Cầu MB - DÀN ĐỀ NUÔI TUẦN TỪ 28/2 ĐẾN 7/3/2022 | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB DÀN ĐỀ NUÔI TUẦN TỪ 28/2 ĐẾN 7/3/2022

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
anh em mấy hôm nay kiếm cũng kha khá nhỉ
2hôm đều âm.tôi đánh bé thôi.

Cám ơn các bạn đã ghé thăm và để lại những lời bình luận tốt đẹp. Ngày 23/1 anh em cứ vào nhẹ nhàng đừng căng tay quá. Cầu cũng có lúc gãy anh em ạ, tôi chốt ngày nay và ngày mai thôi. Ngày kia về quê ăn tết rồi. Hẹn anh em qua năm mới nhé

Cám ơn các bạn đã ghé thăm và để lại những lời bình luận tốt đẹp. Ngày 23/1 anh em cứ vào nhẹ nhàng đừng căng tay quá. Cầu cũng có lúc gãy anh em ạ, tôi chốt ngày nay và ngày mai thôi. Ngày kia về quê ăn tết rồi. Hẹn anh em qua năm mới
Chúc anh về quê ăn Tết thật nhiều vui vẻ...

Cám ơn các bạn đã ghé thăm và để lại những lời bình luận tốt đẹp. Ngày 23/1 anh em cứ vào nhẹ nhàng đừng căng tay quá. Cầu cũng có lúc gãy anh em ạ, tôi chốt ngày nay và ngày mai thôi. Ngày kia về quê ăn tết rồi. Hẹn anh em qua năm mới nhé
Chúc CT cùng g/đ có một cái tết thật đầm ấm và an vui !!

Về sớm thế.đc nghỉ sớm à.

Anh em theo ăn được không thấy like và bình luận nhiều nhể
Ngày 23/1/2022
Bộ đề 11,14,44. Vẫn kết kép anh em ạ
Hôm qua em ko thấy dàn chốt của bác mới đen chứ. 😭😭😭

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.