẦU KÈO CHO AE THAM KHẢO
Bác lọc giúp e với
03.04.05.14.18.19.21.24.29.32.50.51.52.53.57.61.71.73.78.80.84.87.97

Tương gì cầu này nó ăn cách đây mấy năm rồi ..

theo tớ tét thì nếu nó gấy 1 khung thì khung sau sẽ nổ rất sớm chứ chưa thấy nó gấy vài tuần tét thấy khá ổn 1 tháng chỉ cần ăn 2 khung thôi còn thời gian làm việc khác con số ko ai biết trước may mắn thì ăn chứ lô đề ko nên chơi chiền miên có khung để dình là có cái đích để chiến thắng
Khung gãy từ tháng 2 năm 2020. E cũng chơi dàn này mà.dàn này đánh oke lắm đấy

Tương gì cầu này nó ăn cách đây mấy năm rồi .. thế bạn vào đây để hóng số à hay vào đây để làm gì mà tưởng nếu bạn biết hơn có cầu hay hơn thì chia sẻ cho anh em đi ngồi đó mà tưởng